เคยกันมั๊ยครับ มึนๆ-เมาๆ แล้วออกไปปั่น

ข่าวสาร หรือ พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน
jarjar
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: merida

Re: เคยกันมั๊ยครับ มึนๆ-เมาๆ แล้วออกไปปั่น

โพสต์ โดย jarjar »

max69 เขียน:ผมว่าคนนี้เทพกว่านะ คู่หูคนข้างบน ไปกันเป็นคู่ ขึ้นเขาลงเขา จะปั่นทางเรียบไม่มีปัญหา :lol: :lol: :lol: :lol:

รูปภาพ
อยู่ก๊วนไหนเนี๊ย........อยากทำความรู้จักจังเลยยยย :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
รูปประจำตัวสมาชิก
pomroland
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Specialized

Re: เคยกันมั๊ยครับ มึนๆ-เมาๆ แล้วออกไปปั่น

โพสต์ โดย pomroland »

ก็มีบ้างครับ เวลาหยิบขวดน้ำติดรถมาผิดตอนออกจากบ้าน :lol: :lol: :lol:
ไฟล์แนบ
IMG_6110-1.jpg (109.71 KiB) เข้าดูแล้ว 164 ครั้ง
yossy_r
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0816344431
team: Crankout
Bike: Fuji Roubaix Custom 2013 /// Cannondale Caad10 2013

โพสต์ โดย yossy_r »

pomroland เขียน:ก็มีบ้างครับ เวลาหยิบขวดน้ำติดรถมาผิดตอนออกจากบ้าน :lol: :lol: :lol:
อุณภูมิของขวดน้ำกำลังน่าดื่มดับกระหายดีครับ :P
mod_gb!
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ABC : Alone Bic. Cycling (ทีมที่ฉัน ปั่นคนเดียว)
Bike: used...20" black beachcruiser with springer lowrider bic. ...now chevrolet mini mtb [cmd 2024d], bs transit compact "x-bike", dahon speed uno, focus cayo al 105 mix
ติดต่อ:

โพสต์ โดย mod_gb! »

มองทางซ้ายที่ชื่อทีมผมนะครับ
บางวัน บางคืน
มันกลายเป็น
ABC : Alcohol Bic. Cycling
เฉยเลย
(ไอ้เรามันดาร์คไซด์ ไรเดอร์)
:ugeek:
แก้ไขล่าสุดโดย mod_gb! เมื่อ 23 เม.ย. 2014, 22:47, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
จักรยานคือสัญลักษณ์ของการใช้ชีวิตแบบพึ่งพาตนเอง
...
ถ้าผมสร้างความเดือดร้อน ความไม่ไว้ใจไห้กับใคร
ผมขอโทษด้วยจริงๆ ผมสำนึกผิดแล้ว
... และผมได้รับบทเรียนสำคัญอย่างสาสมแล้วเช่นกัน

ขอโทษครับ...
...
ขายวิญญาณให้จักรยาน...
...
หัวคิด ตามอง ตัวประคอง แขนควบคุม ขาขยับ
...จักรยาน บังคับให้เราตื่น...ทั้งตัว

https://www.facebook.com/rhrncycling
mod_gb!
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ABC : Alone Bic. Cycling (ทีมที่ฉัน ปั่นคนเดียว)
Bike: used...20" black beachcruiser with springer lowrider bic. ...now chevrolet mini mtb [cmd 2024d], bs transit compact "x-bike", dahon speed uno, focus cayo al 105 mix
ติดต่อ:

ขวดที่สามแล้วครับ
จักรยานคือสัญลักษณ์ของการใช้ชีวิตแบบพึ่งพาตนเอง
...
ถ้าผมสร้างความเดือดร้อน ความไม่ไว้ใจไห้กับใคร
ผมขอโทษด้วยจริงๆ ผมสำนึกผิดแล้ว
... และผมได้รับบทเรียนสำคัญอย่างสาสมแล้วเช่นกัน

...
...
หัวคิด ตามอง ตัวประคอง แขนควบคุม ขาขยับ
...จักรยาน บังคับให้เราตื่น...ทั้งตัว

https://www.facebook.com/rhrncycling
mod_gb!
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

จะผิดกฎเวปมั้ยหน่อ
ถ้าจะร่วมตัว
นักปั่นนิยมดื่ม
* #Alcohoh Bic. Cycling
:mrgreen: :mrgreen:
...

...
...

หลังสองซอยห้า
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-6834321
team: ศิษย์หลวงพ่อพูน วัดตาลล้อม
Bike: bianchi , Dahon

โพสต์ โดย หลังสองซอยห้า »

mod_gb! เขียน:จะผิดกฎเวปมั้ยหน่อ
ถ้าจะร่วมตัว
นักปั่นนิยมดื่ม
* #Alcohoh Bic. Cycling
:mrgreen: :mrgreen:
+1 :D :P :lol:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน”