เข้าห้องประกาศขายของมือสองไม่ได้ รบกวนขอคำแนะนำหน่อยครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
begin1
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: trek 4300

เข้าห้องประกาศขายของมือสองไม่ได้ รบกวนขอคำแนะนำหน่อยครับ

โพสต์ โดย begin1 »

ไม่ทราบผมไปคลิกโดนอะไรครับ แต่รู้สึกในห้องมุมขวาบนมันจะเขียนว่า บันทึกว่าอ่านทุกหัวข้อแล้ว ผมคลิกไปแล้วเข้าห้องประกาศขายของมือสองไม่ได้เลยครับ
มันขึ้นแบบนี้ครับ

รูปภาพ

รบกวนขอคำแนะนำหน่อยครับว่าต้องแก้ไขยังไงครับ

ขอบคุณครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
begin1
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: trek 4300

Re: เข้าห้องประกาศขายของมือสองไม่ได้ รบกวนขอคำแนะนำหน่อยครับ

โพสต์ โดย begin1 »

เข้าได้แล้วนะครับ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”