น่าจะสรุปทริปต่างๆ ลงปฏิทินเหมือนโปรแกรมพวก calendar ทั้งหลาย หรือไม่ทำเป็นตารางก็ได้

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
punya467
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Rayong road bike, On/Off cycling
Bike: NICH LTD

น่าจะสรุปทริปต่างๆ ลงปฏิทินเหมือนโปรแกรมพวก calendar ทั้งหลาย หรือไม่ทำเป็นตารางก็ได้

โพสต์ โดย punya467 »

ตามหัวข้อครับ ผมว่าจะทำให้ดูวันจัดทริปได้ง่ายขึ้นเยอะ และลดพื้นที่กระทู้ปักหมุดลงไปได้ด้วย :) :)
ลูกเผลอแล้วเจอกัน
kutoto
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-200-2606
team: TOTO BIKE
Bike: = จักรยาน

Re: น่าจะสรุปทริปต่างๆ ลงปฏิทินเหมือนโปรแกรมพวก calendar ทั้งหลาย หรือไม่ทำเป็นตารางก็ได้

โพสต์ โดย kutoto »

เห็นด้วยครับ เพื่อง่ายในการดู สำหรับชวนปั่นและตารางงานแข่ง :mrgreen:

ขออนุญาติลองเสนอแนะนะครับ
-ทำเป็นไอคอนเพื่อคลิกเข้าไปดู(ไม่เปลื่องเนื้อที่)

-อยากให้แยกสีหรือแยกเป็น 2 ตารางเลยก็ได้ครับสำหรับ ทริปชวนปั่น และ ตารางงานแข่งขัน

ปล.ความคิดเห็นส่วนตัวครับ :mrgreen:
กดเลย TOTO BIKE กทม.(วัดอรุณ)

Strava (IOS, Adroid และ ไมล์ที่มี GPS) แอฟดีๆสำหรับนักปั่น+วิ่ง
ID = Anuwat Itthikamollert
สมพิศ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: +66894556699
team: กลุ่มรวมมิตร
Bike: Jamis Dakota
ตำแหน่ง: สะพานพระราม 7 บางกรวย นนทบุรี
ติดต่อ:

Re: น่าจะสรุปทริปต่างๆ ลงปฏิทินเหมือนโปรแกรมพวก calendar ทั้งหลาย หรือไม่ทำเป็นตารางก็ได้

โพสต์ โดย สมพิศ »

punya467 เขียน:ตามหัวข้อครับ ผมว่าจะทำให้ดูวันจัดทริปได้ง่ายขึ้นเยอะ และลดพื้นที่กระทู้ปักหมุดลงไปได้ด้วย :) :)
ความคิดตรงกันครับ แต่ไม่กล้าเสนอ กล้วป๋าเหนื่อย :mrgreen:

ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”