พฤศจิกายน 2555

Moderator: เสือรักษ์ อิสระ, jim jazz

Re: พฤศจิกายน 2555

โพสต์ โดย jim jazz » 25 พ.ย. 2012, 22:08

ทางแบบนี้เข้าทางเสือรักษ์เลย :o

โพสต์ โดย เสือรักษ์ อิสระ » 25 พ.ย. 2012, 22:10

แต่มีคนเดียวที่ขึ้นได้ครับ เสือจิมลองดูสิครับว่าเป็นเสือท่านใด ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อครับ เสือรักษ์เป็นคนถ่ายเองนิ๊ รูปภาพ แล้วเสือที่ดาวร์ดีที่สุดของเราคือเสือคุ่มครับที่ดาวร์สวยกว่าเพื่อน ส่วนคนอื่นๆถ่ายไม่ทันครับ :o :o :o ติดแต่เสือคุ่มคนเดียวเอง รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย เสือรักษ์ อิสระ เมื่อ 25 พ.ย. 2012, 22:13, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
การนินทาว่าร้ายเป็นเรื่องของเขา...การให้อภัยเป็นเรื่องของเสือรักษ์อิสระ...คติ...ความกลัว...จะทำให้เสื่อม

โพสต์ โดย เสือรักษ์ อิสระ » 25 พ.ย. 2012, 22:12

jim jazz เขียน:ทางแบบนี้เข้าทางเสือรักษ์เลย :o

ไม่ใช่เข้าทางอย่างเดียวครับเสือจิม เข้าป่าด้วยครับ :lol: :lol: :lol: ดีนะที่โกก๊วนถ่ายไม่ทัน ไม่งั้นโดนหลาว :lol: :lol: :lol:
การนินทาว่าร้ายเป็นเรื่องของเขา...การให้อภัยเป็นเรื่องของเสือรักษ์อิสระ...คติ...ความกลัว...จะทำให้เสื่อม

โพสต์ โดย เสือรักษ์ อิสระ » 25 พ.ย. 2012, 22:17

ตัวจริงเห็นกันเป็นๆ เจ้าหน้าที่ทำสนามและเจ้าภาพในการจัดการแข่งขันในครั้งนี้ด้วย บังไข่

รูปภาพ

ยังมากระซิบด้วยนะครับว่าสนามนี้มีเซอร์ไฟร :o :o :o ไหรหลาวที่จะเซอร์ไฟรครับ น่าจะได้กุญแจทองแน่ๆ :lol: :lol: :lol: เดี๋ยวนี้กุญแจทอง 1,500 ไม่มีแล้วนะครับ ต้อง 2,000 อัฟโด้ ถามเสืออุ๊ดูได้ครับ

โพสต์ โดย เสือรักษ์ อิสระ » 25 พ.ย. 2012, 22:20

มาดูตอนกินข้าว ที่ทางเจ้าภาพเขาจัดมาให้กันดีกว่าครับ
นี่เสือเหม กินอย่างหร่อยนิ๊ ไม่พูดกับใครเลยละกัน :lol: :lol: :lol:

รูปภาพ

โกก๊วน หิวจนตาลายแล้วนิ๊ ขอกินก่อนเลยละกัน

รูปภาพ

โพสต์ โดย เสือรักษ์ อิสระ » 25 พ.ย. 2012, 22:23

ท่านประธาน คงจะอร่อยกับอาหารทางทีมงานเกาะยาวจัดให้นะครับ

รูปภาพ

ท่านสมคิด คงจะอร่อยกับอาหารทางทีมงานเกาะยาวจัดให้นะครับ

รูปภาพ

:lol: :lol: :lol: น่าจะชอบเหมือนกัน ผักบุ้งเกาะยาว :o :o :o

โพสต์ โดย เสือรักษ์ อิสระ » 25 พ.ย. 2012, 22:26

เสือภู วันนี้จัดเต็มครับ 3 จานเต็มๆพูนๆ :lol: :lol: :lol: คงจะอยู่ในช่วงเจริญเติบโตครับ :o :o :o

รูปภาพ

เกลี้ยงจานเลยละกัน จะเอาอีกสิท่าเสืออุ๊ ไม่ต้องเขินไปตักได้เลย :lol: :lol: :lol:

รูปภาพ

โพสต์ โดย เสือรักษ์ อิสระ » 25 พ.ย. 2012, 22:28

เสือเสี่ยกับโกวัฒน์ คนละมุม กินแบบนิ่มๆแต่หลายทีเติม :D :D :D

รูปภาพ

ชุดนี้กินกันยาว ไม่ยอมใครกันเลยครับ :D :D :D

รูปภาพ

โพสต์ โดย เสือรักษ์ อิสระ » 25 พ.ย. 2012, 22:33

สุดท้ายแล้วครับ เสือเอกกับการมาคลายกล้ามเนื้อครับ

รูปภาพ

หมดภาพของกล้องเทพเสือรักษ์แล้วครับ จบ

โพสต์ โดย bestphuket » 26 พ.ย. 2012, 10:13

รูปภาพ
ดาว สวยๆ
รูปภาพ
ประธานมาแบบสบายๆ
รูปภาพ
แล้วก็รุ่น นิดเดียว ผิดจังหวะ รอบแรกขีดูลาย
รูปภาพ
ข้าหลังตามมา ไม่กล้าแซง ท่านประธาน
รูปภาพ
รูปภาพ
ผ่านได้หมดทั้งสนามขี่ไปยิ้มไป ไม่มีเหนื่อยไม่มีแป็ค
รูปภาพ
สุดยอดฝีมือในชั่วโมงนี้ น้องๆเกาะยาวที่มายืนดู ถึงกับตลึง
รูปภาพ
เด็กฝึกเสือรักษ์ ลากจากบ้านมาที่เรือแล้วมากต่อในสนาม
รูปภาพ
รูปภาพ
บังฉา ยังเจ็บหลังแต่ไปด้วย

รูปภาพ
อาหารเกาะยาว อร่อยมากจริงๆ
รูปภาพ
ลีลาการถ่ายภาพ ขั้นเทพไม่เก่งแค่จักรยาน
รูปภาพ
ปิดด้วยภาพหล่อๆ ของเสือรักษ์ ไปทริปทดสอบเกาะยาว สนุกมาก สนามง่ายมากๆ ถ้ารุนรับรองไม่ล้ม
แบบนี้ครับ ไม่มีล้ม
รูปภาพ
"แพ้เพราะสู้ดีกว่าอยู่เฉยแล้วแพ้" หมอเขียว - ใจเพชร กล้าจน

โพสต์ โดย jim jazz » 26 พ.ย. 2012, 14:04

ขอบคุณภาพสวยๆจากโกก่วนด้วยครับ :D

โพสต์ โดย bestphuket » 26 พ.ย. 2012, 16:04

jim jazz เขียน:ขอบคุณภาพสวยๆจากโกก่วนด้วยครับ :D

รูปภาพ
นี่คือดาว สุดท้ายหน้าโรงเรียน ทำเฉียงๆ ไม่ดาวตรงๆแล้วครับ ขอบคุณเสือเก๋ แสดงแบบ
"แพ้เพราะสู้ดีกว่าอยู่เฉยแล้วแพ้" หมอเขียว - ใจเพชร กล้าจน

โพสต์ โดย jim jazz » 26 พ.ย. 2012, 16:30

เสือเก๋แสดงแบบเองเลย :mrgreen: :D

โพสต์ โดย bestphuket » 26 พ.ย. 2012, 19:03

jim jazz เขียน:เสือเก๋แสดงแบบเองเลย :mrgreen: :D

รูปภาพ
อาหารอร่อยมาก กินจนหมวกลูกเก่งหาย :D :D :D

โพสต์ โดย เสือรักษ์ อิสระ » 26 พ.ย. 2012, 22:03

bestphuket เขียน:
jim jazz เขียน:เสือเก๋แสดงแบบเองเลย :mrgreen: :D

รูปภาพ
อาหารอร่อยมาก กินจนหมวกลูกเก่งหาย :D :D :D

:twisted: :twisted: :twisted: ที่แท้โกก๊วนพาไปหยบเองหรือครับ น๊าน......ไงเชียวเห็นนั่งอมยิ้มอยู่นิ๊