ถ้าไม่ปั่น ไม่มีทางรู้..."จักรยานคันแรก..."ดีใจที่ได้เจอ"

ข่าวสาร หรือ พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
ขวัยนคร มาลา
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0863311101
team: อิสระ
Bike: Toyobike /ภูเขา giant

ถ้าไม่ปั่น ไม่มีทางรู้..."จักรยานคันแรก..."ดีใจที่ได้เจอ"

โพสต์ โดย ขวัยนคร มาลา »

วันนี้ที่ผมมีโอกาศไปปั่นกับกลุ่มน้องๆที่ย่าน นนทบุรี กับกลุ่มปั่นจักรยานบางกรวยและกลุ่มปั่นจักรยานถนนตัดใหม่สาย1 ก็ได้เจอมิตรภาพที่อบอุ่น มันก็สุขนะครับ ก็อย่างที่ผมว่า ถ้าไม่ปั่นไม่มีทางรู้ ฝากรับชมคลิปที่ผมทำเอง ไว้ด้วยนะครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Rush
ขาประจำ
ขาประจำ
team: จักรยานกู้ภัยอิสระ
Bike: Fuji Newest 4.0, รถพับ 16' Ireton single speed , เสือภูเขาอลูสีลอกเกือบหมดแล้ว 8 เกียร์ , เสือหมอบเหล็กเกียร์เดี่ยว , Cronus รุ่น Soldier, Trinx จักรยานปั่นสองคน

Re: ถ้าไม่ปั่น ไม่มีทางรู้..."จักรยานคันแรก..."ดีใจที่ได้เจอ"

โพสต์ โดย Rush »

ยินดีด้วยครับ

มีโอกาส อย่าลืมหัดแก้ไขจักรยานเบื้องต้นกับนักปั่นมือเก่าด้วยนะครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน”