นำรูปชนาดเล็ก มารวมกัน แล้วลง Post ทำาอย่างไรครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
S2S
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Trek 2.5

นำรูปชนาดเล็ก มารวมกัน แล้วลง Post ทำาอย่างไรครับ

โพสต์ โดย S2S »

นำรูปชนาดเล็ก มารวมกัน แล้วลง Post ทำาอย่างไรครับ?
เช่น รูปขนาดใหญ่ สลับกับรูปเล็กๆรวมกัน แล้วรูปขนาดใหญ่ปิดท้าย
ประมาณนี้นะคครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
S2S
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Trek 2.5

Re: นำรูปชนาดเล็ก มารวมกัน แล้วลง Post ทำาอย่างไรครับ

โพสต์ โดย S2S »

ประมาณนี้ครับ
ไฟล์แนบ
aa.png (666.06 KiB) เข้าดูแล้ว 3530 ครั้ง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”