ตอนนี้ใช้ Tapatalk สำหรับ Android phone ไม่ได้แล้ว

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
SekRanger
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ห่อหมกทีม
Bike: หมอบ Masi Alare สีดำเดิมๆ
ตำแหน่ง: ถ.เทพารักษ์ กม.3 สมุทรปราการ

ตอนนี้ใช้ Tapatalk สำหรับ Android phone ไม่ได้แล้ว

โพสต์ โดย SekRanger »

สวัสดีครับ

ตอนนี้ใช้ Tapatalk สำหรับ Android phone ไม่ได้แล้ว มันเป็น app สำหรับอ่านเว็บน่ะครับ
เดือนก่อนยังใช้ได้ ตอนนี้ใช้ไม่ได้แล้ว

ถ้าเป็นการตั้งใจปิด feather นี้ไปอยากให้แสดงความมั่นใจด้วยครับ

คือผมไม่แน่ใจว่า app ผมเจ๊งหรือยังไงกันแน่

ขอบคุณครับ
เป้าหมายแรกของมือใหม่ แซงขาแรงที่สนามบินฯ ด้วยรถเดิมๆ

[เอ็น - ดู - หลาน]
pea_
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0853697569
team: Weekend Bike Club
Bike: mongoose 2010
ตำแหน่ง: 13/7 ม.3แขวงลาดกระบัง เขตลาดกระบัง กรุงเทพ
ติดต่อ:

Re: ตอนนี้ใช้ Tapatalk สำหรับ Android phone ไม่ได้แล้ว

โพสต์ โดย pea_ »

เข้ามาบอกว่าของผมยังใช้ได้ดีอยู่คร้าาบบบ แอนดรอยเหมือนกัน
ให้จักรยานพาไป

ปั่นแถว สุวรรณภูมิ ลาดกระบัง
เจอกันทักทายกันบ้างนะครับ
บ้านพวกเรา ชาว Weekend Bike Club จ้า http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=57&t=75958
ใครชอบเดินป่า ถ่ายรูป ดูนก เชิญเยี่ยมชมทางนี้ครับ http://www.thainature.multiply.com
nbt
Site Admin
Site Admin
Tel: 0882160166
team: thaimtb , osk
Bike: Trek Procaliber, Bianchi OrtheXR2 , cBroadman CX , Canyon Enduro
ติดต่อ:

Re: ตอนนี้ใช้ Tapatalk สำหรับ Android phone ไม่ได้แล้ว

โพสต์ โดย nbt »

ตอนนี้น่าจะใช้ได้ แต่อนาคตคงจะไม่ทำ support แล้วครับ
SekRanger
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ห่อหมกทีม
Bike: หมอบ Masi Alare สีดำเดิมๆ
ตำแหน่ง: ถ.เทพารักษ์ กม.3 สมุทรปราการ

โพสต์ โดย SekRanger »

ขอบคุณครับ

น่าเสียดายจังครับที่จะไม่ทำต่อ

Sent from my MB860 using Tapatalk
เป้าหมายแรกของมือใหม่ แซงขาแรงที่สนามบินฯ ด้วยรถเดิมๆ

[เอ็น - ดู - หลาน]
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”