ผมมือใหม่ อยากทราบรายละเอียดของ กระโหลกครับ '

ข่าวสาร หรือ พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน

ผมมือใหม่ อยากทราบรายละเอียดของ กระโหลกครับ '

โพสต์ โดย Patinya Janplang » 12 ก.ค. 2018, 00:50

ผมมือใหม่ อยากทราบรายละเอียดของ กระโหลดครับ จะไปหาอ่านได้จากไหนบ้างครับ รู้สึกมันซับซ้อน หาอ่านก็ไม่กระจ่างแจ้งครับ

Re: ผมมือใหม่ อยากทราบรายละเอียดของ กระโหลกครับ '

โพสต์ โดย nopparat2510 » 14 ก.ค. 2018, 08:50

google -- กระโหลกจักรยาน ข้อมูลเพียบ ปัจจุบันก็มีทั่วไปนิยมแค่ แบบกลวง และเหลี่ยม หาง่าย เซอร์วิสง่าย
ส่วนแบบอื่น คาดว่าใกล้สูญพันธ์