ตุลาคม54 +พฤศจิกายน54

Moderator: เสือรักษ์ อิสระ, jim jazz

Re: ชมรมจักรยานถลางชวนคุย

โพสต์ โดย jim jazz » 29 พ.ย. 2011, 21:24

เสือรักษ์ อิสระ เขียน: :lol: :lol: :lol: คิดได้ไงนกน้อย อย่างที่นกน้อยว่านั้นแหละครับเสือพัน หนามทั้งตัวจริงๆ
แต่ก็อย่าคิดมาก ถึงหนามทั้งตัวก็ไม่ค่อยมีอันตรายกับใครหลอกครับ ยกเว้นต้นกล้วย :shock: :shock: :shock:

:lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย เสือรักษ์ อิสระ » 29 พ.ย. 2011, 21:26

jim jazz เขียน:
นกน้อย เขียน:ได้ข่าวว่าโก้พัน หนามทั้งตัว

:lol: :lol: :lol:

ไม่หนามได้ไงจิม หลอกเราไปกินกุ้งแช่น้ำปลา 3 ตัวจี๊ดๆด้วย :o :o :o เซ็งเป็ดเลยเราแล้วก็ทำไมจิมไม่มาหาผมละครับ ผมกินน้อยๆไม่กินมาก เพราะว่าโกพันแกเอาแกงเผ็ดหอยน้ำพริกมาให้กิน จิมเห้อฟันแหวงไปหลายซี่เลย จริงๆนิ์ :o :o :o
การนินทาว่าร้ายเป็นเรื่องของเขา...การให้อภัยเป็นเรื่องของเสือรักษ์อิสระ...คติ...ความกลัว...จะทำให้เสื่อม

โพสต์ โดย jim jazz » 29 พ.ย. 2011, 21:28

เสือรักษ์ อิสระ เขียน:ไม่หนามได้ไงจิม หลอกเราไปกินกุ้งแช่น้ำปลา 3 ตัวจี๊ดๆด้วย :o :o :o เซ็งเป็ดเลยเราแล้วก็ทำไมจิมไม่มาหาผมละครับ ผมกินน้อยๆไม่กินมาก เพราะว่าโกพันแกเอาแกงเผ็ดหอยน้ำพริกมาให้กิน จิมเห้อฟันแหวงไปหลายซี่เลย จริงๆนิ์ :o :o :o

โกพันไม่น่าทำพันนั้นนะ :?:

โพสต์ โดย พนมพล » 30 พ.ย. 2011, 08:54

เสือรักษ์ อิสระ เขียน:
นกน้อย เขียน:ได้ข่าวว่าโก้พัน หนามทั้งตัว

:lol: :lol: :lol: คิดได้ไงนกน้อย อย่างที่นกน้อยว่านั้นแหละครับเสือพัน หนามทั้งตัวจริงๆ
แต่ก็อย่าคิดมาก ถึงหนามทั้งตัวก็ไม่ค่อยมีอันตรายกับใครหลอกครับ ยกเว้นต้นกล้วย :shock: :shock: :shock:

:lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย ปกรณ์ » 30 พ.ย. 2011, 08:57

โกพันมีของอยู่ในตัวอยู่แล้วไม่กลัว หนามครับ :mrgreen:
เสืออ่าวมะขามภูเก็ตเฮฮา
viewtopic.php?f=397&t=728227

โพสต์ โดย ปกรณ์ » 30 พ.ย. 2011, 08:58

ซื่อน่ารักจริงจริงเลย :mrgreen:

โพสต์ โดย ปกรณ์ » 30 พ.ย. 2011, 08:59

พนมพล เขียน:
เสือรักษ์ อิสระ เขียน:

:lol: :lol: :lol: คิดได้ไงนกน้อย อย่างที่นกน้อยว่านั้นแหละครับเสือพัน หนามทั้งตัวจริงๆ

:lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

เสี่อเสี่ยอย่าซ้อมทุกวันนะครับ
เดียวเสืออุไล่ไม่ทัน

โพสต์ โดย เสือรักษ์ อิสระ » 30 พ.ย. 2011, 09:01

สวัสดีตอนเช้าครับ
วันนี้ใครไปไหนบ้างครับ ถลาง-ท้ายเหมือง หรือ ถลาง-ในยาง :lol: :lol: :lol:
การนินทาว่าร้ายเป็นเรื่องของเขา...การให้อภัยเป็นเรื่องของเสือรักษ์อิสระ...คติ...ความกลัว...จะทำให้เสื่อม

โพสต์ โดย พนมพล » 30 พ.ย. 2011, 09:05

เมื่อวานขากลับจากหน้าโรงเรียนหมากปกถึงทางเข้าพรุสมพาร140/1ชั่วโมงAv100 แรงจริงๆครับ :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย ปกรณ์ » 30 พ.ย. 2011, 09:07

เสือรักษ์ อิสระ เขียน:สวัสดีตอนเช้าครับ
วันนี้ใครไปไหนบ้างครับ ถลาง-ท้ายเหมือง หรือ ถลาง-ในยาง :lol: :lol: :lol:

หรือว่าpromotion ใหม่ล่าสุด เหมาจ่าย29บาท ถลาง_เขาขาด_ในยาง :mrgreen:

โพสต์ โดย พนมพล » 30 พ.ย. 2011, 09:09

สวัดดีทุกท่านครับ

โพสต์ โดย พนมพล » 30 พ.ย. 2011, 09:11

ปกรณ์ เขียน:
เสือรักษ์ อิสระ เขียน:สวัสดีตอนเช้าครับ

หรือว่าpromotion ใหม่ล่าสุด เหมาจ่าย29บาท ถลาง_เขาขาด_ในยาง :mrgreen:

โก้ดำมาลากทีต๊ะ

โพสต์ โดย เสือรักษ์ อิสระ » 30 พ.ย. 2011, 09:14

พนมพล เขียน:สวัดดีทุกท่านครับ

ลากไหรหลาว ทำงานอยู่นิ๊ ให้โกวีโด้ลาก ขานี้รอบขาขั้นเทพแล้ว

โพสต์ โดย เสือรักษ์ อิสระ » 30 พ.ย. 2011, 09:15

ปกรณ์ เขียน:

:lol: :lol: :lol: 29 บาทยังไม่ถึงป๋องเลยครับปกรณ์ :o :o :o

โพสต์ โดย เสือรักษ์ อิสระ » 30 พ.ย. 2011, 09:17

พนมพล เขียน:เมื่อวานขากลับจากหน้าโรงเรียนหมากปกถึงทางเข้าพรุสมพาร140/1ชั่วโมงAv100 แรงจริงๆครับ :lol: :lol: :lol:

มอไซร์แล้วครับมอไซร์ :shock: :shock: :shock: