ชี้เป้าหน่อยครับ ตามหา Bianchi Nirone 7 Size 53 สีดำครับ !!

ข่าวสาร หรือ พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
3rime
สมาชิก
สมาชิก
team: Freak Daddy
Bike: National La Scorsa

ชี้เป้าหน่อยครับ ตามหา Bianchi Nirone 7 Size 53 สีดำครับ !!

โพสต์ โดย 3rime »

สอบถามหน่อยครับ ช่วยชี้เป้า Bianchi Nirone 7 2014 Size 53 สีดำครับ !! หน่อยครับ ผมอยู่ชลบุรี สะดวกไปกทมด้วยครับ พอดีเสาร์นี้จะขึ้นไปกทม. ให้เพื่อนโทรเช็ค 3-4 ร้าน ไม่มีสีดำเลย ถึงมีก็ไม่ใช่ 53 ใครพอชี้เป้าให้ได้ไหมครับ หรือไม่ก็ bianchi impulso 2014 สีดำ ครับ Size 53 เหมือนกัน

ขอบคุณครับ
Rush
ขาประจำ
ขาประจำ
team: จักรยานกู้ภัยอิสระ
Bike: Fuji Newest 4.0, รถพับ 16' Ireton single speed , เสือภูเขาอลูสีลอกเกือบหมดแล้ว 8 เกียร์ , เสือหมอบเหล็กเกียร์เดี่ยว , Cronus รุ่น Soldier, Trinx จักรยานปั่นสองคน

โพสต์ โดย Rush »

เคยเห็นเหมือนกัน ที่โชคศิริพร ใกล้มหิดล ถนนศาลายา-นครชัยศรี แต่ไม่ได้สนใจ ลองโทรถามดูนะครับ

089-918-2914
02-482-1027
ton_Anusorn
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Salaya Bike Club (SBC)
Bike: Road Bike & MTB

Re: ชี้เป้าหน่อยครับ ตามหา Bianchi Nirone 7 Size 53 สีดำครับ !!

โพสต์ โดย ton_Anusorn »

คือผมเห้นผ่านตาอยู่ในห้องซื้อขาย แต่ไม่ใช่สีดำ ลองดูมั้ยครับ http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=3&t=951935
ไม่ได้รู้จักกับคนขายนะครับ ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียอะไร แค่เห้นผ่านตาก็แนะนำดู แต่ราคาดีคับ ถ้าไซค์50 ผมคงเอาแล้ว
เพื่อ สุขภาพ และ มิตรภาพ

ความร่ำรวยที่สุดของชีวิต คือ "สุขภาพที่แข็งแรง"
ความสุขที่สุดของชีวิต คือ "การช่วยเหลือผู้อื่น"
ก้าวแรกของการเปลี่ยนแปลง คือ"การเริ่มต้น"
kungolf30
สมาชิก
สมาชิก
team: 80'Rider
Bike: Cervelo S2

Re: ชี้เป้าหน่อยครับ ตามหา Bianchi Nirone 7 Size 53 สีดำครับ !!

โพสต์ โดย kungolf30 »

nirone 7 สีดำไซส์ 53 เมื่อวานเห็นอยู่ที่ร้าน Smart bike
Impulso สีดำไซส์ 53 เมื่อ2วันก่อนโทร Check ของมีอยู่เพียบเลยครับ Let's bike, แสงทอง, Smart bike
ส่วนเบอร์ติดต่อหาเองในเวปนะครับ
ความเร็วตามแรงขา แรงขาตามแรงใจ แต่ถ้าเธอไปแรงใจก็ไม่มี
spiderkid
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: VooDoo Bizango

โพสต์ โดย spiderkid »

เห็นแว๊ปๆในห้องซื้อขายเหมือนกันครับ
sputnik
สมาชิก
สมาชิก

โพสต์ โดย sputnik »

ลองไปดูที่ Life and living Bikenet Rachajakkaya หรือ ร้านราชาจักรยาน มาหรือยังครับ ไม่มีของเฮียก็น่าจะสั่งให้ได้ไม่เกิน2-3วัน อยู่ชล จะได้serviceง่ายๆใกล้บ้านด้วย
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน”