ข้อความส่วนตัว เปิดอ่านไม่ได้ครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
ชาเขียว
ขาประจำ
ขาประจำ

ข้อความส่วนตัว เปิดอ่านไม่ได้ครับ

โพสต์ โดย ชาเขียว »

ข้อความส่วนตัวความจุเต็ม ทำให้เปิดอ่านข้อความใหม่ไม่ได้ พอทำการลบให้แล้ว ข้อความใหม่ไม่เลื่อนเข้ากล่องขาเข้า ทำให้เปิดไม่ได้ ทั้งที่มีข้อความแสดงว่า"คลิ๊กที่นี่ เพื่อรับข้อความที่ค้างอยู่"แต่ตรงจุดนั้นไม่มีให้คลิ๊กอะไรเลยครับ งงครับ ระบบผิดปกติ หรือผมหาปุ่มกดรับข้อความไม่เจอ ขอความช่วยเหลือด้วยครับ :D
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”