รบกวนช่วยแนะนำร้านออนไลน์,เพจเฟสบุ๊ค ขายสินค้าวินเทจ

ข่าวสาร หรือ พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
bianchikuma
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bianchi ,Cannondale

รบกวนช่วยแนะนำร้านออนไลน์,เพจเฟสบุ๊ค ขายสินค้าวินเทจ

โพสต์ โดย bianchikuma »

ช่วยแนะนำด้วยครับ ผมไม่รู้จักร้านขายของพวกวินเทจเลยครับ กำลังหาอะไหล่อยู่
ขอบคุณครับ
▄▀▄▀ ชีวิตก็เหมือนการขี่จักรยาน คุณต้องปั่นไปข้างหน้าเท่านั้นถึงจะประคองตัวเองไว้ได้ ▄▀▄▀
_______________________________อัลเบิร์ต ไอน์สไตน์_______________________________

___________________Victory cannot be achieved without sacrifice__________________
almondseven
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Tern UNO

Re: รบกวนช่วยแนะนำร้านออนไลน์,เพจเฟสบุ๊ค ขายสินค้าวินเทจ

โพสต์ โดย almondseven »

teddy bike ในทาวน์อินทาวน์ บ้านต้นซุง
samzuza
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0908928383
team: Thailand Enduro Club/Brok back mountain bikers
Bike: Intense tracer 2

โพสต์ โดย samzuza »

Sealee bike ครับ เน้นวินเทจเลยทั้งร้าน. คันหลักแสนก็มี
รับสกรีนเสื้อยืด ตามแบบของคุณ ไม่จำกัดสี เสื้อ+สกรีนเพียง 160บาท(s,m) 170บาท(L,XL)
เสื้อแบบไม่มีตะเข็บข้าง 180บาท https://www.facebook.com/OneupTshirtScreen?ref_type=bookmark

-----------------------
557-2-04445-0. บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกสิกรไทย สาขา ม.เชียงใหม่
นาย นัฐพล ตันยวม. 0908928383
iN2
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek

Re: รบกวนช่วยแนะนำร้านออนไลน์,เพจเฟสบุ๊ค ขายสินค้าวินเทจ

โพสต์ โดย iN2 »

ลองหา Haru vintage bicycles & parts ใน facebook ดูนะครับ อยู่แถวนครไชยศรี

เสือหมอบแมวเซา

yokobike
แค่ออกปั่นให้สนุกก็พอ
bianchikuma
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bianchi ,Cannondale

โพสต์ โดย bianchikuma »

ขอบคุณมากครับ :D
▄▀▄▀ ชีวิตก็เหมือนการขี่จักรยาน คุณต้องปั่นไปข้างหน้าเท่านั้นถึงจะประคองตัวเองไว้ได้ ▄▀▄▀
_______________________________อัลเบิร์ต ไอน์สไตน์_______________________________

___________________Victory cannot be achieved without sacrifice__________________
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน”