รบกวน ADMIN อัพเดต API ของ TapaTalk ด้วยครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
J0hnnie
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -------------
team: CW All The Mountain
Bike: Santa Cruz Blur LT Carbon
ตำแหน่ง: ทองหล่อ - เอกมัย - ปรีดี

รบกวน ADMIN อัพเดต API ของ TapaTalk ด้วยครับ

โพสต์ โดย J0hnnie »

เพื่อความสะดวกของเพื่อนสมาชิกในการใช้งานเว็บบอรด์ผ่านโทรศัพท์มือถือ

รบกวน ADMIN อัพเดต API ของ TapaTalk เป็นเวอร์ชั่นล่าสุด ด้วยครับ

ขอบคุณครับ
ไฟล์แนบ
image.jpg (79.18 KiB) เข้าดูแล้ว 395 ครั้ง

ชีวิตมันต้อง X-TREME
nbt
Site Admin
Site Admin
Tel: 0882160166
team: thaimtb , osk
Bike: Trek Procaliber, Bianchi OrtheXR2 , cBroadman CX , Canyon Enduro
ติดต่อ:

Re: รบกวน ADMIN อัพเดต API ของ TapaTalk ด้วยครับ

โพสต์ โดย nbt »

รับทราบครับ รอปรับเวบตัวใหม่ก่อนครับมีเปลี่ยนแปลง(mod)ไว้เยอะมาก

แต่ตอนนี้ก็กด ok ไปแล้วก็ใช้งานตามปกตินะครับ
J0hnnie
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -------------
team: CW All The Mountain
Bike: Santa Cruz Blur LT Carbon
ตำแหน่ง: ทองหล่อ - เอกมัย - ปรีดี

Re: รบกวน ADMIN อัพเดต API ของ TapaTalk ด้วยครับ

โพสต์ โดย J0hnnie »

ขอบคุณมากครับ

:D

ส่วนตอนนี้กด OK เข้าไปแล้วก็สามารถใช้งานได้บางฟังชั่นแล้วครับ แต่ยังไง Admin มาตอบแล้วผมก็จะรอให้มันสมบูรณ์เหมือนก่อนหน้านี้ต่อไปครับ

ชีวิตมันต้อง X-TREME
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”