ลอง Log out แล้ว แต่ก็ยังไม่ปรับระดับสมาชิกให้ครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
arteedeksuan
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Man U | Real Madrid | Buriram United
ตำแหน่ง: บ้านใหม่ | ปากเกร็ด | นนทบุรี | 11120
ติดต่อ:

ลอง Log out แล้ว แต่ก็ยังไม่ปรับระดับสมาชิกให้ครับ

โพสต์ โดย arteedeksuan »

ผมลอง Log out แล้ว แต่ก็ยังไม่ปรับระดับสมาชิกให้เป็นระดับ 2 ครับ

การใช้งานของผมน่าจะเข้าเกณฑ์แล้วใช่มั้ยครับ(จากรูป)หรือผมผิดพลาด

เกียวกับที่เดือนกุมภาพันธ์ มี 28 วันหรือมั้ยครับ

ขอบคุณครับ
♫♫♫♫♫♫♫♫♫♫♫♫♫♫♫

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา
จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู
ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย

จะหาคน มีดี โดยส่วนเดียว
อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเลย
ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง ฯ

◄◄◄ ท่านพุทธทาสภิกขุ ►►►
รูปประจำตัวสมาชิก
arteedeksuan
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Man U | Real Madrid | Buriram United
ตำแหน่ง: บ้านใหม่ | ปากเกร็ด | นนทบุรี | 11120
ติดต่อ:

Re: ลอง Log out แล้ว แต่ก็ยังไม่ปรับระดับสมาชิกให้ครับ

โพสต์ โดย arteedeksuan »

จริงด้วย ต้อง 30 วัน...

ปรับเป็นระดับ 2 แล้ว...
♫♫♫♫♫♫♫♫♫♫♫♫♫♫♫

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา
จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู
ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย

จะหาคน มีดี โดยส่วนเดียว
อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเลย
ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง ฯ

◄◄◄ ท่านพุทธทาสภิกขุ ►►►
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”