สอบตามหน่อยครับ ใช้ giant escape r3 อยู่จะเปลี่ยนเป็นแฮนด์บลูฮออนด์หรือแฮนด์หมอบต้องทำอย่างไรครับ

ข่าวสาร หรือ พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน
ตอบกลับ
nopkob
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

สอบตามหน่อยครับ ใช้ giant escape r3 อยู่จะเปลี่ยนเป็นแฮนด์บลูฮออนด์หรือแฮนด์หมอบต้องทำอย่างไรครับ

โพสต์ โดย nopkob »

ชุดเกียร์มือบิด เป็น sram 3.0 ครับเปลี่ยนชุดมือรวมของชิมาโน่ได้ไหมครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน”