มีเรื่องกับกลุ่มปั่นจักรยาน เส้นบรมฯ คืนวันที่9 กพ.ครับ

ข่าวสาร หรือ พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน
BBTBBTBB
สมาชิก
สมาชิก

Re: มีเรื่องกับกลุ่มปั่นจักรยาน เส้นบรมฯ คืนวันที่9 กพ.ครับ

โพสต์ โดย BBTBBTBB »

ขอโทษที่ทำให้ตกใจนะครับ แค่อยากแชร์เรื่องดีๆ :mrgreen: :mrgreen: ขอบคุณทุกความเห็นครับ
ห้อง 108 316/3 ซอยวงศ์สว่าง 11 ถนนวงศ์สว่าง แขวงบางซื่อ เขตบางซื่อ กรุงเทพ 10800

ปฏิพล โพธิ์พันธ์
นายโป้ง๙๘
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: kona

Re: มีเรื่องกับกลุ่มปั่นจักรยาน เส้นบรมฯ คืนวันที่9 กพ.ครับ

โพสต์ โดย นายโป้ง๙๘ »

เค้าบอกว่า คนไทยอ่อนภาษาอังกฤษ
ผมเองอ่อนภาษาไทยด้วย อ่านหัวข้อแล้วเข้าใจว่าเขามีเรื่องทะเลาะกันระหว่างกลุ่ม
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน”