ธันวาคม 2555

Moderator: เสือรักษ์ อิสระ, jim jazz

Re: ธันวาคม 2555

โพสต์ โดย เสือรักษ์ อิสระ » 23 ธ.ค. 2012, 22:04

jim jazz เขียน:เสือรักษ์ รางวัลใหญ่ ได้ไปแล้วใส่ไม่ได้ ส่งมาเลยนะครับ :mrgreen:
:lol: :lol: :lol: มันพอดีเลยว๊ะเสือจิมเห้อ :D :D :D ก็มันอยู่ที่ว่าเสือรักษ์ช่วยงานนี้ตั้งแต่เช้า จนค่ำ แล้วจึงจะกลับไปรับเจ้มาเข้างาน สุดท้ายความดีนี่แหละครับ จึงได้รับรางวัลใหญ่ไปเลย เลขที่ได้รับ 095 เป็นรางวัลที่เสือรักษ์ซื้อเองคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบ เป็นกางเกงยี่ห้อ FOX นะครับ :D :D :D
การนินทาว่าร้ายเป็นเรื่องของเขา...การให้อภัยเป็นเรื่องของเสือรักษ์อิสระ...คติ...ความกลัว...จะทำให้เสื่อม

โพสต์ โดย เสือรักษ์ อิสระ » 23 ธ.ค. 2012, 22:06

jim jazz เขียน:รูปยังมีอีกเพียบครับ
เดี๋ยวจะทยอยลงให้ชมกันครับ :)

ลงได้เลยครับเสือจิม แต่อย่าเอารูปเสือรักษ์ลงนะครับ :evil: :evil: :evil:
การนินทาว่าร้ายเป็นเรื่องของเขา...การให้อภัยเป็นเรื่องของเสือรักษ์อิสระ...คติ...ความกลัว...จะทำให้เสื่อม

โพสต์ โดย kruaek » 23 ธ.ค. 2012, 23:40

สมาชิกใหม่จะสมัครครับ
ทำงัยบ้างและติดต่อใครครับ
ขอบคุณมากครับ

โพสต์ โดย เสือรักษ์ อิสระ » 24 ธ.ค. 2012, 20:00

kruaek เขียน:สมาชิกใหม่จะสมัครครับ

ยินดีต้อนรับครับ ติดต่อท่านเลขาโรจน์ครับ หรือก็ท่านรองประธานเสืออุ๊ครับ หรือไม่ก็เสือรักษ์ครับ หรือไม่ก็เสือจิมก็ได้ครับ ค่าสมัครสมาชิกใหม่ปี 2556 นี้ 200 บาทต่อปีครับ

โพสต์ โดย samranyuyen » 24 ธ.ค. 2012, 20:27

:D :D :D
"สิ่งที่ดีและงดงามที่สุดในโลกนั้น เราไม่สามารถมองเห็นหรือแตะต้องได้ แต่เราสามารถสัมผัสมันได้ด้วยหัวใจเท่านั้น"

โพสต์ โดย เสือรักษ์ อิสระ » 24 ธ.ค. 2012, 21:43

samranyuyen เขียน::D :D :D

:lol: :lol: :lol:
:lol: :lol: :lol:
:lol: :lol: :lol: เพื่อนเราบายใจ เราก็บายใจเหมือนกันนิ๊ กลับบ้านตีเท่าไหร่หรือครับเสือสำราญ

โพสต์ โดย โต้งหลังอนามัย » 25 ธ.ค. 2012, 12:53

โต้งหลังอนามัย เขียน:ชวนออกทริป วันอาทิตย์ที่ 30 ธันวาคม 55
ทริปนางหงษ์ ส่งท้ายปี
เส้นทาง ด่านท่าฉัตรไชย - เขานางหงษ์ - ทับปุด - ด่านฯ
เจอกันที่ด่านฯ 8.00 น. อาจจะมีรถเซอร์วิสถ้าคนขับว่างคับ ใครยังไม่ได้ไปเที่ยวไหน เชิญคับ

ยังไม่ได้ไปไหนเชิญคับ... :mrgreen:
ภูมิใจเถอะทูนหัว มีผัวขี่จักรยาน 555

โพสต์ โดย kruaek » 25 ธ.ค. 2012, 16:57

เสือรักษ์ อิสระ เขียน:
kruaek เขียน:สมาชิกใหม่จะสมัครครับ

ยินดีต้อนรับครับ ติดต่อท่านเลขาโรจน์ครับ หรือก็ท่านรองประธานเสืออุ๊ครับ หรือไม่ก็เสือรักษ์ครับ หรือไม่ก็เสือจิมก็ได้ครับ ค่าสมัครสมาชิกใหม่ปี 2556 นี้ 200 บาทต่อปีครับ

แล้วจะติดต่อกลับไปนะครับ
จากนั้นคงได้ฝึกปรือฝีมือจากนักปั่นมืออาชีพกันบ้าง

โพสต์ โดย เสือรักษ์ อิสระ » 25 ธ.ค. 2012, 21:03

เรียนสมาชิกเก่าและใหม่ ทางชมรมจักรยานถลางได้ให้มีการจองเสื้อของชมรมแล้วครับ ใครสนใจจะจองเสื้อของชมรม สมัครจองด่วนคร๊าบบบบบบบบบบจะจองในบอร์ดนี้ก็ได้หรือจะจองกับท่านประธานเสก รองประธานอุ๊ เลขาโรจน์ เหรัญยิกเสี่ย ได้ทุกคนครับ
ส่วนคนที่จองในบอร์ดนี้ มีรายชื่อดังนี้ครับ
1 นายดำรงศักดิ์ สาระโบก เสื้อไซร์ L แขนยาว 1 ตัวครับ (เสือรักษ์)
2.นายชิตพงค์ ต่อฑีฆะ เสื้อไซร์ M แขนยาว 1 ตัวครับ (เสือพงค์)
3.ดีเจโอฬาร หรือ ดีเจ ย.โยง เสื้อไซร์ L แขนสั้น 1 ตัว เสื้อไซร์ L แขนยาว 1 ตัว รวมเป็น 2 ตัว (เสือโอฬาร)
4.

โพสต์ โดย jim jazz » 25 ธ.ค. 2012, 21:05

เสือรักษ์ อิสระ เขียน:เรียนสมาชิกเก่าและใหม่ ทางชมรมจักรยานถลางได้ให้มีการจองเสื้อของชมรมแล้วครับ ใครสนใจจะจองเสื้อของชมรม สมัครจองด่วนคร๊าบบบบบบบบบบจะจองในบอร์ดนี้ก็ได้หรือจะจองกับท่านประธานเสก รองประธานอุ๊ เลขาโรจน์ เหรัญยิกเสี่ย ได้ทุกคนครับ
ส่วนคนที่จองในบอร์ดนี้ มีรายชื่อดังนี้ครับ
1 นายดำรงศักดิ์ สาระโบก เสื้อไซร์ L แขนยาว 1 ตัวครับ (เสือรักษ์)
2.นายชิตพงค์ ต่อฑีฆะ เสื้อไซร์ M แขนยาว 1 ตัวครับ (เสือพงค์)
3.ดีเจโอฬาร หรือ ดีเจ ย.โยง เสื้อไซร์ L แขนสั้น 1 ตัว เสื้อไซร์ L แขนยาว 1 ตัว รวมเป็น 2 ตัว (เสือโอฬาร)
4.

เสือจิม แขนสั้น ไซส์ m 1ตัวครับ :D

โพสต์ โดย jirayutac » 26 ธ.ค. 2012, 13:14

นายจิรยุทธ์ พัฒน์แก้ว เสื้อ size M แขนยาว 1 ตัวครับ (เสือแจ็ค) :D
ขยันผิดที่ สิบปีก็ไม่รวย

"ขยันหมั่นฝึกซ้อม รู้แพ้รู้ชนะ รู้อภัย"

โพสต์ โดย คลอเคลีย@kum » 26 ธ.ค. 2012, 13:20

นายสราวุธ ชัยสุวรรณ์ เสื้อ size L แขนยาว 1 ตัวครับ (เสือคุ้ม)
น้ําไหลเปลี่ยนใจปลา... เงินตราและเวลาเปลี่ยนใจคน

โพสต์ โดย SKYLINE » 26 ธ.ค. 2012, 15:35

นายเสกสรรค์ อ้อนวอน เสื้อ SIZE M แขนยาว 1 ตัวครับ "เสือเสก" :D
เส้นทางนักสู้.......มักโดดเดี่ยวเสมอ

โพสต์ โดย มอร์แกน » 26 ธ.ค. 2012, 16:11

สาธารณะสุข อ.ถลาง ขอเชิญร่วมปั่นรณรงค์ 7 วันอันตราย ในวันศุกร์ที่ 28 ธค.55 เวลา 07.00-09.00 น.ที่ รพ.ถลางท่านใดว่างขอเชิญครับ ( ใส่เสื้อชมรม )