รบกวนสอบถามครับ กระเป๋า Ortlieb รุ่น Backroller Pro ตัวเกี่ยวเฟรมที่ด้านหลังกระเป๋าหายไปอันนึง หาซื้อได้ที่ไหนครับ

ข่าวสาร หรือ พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน
ตอบกลับ
teerachais
สมาชิก
สมาชิก

รบกวนสอบถามครับ กระเป๋า Ortlieb รุ่น Backroller Pro ตัวเกี่ยวเฟรมที่ด้านหลังกระเป๋าหายไปอันนึง หาซื้อได้ที่ไหนครับ

โพสต์ โดย teerachais »

ไฟล์แนบ
ortlieb.jpg (513.93 KiB) เข้าดูแล้ว 1280 ครั้ง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน”