เดี๋ยวนี้ที่ทางเข้ากรมอู่ทหารเรือ ป้อมพระจุล ยังมีทีมซ้องจักรยานอยู่มั้ยครับ

ข่าวสาร หรือ พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน
ตอบกลับ
RoBBen
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Merida Scultura 904
ตำแหน่ง: พระประแดง สมุทรปราการ

เดี๋ยวนี้ที่ทางเข้ากรมอู่ทหารเรือ ป้อมพระจุล ยังมีทีมซ้องจักรยานอยู่มั้ยครับ

โพสต์ โดย RoBBen »

ว่าจะไปขอร่วมขี่ด้วย
รูปประจำตัวสมาชิก
pomroland
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Specialized

Re: เดี๋ยวนี้ที่ทางเข้ากรมอู่ทหารเรือ ป้อมพระจุล ยังมีทีมซ้องจักรยานอยู่มั้ยครับ

โพสต์ โดย pomroland »

เคยไปปั่นครั้งนึง ก็ ชิลล์ดีน่ะครับ เจอเพื่อนๆปั่นบ้างไม่มากนัก เป็นกลุ่มๆ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน”