หัวข้อ"แก้ไขข้อความ"ไม่มี

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
wulfverine
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 084-1020922
team: ทนเอาหน่อยต่อยใช้หนี้
Bike: รถถีบตราจระเข้

หัวข้อ"แก้ไขข้อความ"ไม่มี

โพสต์ โดย wulfverine »

หัวข้อ"แก้ไขข้อความ"ไม่มี ของผมไม่มีครับ ต้องทำอย่างไร
lotus
ขาประจำ
ขาประจำ
team: รวมมิตร
Bike: Wheeler Ti, CSK หมอบ
ติดต่อ:

Re: หัวข้อ"แก้ไขข้อความ"ไม่มี

โพสต์ โดย lotus »

wulfverine เขียน:หัวข้อ"แก้ไขข้อความ"ไม่มี ของผมไม่มีครับ ต้องทำอย่างไร
ถ้าเป็นกระทู้ซื้อขายไม่มีครับ ต้องเขียนใหม่เพิ่มเติม และแน่ใจว่าล้อกอินแล้ว
ton_Anusorn
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Salaya Bike Club (SBC)
Bike: Road Bike & MTB

Re: หัวข้อ"แก้ไขข้อความ"ไม่มี

โพสต์ โดย ton_Anusorn »

ที่ผมคิดเอานะครับ ทางทีมงานไม่ได้ต้องการให้มีการแก้ไข ข้อความใดๆ เพื่ออะไร ก็เพื่อใช้เป็นหลักฐานเวลาเกิดปัญหาขึ้นมา ข้อความจะเป็นหลักฐานในการพิสูจย์ข้อเท็จจริงครับ
เพื่อ สุขภาพ และ มิตรภาพ

ความร่ำรวยที่สุดของชีวิต คือ "สุขภาพที่แข็งแรง"
ความสุขที่สุดของชีวิต คือ "การช่วยเหลือผู้อื่น"
ก้าวแรกของการเปลี่ยนแปลง คือ"การเริ่มต้น"
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”