ไม่ทราบว่าใครรู้จักร้านราชาจักรยาน ชลบุรีบ้าง

ข่าวสาร หรือ พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
FinalB
ขาประจำ
ขาประจำ

ไม่ทราบว่าใครรู้จักร้านราชาจักรยาน ชลบุรีบ้าง

โพสต์ โดย FinalB »

คือไม่ทราบว่าใครอยู๋แถวนั้นพอจะมาร์คจุดในแผนที่กูเกิ้ลให้หน่อยได้ไม๊ครับ ร้านราชาจักรยาน

แบบว่าข้อมูลในแผนที่มันมั่วมากเลย ยังไงก็รบกวนเพื่อนสมาชิกหน่อยนะครับ ขอบคุณมาก

เห็นว่าย้ายไปแถวๆ หนองมนนานแล้วแต่ไม่รู้ว่าอยู่ตรงไหน
iN2
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek

Re: ไม่ทราบว่าใครรู้จักร้านราชาจักรยาน ชลบุรีบ้าง

โพสต์ โดย iN2 »

https://www.facebook.com/pages/%E0%B8%A ... 71?sk=info

เหมือนจะไม่ได้อัพเดทหน้าเพจเท่าไหร่
แค่ออกปั่นให้สนุกก็พอ
neoken555
สมาชิก
สมาชิก
Tel: TBA
team: TBA
Bike: Ridley Fenix ขาว

Re: ไม่ทราบว่าใครรู้จักร้านราชาจักรยาน ชลบุรีบ้าง

โพสต์ โดย neoken555 »

FinalB
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย FinalB »

ขอบคุณสำหรับพิกัดมากครับ
aottoman
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0899808068
team: JBC, MIS fanclub
Bike: Giant SCR1

โพสต์ โดย aottoman »

ชื่อร้านที่อยู่เลี่ยงหนองมน ชื่อ bikenet ครับ หาไม่ยากขับเส้นหเลี่ยงหนองมน ยังไงก็เจอ :D
pomroland
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Specialized

โพสต์ โดย pomroland »

:)
columbus007
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: ไปตลาดแม่บ้านตราจระเข้/ปั่นซ้อมGary Fisher Marin/ปั่นซ้อมชิวOrbea AQUA T105/ปั่นออกทริปปั่นไกลFUJI SST1.1

โพสต์ โดย columbus007 »

FinalB เขียน:คือไม่ทราบว่าใครอยู๋แถวนั้นพอจะมาร์คจุดในแผนที่กูเกิ้ลให้หน่อยได้ไม๊ครับ ร้านราชาจักรยาน

แบบว่าข้อมูลในแผนที่มันมั่วมากเลย ยังไงก็รบกวนเพื่อนสมาชิกหน่อยนะครับ ขอบคุณมาก

เห็นว่าย้ายไปแถวๆ หนองมนนานแล้วแต่ไม่รู้ว่าอยู่ตรงไหน

มั่วจริงครับ ยืนยัน สถานีรถไฟบางพระ ก็มั่วครับ

เดี๋ยวว่างๆผมจะเขียนกระทู้เล่าให้ฟังครับ :lol:
pakolphon
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 086 656-9960
team: อิสระ
Bike: Trek 6000 2013 & Bianchi Intenso 2014

โพสต์ โดย pakolphon »

FinalB เขียน:คือไม่ทราบว่าใครอยู๋แถวนั้นพอจะมาร์คจุดในแผนที่กูเกิ้ลให้หน่อยได้ไม๊ครับ ร้านราชาจักรยาน

อยู่บนถนน สุขุมวิท ขับผ่านเมืองชล แยกพนัส แยกบ้านบึง อาชีวะชล โรงบาลเอกชล ....... ร้านอยู่ซ้ายมือก่อนเข้า บายพาส

https://www.bing.com/maps/default.aspx? ... &mkt=en-US
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน”