ช่วยด้วยแฮนด์ Vision 5D integrate

ข่าวสาร หรือ พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน
ตอบกลับ
rawiwat
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

ช่วยด้วยแฮนด์ Vision 5D integrate

โพสต์ โดย rawiwat »

รบกวนพี่ๆด้วยครับ

พอดีผมเป็นมือใหม่ปั่นมาได้ 5-6 เดือน ได้บังเอิญเห็นรูป bianchi oltre xr4
เห็นว่าแฮนด์ Vision 5D Integrate ที่ใส่ใน XR4 นั้นสวยเหลือเกินเข้ากับตัวรถยิ่งนัก
ผมจึงได้แคะกระปุกสั่งซื้อแฮนด์มาเพื่อใส่กับรถผม Ridley noah SL นั่งรอของ 2 เดือนอย่างใจจดใจจ่อ
แทบจะเป็นแฮนด์ชุดแรกของประเทศไทย พอของมาถึงผมไปติดตั้งจนดึกดื่น
แต่ผลปรากฏว่าาาาาาา

มันไม่ใช่อย่างที่ผมคิส มันผิดพลาดอย่างใหญ่หลวง
โอ้แม่เจ้า!!!!! ถ้วยคอมันไม่ได้ราบเรียบตรงรุ่นเหมือน XR4
แต่มันมีช่องว่างอันใหญ่หลวงเกิดความขัดหูขัดตายิ่งนัก เป็นทุกข์ต่อตัวผมหนักหนา
จึงอยากรบกวนพี่ๆว่ามันมีทางไหนที่จะ DIY ถ้วยคอให้มันสวยใกล้ๆ XR4 ได้มั้ยครับ
แล้วมันมีข้อเสียในระยะยาวอย่างไรบ้างมั้ยครับ
รูปภาพ
รูปภาพ
rawiwat
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

Re: ช่วยด้วยแฮนด์ Vision 5D integrate

โพสต์ โดย rawiwat »

ช่วยป๋มทีก้าบบบบบ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน”