ทางจักรยานโรงซ่อม MRT เปิดปิดกี่โมงครับ

ข่าวสาร หรือ พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน
ตอบกลับ
green_t
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ยังไม่กล้าสมัคร
Bike: ยังไม่มีเลย เก็บเงินอยู่ครับ

ทางจักรยานโรงซ่อม MRT เปิดปิดกี่โมงครับ

โพสต์ โดย green_t »

ขอบคุรครับ
TT_GOVERNMENT
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Gian Talon 2
ติดต่อ:

Re: ทางจักรยานโรงซ่อม MRT เปิดปิดกี่โมงครับ

โพสต์ โดย TT_GOVERNMENT »

เท่าที่ทราบ ช่วงบ่ายๆเย็นๆ ครับ 16.00 น ก็ได้แล้ว

แต่เริ่มจริงๆต้องถาม รปภ ที่ทางเข้าครับ หรือ ถ้าไม่กลัวร้อน อาจใช้ได้ก่อนอีก

:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
green_t
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ยังไม่กล้าสมัคร
Bike: ยังไม่มีเลย เก็บเงินอยู่ครับ

Re: ทางจักรยานโรงซ่อม MRT เปิดปิดกี่โมงครับ

โพสต์ โดย green_t »

:D ขอบคุณครับ
poon1979
สมาชิก
สมาชิก
team: MRTA Bike
Bike: VooDoo HooDoo,ANCHOR RNC3-NeoCot,Chevy FD207
ติดต่อ:

โพสต์ โดย poon1979 »

ช่วงเช้าเปิดตั้งแต่ 5.30 น.ครับ ปั่นได้เรื่อยๆ จนสัก 7.00 น. แดดก็ร้อนไม่มีใครปั่นแล้ว
ช่วงเย็นตั้งแต่ 16.30 น. ครับปิด 18.00น. แต่ไม่มีใครมาไล่ก็ปั่นได้เรื่อยๆ
กลางคืน รฟม. ไม่เปิดไฟให้ปั่นแบบมืดๆเอาครับ
ปกติปั่นกันถึงประมาณทุ่มนึง ช่วงหน้าหนาว 18.00 น. ก็ทยอยกันกลับหมดแล้วครับ
“Life is like riding a bicycle. To keep your balance, you must keep moving.”
Albert Einstein
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน”