ต้อนรับปีมะเส็งแห่งปี 2556 เข้ามาต่อด้วยเดือนมกราคมเลยครับ

ผู้ดูแล: เสือรักษ์ อิสระ, jim jazz

กฏการใช้บอร์ด
ชมรมจักรยานถลาง,ภูเก็ต ตั้งขึ้นเมื่อวันที่ 3 สิงหาคม พ.ศ. 2554
โดยกลุ่มผู้สนใจกิจกรรมจักรยานเพื่อสุขภาพและกีฬา ในชุมชนเขตอำเภอถลาง และใกล้เคียง
สำนักงานชมรมจักรยานถลาง ภูเก็ต
ตั้งอยู่ ณ บ้านเลขที่ 119/1-4 หมู่ที่ 1 ตำบลกระษัตรี อำเภอถลาง จังหวัดภูเก็ต 83110
ปัจจุบันมีสมาชิกกลุ่ม จำนวน 63 คน มีความประสงค์ร่วมกัน
จัดตั้งชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพและกีฬาขึ้นโดยมีวัตถุประสงค์ดังนี้
1. เพื่อส่งเสริมให้เด็ก เยาวชนและประชาชนได้ร่วมกิจกรรมของชมรมเพื่อพัฒนาให้เป็นทรัพยากรมนุษย์ที่มีคุณภาพ ทั้งด้านสุขภาพ ร่างกาย จิตใจ สังคมและสติปัญญา
2. เพื่อใช้กิจกรรมของชมรมไปพัฒนาความมีจริยธรรม ความมีระเบียบวินัย มีน้ำใจเป็นนักกีฬา เคารพกติกา และอยู่ร่วมกันในสังคมประชาธิปไตยได้อย่างมีความสุข
3. เพื่อเสริมสร้างความสามัคคีอันดีระหว่างสมาชิก
4. เพื่อให้สมาชิกทุกคน มีส่วนร่วมในการดูแลบำรุงรักษาและพัฒนาชมรมให้ยั่งยืน

ผู้ประสานงานและดูแลบอร์ด นายดำรงศักดิ์ สาระโบก(เสือรักษ์อิสระ)
(ประชาสัมพันธ์ชมรมจักรยานถลาง)
เบอร์โทรฯที่ติดต่อได้สะดวก 0818934016
รูปประจำตัวสมาชิก
เสือรักษ์ อิสระ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0841870149
team: ชมรมจักรยานถลาง ภูเก็ต
Bike: specialized M4

ต้อนรับปีมะเส็งแห่งปี 2556 เข้ามาต่อด้วยเดือนมกราคมเลยครับ

โพสต์ โดย เสือรักษ์ อิสระ »

เดือนนี้เสาร์ที่ 2 ของเดือนเป็นวันเด็กแห่งชาติ ตรงกับวันที่ 12 มกราคม 2556 อย่าลืมพาลูกๆหลานๆไปเที่ยวกันนะครับ เพื่อส่งเสริมวัฒนธรรมที่สืบต่อเนื่องกันมาหลายยยยยยยยยยยปี ก็อย่าได้นิ่งนอนใจนะครับ เป็นวันที่เด็กทุกคนมีความสุขครับ ต้องพาลูกพาหลานไปเที่ยวนะครับ
คำขวัญวันเด็ก

คำขวัญวันเด็ก เป็น คำขวัญที่นายกรัฐมนตรีมอบให้เด็กไทย เนื่องในโอกาสวันเด็กแห่งชาติของทุกปี โดยคำขวัญวันเด็กมีขึ้นครั้งแรก เมื่อ พ.ศ. 2499 ในสมัยที่จอมพล ป.พิบูลสงครามดำรงตำแหน่งนายกรัฐมนตรี และตั้งแต่ พ.ศ. 2502 จอมพล สฤษดิ์ ธนะรัชต์ ซึ่งดำรงตำแหน่งนายกรัฐมนตรี ได้ให้คุณค่าความสำคัญของเด็ก จึงมอบคำขวัญให้เป็นข้อคติเตือนใจสำหรับเด็กปีละ 1 คำขวัญ (ก่อนถึงวันเด็กแห่งชาติ) นายกรัฐมนตรีสมัยต่อมา จึงได้ถือเป็นธรรมเนียมสืบเนื่องมาจนถึงปัจจุบัน

คำขวัญวันเด็กแห่งชาติ จากนายกรัฐมนตรีในปีต่าง ๆ

ในปี พ.ศ. 2502 จอมพลสฤษดิ์ ธนะรัชต์ เป็นนายกรัฐมนตรี ได้เห็นคุณค่าความสำคัญ ของเด็กจึงมอบคำขวัญให้เป็นข้อคิด สำหรับเด็ก นายกรัฐมนตรี ในสมัยต่อ ๆ มา จึงได้ถือปฎิบัติสืบต่อมาดังต่อไปนี้

พ.ศ.2499 - จอมพล ป.พิบูลสงคราม - จงบำเพ็ญตนให้เป็นประโยชน์ต่อผู้อื่นและส่วนรวม

พ.ศ.2502 - จอมพล สฤษดิ์ ธนะรัชต์ - ขอให้เด็กสมัยปฏิวัติของข้าพเจ้า จงเป็นเด็กที่รักความก้าวหน้า

พ.ศ.2503 - จอมพล สฤษดิ์ ธนะรัชต์ - ขอให้เด็กสมัยปฏิวัติของข้าพเจ้า จงเป็นเด็กที่รักความสะอาด

พ.ศ.2504 - จอมพล สฤษดิ์ ธนะรัชต์ - ขอให้เด็กสมัยปฏิวัติของข้าพเจ้า จงเป็นเด็กที่อยู่ในระเบียบวินัย

พ.ศ.2505 - จอมพล สฤษดิ์ ธนะรัชต์ - ขอให้เด็กสมัยปฏิวัติของข้าพเจ้า จงเป็นเด็กที่ประหยัด

พ.ศ.2506 - จอมพล สฤษดิ์ ธนะรัชต์ - ขอให้เด็กสมัยปฏิวัติของข้าพเจ้า จงเป็นเด็กที่มีความขยันหมั่นเพียรมากที่สุด

พ.ศ.2507 - งดการจัดงานวันเด็กแห่งชาติ

พ.ศ.2508 - จอมพล ถนอม กิตติขจร - เด็กจะเจริญต้องรักเรียนเพียรทำดี

พ.ศ.2509 - จอมพล ถนอม กิตติขจร - เด็กที่ดีต้องมีสัมมาคารวะ มานะ บากบั่น และสมานสามัคคี

พ.ศ.2510 - จอมพล ถนอม กิตติขจร - อนาคตของชาติจะสุกใส หากเด็กไทยแข็งแรงดีมีความประพฤติเรียบร้อย

พ.ศ.2511 - จอมพล ถนอม กิตติขจร - ความเจริญและความมั่นคงของชาติไทยในอนาคต ขึ้นอยู่กับเด็กที่มีวินัย เฉลียวฉลาดและรักชาติยิ่ง

พ.ศ.2512 - จอมพล ถนอม กิตติขจร - รู้เรียน รู้เล่น รู้สามัคคี เป็นความดีที่เด็กพึงจำ

พ.ศ.2513 - จอมพล ถนอม กิตติขจร - เด็กประพฤติดีและศึกษาดี ทำให้มีอนาคตแจ่มใส

พ.ศ.2514 - จอมพล ถนอม กิตติขจร - ยามเด็กจงหมั่นเรียน เพียรกระทำดี เติบใหญ่จะได้มีความสุขความเจริญ

พ.ศ.2515 - จอมพล ถนอม กิตติขจร - เยาวชนฝึกตนดี มีความสามารถ

พ.ศ.2516 - จอมพล ถนอม กิตติขจร - เด็กดีเป็นศรีแก่ชาติ เด็กฉลาดชาติเจริญ

พ.ศ.2517 - นายสัญญา ธรรมศักดิ์ - สามัคคีคือพลัง

พ.ศ.2518 - นายสัญญา ธรรมศักดิ์ - เด็กดีคือทายาทของชาติไทย ต้องร่วมใจร่วมพลังสร้างความสามัคคี

พ.ศ.2519 - หม่อมราชวงศ์ คึกฤทธิ์ ปราโมช - เด็กที่ต้องการเห็นอนาคตของชาติรุ่งเรือง จะต้องทำตัวให้ดี มีวินัย เสียแต่บัดนี้

พ.ศ.2520 - นายธานินทร์ กรัยวิเชียร - รักชาติ ศาสน์ กษัตริย์ เป็นคุณสมบัติของเยาวชนไทย

พ.ศ.2521 - พลเอก เกรียงศักดิ์ ชมะนันทน์ - เด็กดีเป็นศรีแก่ชาติ เด็กฉลาดชาติเจริญ

พ.ศ.2522 - พลเอก เกรียงศักดิ์ ชมะนันทน์ - เด็กไทยคือหัวใจของชาติ

พ.ศ.2523 - พลเอก เกรียงศักดิ์ ชมะนันทน์ - อดทน ขยัน ประหยัด เป็นคุณสมบัติของเด็กไทย

พ.ศ.2524 - พลเอก เปรม ติณสูลานนท์ - เด็กไทยมีวินัย ใจสัตย์ซื่อ รู้ประหยัด เคร่งครัดคุณธรรม

พ.ศ.2525 - พลเอก เปรม ติณสูลานนท์ - ขยันศึกษา ใฝ่หาความรู้ เชิดชูชาติ ศาสน์ กษัตริย์ เป็นคุณสมบัติของเด็กไทย

พ.ศ.2526 - พลเอก เปรม ติณสูลานนท์ - รู้หน้าที่ ขยัน ซื่อสัตย์ ประหยัด มีวินัยและคุณธรรม

พ.ศ.2527 - พลเอก เปรม ติณสูลานนท์ - รักวัฒนธรรมไทย ใฝ่ดีมีความคิด สุจริตใจมั่น หมั่นศึกษา

พ.ศ.2528 - พลเอก เปรม ติณสูลานนท์ - สามัคคี นิยมไทย มีวินัย ใฝ่คุณธรรม

พ.ศ.2529 - พลเอก เปรม ติณสูลานนท์ - นิยมไทย มีวินัย ใช้ประหยัด ใจสัตย์ซื่อ ถือคุณธรรม

พ.ศ.2530 - พลเอก เปรม ติณสูลานนท์ - นิยมไทย มีวินัย ใช้ประหยัด ใจสัตย์ซื่อ ถือคุณธรรม

พ.ศ.2531 - พลเอก เปรม ติณสูลานนท์ - นิยมไทย มีวินัย ใช้ประหยัด ใจสัตย์ซื่อ ถือคุณธรรม

พ.ศ.2532 - พลเอก ชาติชาย ชุณหะวัณ - รักชาติ ศาสน์ กษัตริย์ ใจสัตย์ซื่อ ถือคุณธรรม

พ.ศ.2533 - พลเอก ชาติชาย ชุณหะวัณ - รักชาติ ศาสน์ กษัตริย์ ใจสัตย์ซื่อ ถือคุณธรรม

พ.ศ.2534 - พลเอก ชาติชาย ชุณหะวัณ - รู้หน้าที่ มีวินัย ใฝ่คุณธรรม นำชาติพัฒนา

พ.ศ.2535 - นายอานันท์ ปันยารชุน - สามัคคี มีวินัย ใฝ่ศึกษา จรรยางาม

พ.ศ.2536 - นายชวน หลีกภัย - ยึดมั่นประชาธิปไตย ร่วมใจพัฒนา รักษาสิ่งแวดล้อม

พ.ศ.2537 - นายชวน หลีกภัย - ยึดมั่นประชาธิปไตย ร่วมใจพัฒนา รักษาสิ่งแวดล้อม

พ.ศ.2538 - นายชวน หลีกภัย - สืบสานวัฒนธรรมไทย ร่วมใจพัฒนา รักษาสิ่งแวดล้อม

พ.ศ.2539 - นายบรรหาร ศิลปอาชา - มุ่งหาความรู้ เชิดชูความเป็นไทย หลีกไกลยาเสพติด

พ.ศ.2540 - พลเอก ชวลิต ยงใจยุทธ - รู้คุณค่าวัฒนธรรมไทย ตั้งใจใฝ่ศึกษา ไม่พึ่งพายาเสพติด

พ.ศ.2541 - นายชวน หลีกภัย ขยัน - ประหยัด ซื่อสัตย์ มีวินัย

พ.ศ.2542 - นายชวน หลีกภัย ขยัน - ประหยัด ซื่อสัตย์ มีวินัย

พ.ศ.2543 - นายชวน หลีกภัย - มีวินัย ใฝ่เรียนรู้ คู่คุณธรรม นำประชาธิปไตย

พ.ศ.2544 - นายชวน หลีกภัย - มีวินัย ใฝ่เรียนรู้ คู่คุณธรรม นำประชาธิปไตย

พ.ศ.2545 - พันตำรวจโท ทักษิณ ชินวัตร - เรียนให้สนุก เล่นให้มีความรู้ สู่อนาคตที่สดใส

พ.ศ.2546 - พันตำรวจโท ทักษิณ ชินวัตร - เรียนรู้ตลอดชีวิต คิดอย่างสร้างสรรค์ ก้าวทันเทคโนโลยี

พ.ศ.2547 - พันตำรวจโท ทักษิณ ชินวัตร - รักชาติ รักพ่อแม่ รักเรียน รักสิ่งดีๆ อนาคตดีแน่นอน

พ.ศ.2548 - พันตำรวจโท ทักษิณ ชินวัตร - เด็กรุ่นใหม่ ต้องขยันอ่าน ขยันเรียน กล้าคิด กล้าพูด

พ.ศ.2549 - พันตำรวจโท ทักษิณ ชินวัตร - อยากฉลาด ต้องขยันอ่าน ขยันคิด

พ.ศ.2550 - พลเอก สุรยุทธ์ จุลานนท์ - มีคุณธรรมนำใจ ใช้ชีวิตพอเพียง หลีกเลี่ยงอบายมุข

พ.ศ.2551 - พลเอก สุรยุทธ์ จุลานนท์ - สามัคคี มีวินัย ใฝ่เรียนรู้ เชิดชูคุณธรรม

พ.ศ.2552 - อภิสิทธิ์ เวชชาชีวะ - ฉลาดคิด จิตบริสุทธิ์ จุดประกายฝัน ผูกพันรักสามัคคี

พ.ศ.2553 - อภิสิทธิ์ เวชชาชีวะ - คิดสร้างสรรค์ ขยันใฝ่รู้ เชิดชูคุณธรรม

พ.ศ.2554 - อภิสิทธิ์ เวชชาชีวะ - รอบคอบ รู้คิด มีจิตสาธารณะ

พ.ศ.2555 - ยิ่งลักษณ์ ชินวัตร - สามัคคี มีความรู้ คู่ปัญญา คงรักษาความเป็นไทย ใส่ใจเทคโนโลยี

พ.ศ.2556 - ยิ่งลักษณ์ ชินวัตร - รักษาวินัย ใฝ่เรียนรู้ เพิ่มพูนปัญญา นำพาไทยสู่อาเซียน

ทั้งนี้ สำหรับคำขวัญวันเด็ก ประจำปี 2556 นั้น นางสาวยิ่งลักษณ์ ชินวัตร นายกรัฐมนตรี ต้องการจะสื่อสารให้เด็ก ๆ รู้จักรักษาวินัย ใฝ่เรียนรู้ เพิ่มพูนปัญญา นำพาไทยสู่อาเซียนด้วย พร้อมกับบอกให้คนไทยทุกคนทราบว่า อยากเห็นรอยยิ้มของคนไทย

ขอให้เด็ก ๆ ท่องเสียงดัง ๆ และจำให้แม่น ๆ นะจ๊ะ^0^
แก้ไขล่าสุดโดย เสือรักษ์ อิสระ เมื่อ 01 ม.ค. 2013, 10:42, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
การนินทาว่าร้ายเป็นเรื่องของเขา...การให้อภัยเป็นเรื่องของเสือรักษ์อิสระ...คติ...ความกลัว...จะทำให้เสื่อม
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ต้อนรับปีมะเส็งแห่งปี 2556 เข้ามาต่อด้วยเดือนมกราคมเลยครับ

ส่งสารเสือจิมนิ๊ ไม่มีลูก แล้วจะพาใครไปเที่ยววันเด็กเนี๊ยะ
คงต้องไปหาข้างหน้านะเสือจิม (ไปคนเดียวนะครับ) :lol: :lol: :lol:
การนินทาว่าร้ายเป็นเรื่องของเขา...การให้อภัยเป็นเรื่องของเสือรักษ์อิสระ...คติ...ความกลัว...จะทำให้เสื่อม
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ต้อนรับปีมะเส็งแห่งปี 2556 เข้ามาต่อด้วยเดือนมกราคมเลยครับ

อิจฉาเสือบังบ่าว วันเด็กไม่รู้จิว่าจะพาเด็กคนไหนไปเที่ยว :o :o :o แบ่งๆมาให้เสือจิมบ้างก็ได้นะเสือบังบ่าวต้นแซะ :lol: :lol: :lol:
samranyuyen
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0866878424
team: thalang forestteam
Bike: CANNONDALE F7/bicico B6

โพสต์ โดย samranyuyen »

สวัสดีปีใหม่ 2556 happy new year 2013 มีความสุขทุกๆท่านนะครับ 8-) 8-) 8-)
"สิ่งที่ดีและงดงามที่สุดในโลกนั้น เราไม่สามารถมองเห็นหรือแตะต้องได้ แต่เราสามารถสัมผัสมันได้ด้วยหัวใจเท่านั้น"
คลอเคลีย@kum
สมาชิก
สมาชิก
team: ชมรมจักรยานถลางภูเก็ต
Bike: cannondale f3

โพสต์ โดย คลอเคลีย@kum »

สวัดดีปีงูครับพี่ๆน้องๆชาวจักรยาน
น้ําไหลเปลี่ยนใจปลา... เงินตราและเวลาเปลี่ยนใจคน
ขาประจำ
ขาประจำ

samranyuyen เขียน:สวัสดีปีใหม่ 2556 happy new year 2013 มีความสุขทุกๆท่านนะครับ 8-) 8-) 8-)
เอ้อ......นายสำราญ คุณมีความสุขอยู่แต่สวนนิ๊ ไม่ชวนเสือรักษ์กับแป๊ะกิ้มไปมีความสุขด้วยเลยนะ สุขแต่สวน เลิกคบแล้วนะ :lol: :lol: :lol:
ขาประจำ
ขาประจำ

คลอเคลีย@kum เขียน:สวัดดีปีงูครับพี่ๆน้องๆชาวจักรยาน
เช่นกันครับเสือคุ้ม ซ้อมเขาให้เยอะๆนะครับ อย่าซ้อมแต่ทางเรียบ
ทางเรียบมันดีตอนที่รอบขาก็เท่านั้นแหละครับ แต่ต้องใช้จานเบาเท่านั้นถึงจะได้รอบขา ต้องขยันซอย หรือว่าซอยถี่ๆ แล้วจะได้รอบ.... :lol: :lol: :lol:
ส่วนซ้อมทางเขาเราจะได้เนิน 2 ลูก ขึ้นๆลงๆ แต่ที่ลงแล้วต้องขึ้นเนินอีก ต้องระวังนะครับ อย่าบ้วนสเนดออกมา พยายามแกรงเอาไว้ ไม่ยังงั้นขึ้นเนินไม่รอด แค่นี้ก็สามารถรักษารอบขา ความเร็วเราได้แน่นอนครับ :D :D :D
ขาประจำ
ขาประจำ

เสือจิมมันหายไปไหนว๊ะเนี๊ย หรือว่าไปกวนเรียนหลาว :o :o :o ไอ้นี่สงสัยจะเอากระบะเป็นแน่แท้ สงสารจริงๆ เอาอย่างนี้ดีมั๊ยเสือจิม ไปยืมจากท่านประธานดีไหม ยืมสัก 2 ล้าน น่าจะซื้อรถกระบะได้นะ ส่วนที่เหลือ :lol: :lol: :lol: เสือรักษ์เอาเอง :D :D :D
jim jazz
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089 7292709
team: ถลางจ ภูเก็ต
Bike: cannondale
ติดต่อ:

โพสต์ โดย jim jazz »

สวัสดีปีใหม่สมาชิกทุกท่าน รวมทั้งเสือรักษ์ด้วยนะครับ :)

ช่วงนี้ปีใหม่ กินอย่างเดียวครับ :lol:
เรื่องเด็ก ผมคุยกะเสือบ่าวไว้แล้วครับเสือรักษ์ เห็นว่าจะแบ่งๆมาให้ยืมก่อนสักคนสองคนนิ :lol: :mrgreen:
คลอเคลีย@kum
สมาชิก
สมาชิก
team: ชมรมจักรยานถลางภูเก็ต
Bike: cannondale f3

โพสต์ โดย คลอเคลีย@kum »

เสือรักษ์ อิสระ เขียน:
คลอเคลีย@kum เขียน:สวัดดีปีงูครับพี่ๆน้องๆชาวจักรยาน
เช่นกันครับเสือคุ้ม ซ้อมเขาให้เยอะๆนะครับ อย่าซ้อมแต่ทางเรียบ
ทางเรียบมันดีตอนที่รอบขาก็เท่านั้นแหละครับ แต่ต้องใช้จานเบาเท่านั้นถึงจะได้รอบขา ต้องขยันซอย หรือว่าซอยถี่ๆ แล้วจะได้รอบ.... :lol: :lol: :lol:
ส่วนซ้อมทางเขาเราจะได้เนิน 2 ลูก ขึ้นๆลงๆ แต่ที่ลงแล้วต้องขึ้นเนินอีก ต้องระวังนะครับ อย่าบ้วนสเนดออกมา พยายามแกรงเอาไว้ ไม่ยังงั้นขึ้นเนินไม่รอด แค่นี้ก็สามารถรักษารอบขา ความเร็วเราได้แน่นอนครับ :D :D :D
ขอบคุณครับโปรรักษ์ :)
น้ําไหลเปลี่ยนใจปลา... เงินตราและเวลาเปลี่ยนใจคน
SKYLINE
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 086-9410663
Bike: Specialized S-Works M5
ติดต่อ:

โพสต์ โดย SKYLINE »

สวัสดีปีใหม่ 2556 พี่น้องชาวจักรยานทุกท่านครับ ขอให้ทุกท่านสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทองมั่งมีศรีสุข
คิดสิ่งใดถ้าเป็นไปโดยชอบธรรมของสิ่งนั้นจงสำเร็จทุกประการครับ :D

รูปภาพ
เส้นทางนักสู้.......มักโดดเดี่ยวเสมอ
ขาประจำ
ขาประจำ

คำขวัญวันเด็กปี 2556
รักษาวินัย ใฝ่เรียนรู้ เพิ่มพูนปัญญา นำพาไทยสู่อาเซี่ยน
วันเสาร์ที่ 12 อย่าลืมนะครับพาลูก พาหลานตัวเล็กๆไปเที่ยววันเด็กกันนะครับ 1ปีมีครั้ง
ขาประจำ
ขาประจำ

เสือรักษ์ อิสระ เขียน:
เรียนสมาชิกเก่าและใหม่ ทางชมรมจักรยานถลางได้ให้มีการจองเสื้อของชมรมแล้วครับ ใครสนใจจะจองเสื้อของชมรม สมัครจองด่วนคร๊าบบบบบบบบบบจะจองในบอร์ดนี้ก็ได้หรือจะจองกับท่านประธานเสก รองประธานอุ๊ เลขาโรจน์ เหรัญยิกเสี่ย ได้ทุกคนครับ ส่วนคนที่จองในบอร์ดนี้ มีรายชื่อดังนี้ครับ
1 นายดำรงศักดิ์ สาระโบก เสื้อไซร์ L แขนยาว 1 ตัวครับ (เสือรักษ์)
2.นายชิตพงค์ ต่อฑีฆะ เสื้อไซร์ M แขนยาว 1 ตัวครับ (เสือพงค์)
3.ดีเจโอฬาร หรือ ดีเจ ย.โยง เสื้อไซร์ L แขนสั้น 1 ตัว เสื้อไซร์ L แขนยาว 1 ตัว รวมเป็น 2 ตัว (เสือโอฬาร)
4.เสือจิม เสื้อไซร์ M แขนสั้น 1 ตัวครับ (เสือจิม)
5.นายจิรยุทธ์ พัฒน์แก้ว เสื้อไซร์ M แขนยาว 1 ตัวครับ (เสือแจ็ค)
6.นายสราวุธ ชัยสุวรรณ์ เสื้อไซร์ L แขนยาว 1 ตัวครับ (เสือคุ้ม)
7.นายเสกสรรค์ อ้อนวอน เสื้อไซร์ M แขนยาว 1 ตัวครับ (เสือเสก)
8.นายวิรัช โกมล เสื้อไซร์ XL แขนยาว 1 ตัวครับ (เสือบังบ่าว ต้นแซะ)
9.นายเสกสรร ไตรรัตน์ เสื้อไซร์ L แขนสั้น 1 ตัว เสื้อไซร์ L แขนยาว 1 ตัว รวมเป็น 2 ตัวครับ (ประธานเสก)
10.นายอำนาจ คล้ายชะเอม เสื้อไซร์ L แขนยาว 1 ตัวครับ (โกแดง เหนียวหลามราคาเบาๆ)
11.นายสำราญ ทองมี เสื้อไซร์ L แขนยาว 1 ตัวครับ (สำราญ)
12.ศักดา เสื้อไซร์ 4XL แขนยาว 1 ตัว
13.นายบงกช จิตต์จำนงค์ ( เสือกิต ) เสื้อไซร์ L แขนสั้น 1 ตัว
14.เสือน้อง เสื้อไซร์ M แขนยาว 1 ตัวครับ(เสือน้อง เชิงเล)
15.นายฐานทิติ ทักษ์สิน เสื้อไซร์ L แขนยาว 1 ตัวครับ(เสือดี้)
16.นายสมคิด เสื้อไซร์ M แขนยาว 1 ตัว แขนสั้น 1 ตัว รวมเป็น 2 ตัวครับ (เสือสมคิด ท่าเรือ)
17.นายพนมพล ชลินชวลิต เสื้อไซร์ XL แขนสั้น 1 ตัว แขนยาว 1 ตัว รวมเป็น 2 ตัวครับ (เสือเสี่ย)
18.นายมานพ สุวรรณชิต เสื้อไซร์ M แขนสั้น 1 ตัวครับ(เสือบัฟ)
19.เสือเอก พรุสัมพาร เสื้อไซร์ L แขนสั้น 1 ตัวครับ(เสือเอก น้องใหม่พรุสัมพาร)
จะอัฟรายชื่อไปเรื่อยๆนะครับ
20.โก้คม บ้านดอน เสื้อไซร์ 4XL แขนสั้น 1 ตัวครับ(เสือคม บ้านดอน)
21.โก้รุณ บ้านดอน เสื้อไซร์ XL แขนสั้น 1 ตัวครับ(เสือรุณ บ้านดอน)
22.เสือกิต เพิ่มเสื้อไซร์ L แขนสั้น 1 ตัวครับ
ขาประจำ
ขาประจำ

เสือท่านใดที่สมัครจองเสื้อกับท่านรองประธานหรือว่าเลขาหรือเสือเสี่ยเอาไว้แล้ว ทางท่านเลขาจะรีบแจ้งรายชื่อให้ในไม่ช้านี้ ใครที่ยังไม่ได้จองเสื้อก็รีบๆหน่อยนะครับ ตอนนี้ก็ผู้ที่สั่งจองเสื้อประมาณ 60 กว่าตัวแล้วนะครับ อย่าช้านะครับจะให้แจ้งให้ทางร้านทราบว่ากี่ตัว
vi'komo
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0895875420
Bike: Cannondale F3 Titanos
ติดต่อ:

โพสต์ โดย vi'komo »

เสือรักษ์ อิสระ เขียน:อิจฉาเสือบังบ่าว วันเด็กไม่รู้จิว่าจะพาเด็กคนไหนไปเที่ยว :o :o :o แบ่งๆมาให้เสือจิมบ้างก็ได้นะเสือบังบ่าวต้นแซะ :lol: :lol: :lol:
สวัสดีปีใหม่ครับ ทุกๆท่านสบายดีกันนะครับ

ท่านเสือรักษ์ครับ วันเด็กปีนี้เด็กๆจะตามไปทัวร์สงขลาได้หรือเปล่าครับ อือิ :D :D :D
อุปสรรคคือแบบทดสอบของชีวิต
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ชมรมจักรยานถลาง จ.ภูเก็ต”