เอ่อ กรุณามองแต่ขากางเกงนะครับ

ข่าวสาร หรือ พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Rush
ขาประจำ
ขาประจำ
team: จักรยานกู้ภัยอิสระ
Bike: Fuji Newest 4.0, รถพับ 16' Ireton single speed , เสือภูเขาอลูสีลอกเกือบหมดแล้ว 8 เกียร์ , เสือหมอบเหล็กเกียร์เดี่ยว , Cronus รุ่น Soldier, Trinx จักรยานปั่นสองคน

เอ่อ กรุณามองแต่ขากางเกงนะครับ

โพสต์ โดย Rush »

ในตรอกขายภาพยนตร์ที่ไม่เหมาะกับเยาวชน หลังคลองถมเซ็นเตอร์ ที่เป็นทางเชื่อมระหว่างถนนยมราชสุขุม กับถนนเจ้าคำรพ มีร้านอุปกรณ์จักรยานที่สินค้าไม่มากเหมือนร้านอื่นอยู่กลางตรอกนี้
ที่ผมจะแนะนำคือ กางเกงจักรยานขายาวเป้าเจลหนาครึ่งนิ้ว ที่นุ่มมาก เพราะทำจากชามัวร์ แต่ราคาไม่เกินเจ็ดร้อย บรรจุถุงพลาสติคใส
อยู่ในลังหน้าร้าน
ก็นับว่าราคาประหยัดกว่ายี่ห้อดังถึงสามเท่า เพราะยี่ห้อดังๆนี่ ราคาเกินสองพันเลยล่ะครับ

http://image.rakuten.co.jp/sp-kid/cabin ... 8025-p.jpg
Bike-Commander
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: เอ่อ กรุณามองแต่ขากางเกงนะครับ

โพสต์ โดย Bike-Commander »

สวยมากครับ
ทางเราบริการรับทำหมวกทุกชนิด โดยโรงงานหมวกชั้นนำอันดับ1 รับทำหมวกแก๊ป หมวกฮิปฮอป ปีกรอบ capbkk.com
พร้อมรับทำหมวกแก๊ป หมวกจักรยาน รับทำหมวก ติดต่อได้ที่ fastcap88.com
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน”