นกแอร์ โหลดจักรยาน มีค่าธรรมเนียมแล้วนะครับ

ข่าวสาร หรือ พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน
ตอบกลับ
NooKy_FFCC
สมาชิก
สมาชิก
team: Fast Forward Cycling Club
Bike: Meriida Reacto 400

นกแอร์ โหลดจักรยาน มีค่าธรรมเนียมแล้วนะครับ

โพสต์ โดย NooKy_FFCC »

ตั้งแต่วันที่ 1 กุมภาพันธ์ 2561 นกแอร์ปรับอัตราสัมภาระพิเศษและจักรยานต่างๆ
จักรยาน เที่ยวละ 500 บาทครับ
https://content.nokair.com/th/Journey-P ... dling.aspx
รูปประจำตัวสมาชิก
KleinMantra1998
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek

Re: นกแอร์ โหลดจักรยาน มีค่าธรรมเนียมแล้วนะครับ

โพสต์ โดย KleinMantra1998 »

คงรับภาระค่าใช้จ่ายจักรยานฟรีไม่ไหวแล้ว
Bike-Commander
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: นกแอร์ โหลดจักรยาน มีค่าธรรมเนียมแล้วนะครับ

โพสต์ โดย Bike-Commander »

เสียเงินกันไป ช่วยๆกันครับ
ทางเราบริการรับทำหมวกทุกชนิด โดยโรงงานหมวกชั้นนำอันดับ1 รับทำหมวกแก๊ป หมวกฮิปฮอป ปีกรอบ capbkk.com
พร้อมรับทำหมวกแก๊ป หมวกจักรยาน รับทำหมวก ติดต่อได้ที่ fastcap88.com
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน”