หนังสือไร้สาระ "ตีนถีบ" เรื่องราวของสองคู่หูขวางนรก ที่มาปั่นจักรยานโชว์ความกากด้วยกัน ออกมาเล่มที่ 8 แล้วครับ

ข่าวสาร หรือ พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน

Re: หนังสือไร้สาระ "ตีนถีบ" เรื่องราวของสองคู่หูขวางนรก ที่มาปั่นจักรยานโชว์ความกากด้วยกัน ออกมาเล่มที่ 8 แล้วครับ

โพสต์ โดย ต้อง » 27 ม.ค. 2016, 14:36

ต้อนรับปีใหม่ เปิดจองแล้ววันนี้ ......... :lol:
แนบไฟล์

Re: หนังสือไร้สาระ "ตีนถีบ" เรื่องราวของสองคู่หูขวางนรก ที่มาปั่นจักรยานโชว์ความกากด้วยกัน ออกมาเล่มที่ 8 แล้วครับ

โพสต์ โดย ต้อง » 28 ม.ค. 2016, 20:53

NOKNICE เขียน:มาติดตามคู่หู คู่ฮาด้วยครับ

ยินดีต้อนรับครับ ถ้าวันไหนว่าง ๆ ก็มาถล่มท่านประธานเหนียวเล่น ๆ ได้น๊ะครับ ผมหาแนวร่วมอยู่ :D

โพสต์ โดย adisorn1961 » 28 ม.ค. 2016, 23:16

ถามสั้นๆ ขายหรือแจก

แต่บอกก่อนนะว่า
ถ้าขายก็ไม่ซื้อหรือถ้าแจกก็ไม่รับ

โพสต์ โดย NOKNICE » 29 ม.ค. 2016, 09:52

ต้อง เขียน:
NOKNICE เขียน:มาติดตามคู่หู คู่ฮาด้วยครับ

ยินดีต้อนรับครับ ถ้าวันไหนว่าง ๆ ก็มาถล่มท่านประธานเหนียวเล่น ๆ ได้น๊ะครับ ผมหาแนวร่วมอยู่ :D

กลัวจะได้เป็นพระเอกของเรื่องใหม่น่ะซิครับ :cry: :cry: :cry:

โพสต์ โดย เหนียวครับ » 29 ม.ค. 2016, 12:39

NOKNICE เขียน:
ต้อง เขียน:

กลัวจะได้เป็นพระเอกของเรื่องใหม่น่ะซิครับ :cry: :cry: :cry:

ขอบคุณพี่ NOKNICE ที่เข้ามาชมผลงานของชาวตีนถีบครับ
มีโอกาสเรียนเชิญมา ฮาร่วมกันนะครับ:lol: :lol: :lol:
หนังสือไร้สาระ "ตีนถีบ" เรื่องราวของสองคู่หูขวางนรก นักปั่นจอมกาก
ที่มาโชว์แต่ความห่วยขั้นเทพของการปั่นจักรยาน ท่องเที่ยว
ติดเรทเรื่องภาษานิดนึง ขอให้อ่านเอาสนุกเป็นพอนะครับ
viewtopic.php?f=53&t=618285

อ่านกันให้สนุกนะครับ

โพสต์ โดย ต้อง » 30 ม.ค. 2016, 14:05

adisorn1961 เขียน:ถามสั้นๆ ขายหรือแจก

แต่บอกก่อนนะว่า
ถ้าขายก็ไม่ซื้อหรือถ้าแจกก็ไม่รับ

ลองเอาไปสาปแช่งเหมือนตุ๊กตา voo doo ก็ดีน๊ะครับ :lol:

โพสต์ โดย ต้อง » 15 ก.พ. 2016, 14:48

พอดีไปเจอภาพนี้ ก็เลยนำมาฝากกัน ความเห็นคนอื่นผมไม่รู้ แต่ ความเห็นส่วนตัวของผม " ผมจะอวกง่ะ " :?
แนบไฟล์

โพสต์ โดย adisorn1961 » 18 ก.พ. 2016, 22:55

จัดว่าเป็นนายแบบที่กินง่ายมากคนหนึ่ง
เท่าที่เคยเห็นมาครับ
(เป็นความเห็นส่วนตัว ล้วนๆครับ)

โพสต์ โดย เหนียวครับ » 19 ก.พ. 2016, 09:37

NOKNICE เขียน:เมนูอะไรครับนั่น????

มาม่าผัดครับ เมนูขึ้นชื่อของเสือเหนียว
กินมาม่าตั้งแต่เด็กๆ เป็นอาหารหลัก :lol: :lol: :lol:
หนังสือไร้สาระ "ตีนถีบ" เรื่องราวของสองคู่หูขวางนรก นักปั่นจอมกาก
ที่มาโชว์แต่ความห่วยขั้นเทพของการปั่นจักรยาน ท่องเที่ยว
ติดเรทเรื่องภาษานิดนึง ขอให้อ่านเอาสนุกเป็นพอนะครับ
viewtopic.php?f=53&t=618285

อ่านกันให้สนุกนะครับ

โพสต์ โดย NOKNICE » 19 ก.พ. 2016, 20:47

เหนียวครับ เขียน:
NOKNICE เขียน:เมนูอะไรครับนั่น????

มาม่าผัดครับ เมนูขึ้นชื่อของเสือเหนียว
กินมาม่าตั้งแต่เด็กๆ เป็นอาหารหลัก :lol: :lol: :lol:

จะว่าไปผมก็ชอบ ทำบ่อยๆซะด้วย ไม่ใช่อาหารบ้านๆนะครับนั่น :lol:
แนบไฟล์