รถหาย mitsubishi strada 4 ประตู สีเขียว เทา หมายเลยทะเบียน กง 977 พิษณุโลก

Moderator: อ.ตั้ม

รถหาย mitsubishi strada 4 ประตู สีเขียว เทา หมายเลยทะเบียน กง 977 พิษณุโลก

โพสต์ โดย boonlue » 19 มี.ค. 2013, 09:20

รถหาย

รถ mitsubishi strada 4 ประตู สีเขียว เทา หมายเลยทะเบียน กง 977 พิษณุโลก จุดสังเกตู ฝาท้ายด้านซ้ายมีสติกเกอร์รูปเสือดาว มีแร็คจักรยาน ได้หายไปเมื่อวันที่ 19 มีนาคม 2556
เวลาประมาณ 03.00 น. หายผู้ใดพบเห็นรถลักษณะดังกล่าว กรุณาแจ้งที่หมายเลข 0814832190 0815335740 จะเป็นพระคุณยิ่ง ขอบคุณครับ
รูปภาพ
เสือดำ

Re: รถหาย mitsubishi strada 4 ประตู สีเขียว เทา หมายเลยทะเบียน กง 977 พิษณุโลก

โพสต์ โดย boonlue » 19 มี.ค. 2013, 20:33

ขอบคุณมากครับพี่เบิ้มที่เป็นห่วง
เสือดำ

Re: รถหาย mitsubishi strada 4 ประตู สีเขียว เทา หมายเลยทะเบียน กง 977 พิษณุโลก

โพสต์ โดย เสือหางยาว 2 x » 19 มี.ค. 2013, 21:00

[size=150]เสียใจด้วยนะครับที่เสียของรักของหวง ถ้าโชคดีขอให้ได้คืนไวๆ นะครับ
สิ้นเดืนนี้ผมว่าจะเข้าพม่าทางแม่สอด ด้วย cbr 250 เดี๋ยวจะดูให้ว่าแปลงสัญชาติหรือยัง
[/size]

โพสต์ โดย jnop » 19 มี.ค. 2013, 21:32

:( เสียใจด้วยครับพี่ลือ... ลองปิดป้ายประกาศหารถหายตามจุดต่าง ๆ หลาย ๆ ที่ เผื่อมีเบาะแสหรือผู้พบเห็นก็เป็นได้ ขอให้ได้คืนนะครับ :P
" Happiness is a journey, not a destination.
ความสุขนั้นอยู่ระหว่างทาง หาใช่ที่จุดหมายปลายทาง
ทำในสิ่งที่ตัวเองชอบ แล้วชีวิตจะมีความสุข "

โพสต์ โดย เสือบ้านคลอง » 19 มี.ค. 2013, 23:36

เสียใจด้วยครับพี่ลือ........ขอให้ได้ตืนไวๆๆๆ.......นะครับ

โพสต์ โดย boonlue » 20 มี.ค. 2013, 01:04

ผมขอขอบคุณอีกครั้งกับทุกๆท่านที่ให้กำลังใจ
เสือดำ

โพสต์ โดย เสือเนท » 20 มี.ค. 2013, 06:53

เสียใจด้วยครับลุงลือ ขอให้ได้กลับคืนมาไวๆนะครับ

โพสต์ โดย Akaluck » 20 มี.ค. 2013, 09:00

เมื่อวานนี้ ด่านหนองสองห้อง จ.หนองคาย ได้ลงระบบไว้ให้แล้ว

เช็ค CCTV ยังไม่มีรถต้องสงสัยผ่านด่านนี้ครับ

(ข้อมูลจากเพื่อนผม : พ.ต.ท. สุริยะ เลิศภูมิปัญญา สว.ป.เมืองหนองคาย)

:( :( :(

ยังไงขอให้ได้คืนโดยเร็วครับพี่ลือ
เสือเอ พิดโลก

โพสต์ โดย เสือเทพ » 20 มี.ค. 2013, 11:15

ขอให้ได้คืนเร็วไวนะครับพี่ลือ
.
.
รถรุ่นนี้ถ้าหายก็ต้องสงสัยว่ามีใบสั่งจากพม่าละครับ
เพราะพม่านิยมใช้รุ่นนี้กันมาก...!

โพสต์ โดย เสือหางยาว 2 x » 20 มี.ค. 2013, 21:51

เสือเทพ เขียน:ขอให้ได้คืนเร็วไวนะครับพี่ลือ
.
.
รถรุ่นนี้ถ้าหายก็ต้องสงสัยว่ามีใบสั่งจากพม่าละครับ
เพราะพม่านิยมใช้รุ่นนี้กันมาก...!

เห็นด้วยกับน้าเทพ รุ่นนี้กองกำลังชนกลุ่มน้อยในพม่าใช้เป็นรถตรวจการณ์ ขนกำลังพลและใช้ในกองทับ เป็นรถที่ดูแลรักษาซ่อมบำรุงง่ายกว่าประเภทหัวฉีดตัวใหม่ ชนกลุ่มน้อยต้องการมาก ใครมีก็ระวังกันบ้าน ผมได้บอกให้เพื่อนร่วมรุ่นที่.แม่สอดช่วยดูให้แล้ว

โพสต์ โดย เสือเทพ » 21 มี.ค. 2013, 15:11

เสือหางยาว 2 x เขียน:
เสือเทพ เขียน:ขอให้ได้คืนเร็วไวนะครับพี่ลือ
.
.

เห็นด้วยกับน้าเทพ รุ่นนี้กองกำลังชนกลุ่มน้อยในพม่าใช้เป็นรถตรวจการณ์ ขนกำลังพลและใช้ในกองทับ เป็นรถที่ดูแลรักษาซ่อมบำรุงง่ายกว่าประเภทหัวฉีดตัวใหม่ ชนกลุ่มน้อยต้องการมาก ใครมีก็ระวังกันบ้าน ผมได้บอกให้เพื่อนร่วมรุ่นที่.แม่สอดช่วยดูให้แล้ว

มันดีอย่างนี้นี่เอง :lol: :lol: :lol: