เดือนพฤศจิกายน 55 สำหรับคนชอบหนาว

Moderator: อ.ตั้ม

Re: เดือนพฤศจิกายน 55 สำหรับคนชอบหนาว

โพสต์ โดย เสือเทพ » 23 พ.ย. 2012, 12:40

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

Re: เดือนพฤศจิกายน 55 สำหรับคนชอบหนาว

โพสต์ โดย Akaluck » 23 พ.ย. 2012, 13:25

ขอบคุณพี่เสือเทพสำหรับภาพหล่อๆครับ ช่วงนี้น้องใหม่หัดหมอบ ยังไม่สามารถถ่ายภาพได้นะครับ เดี๋ยวชินกับองค์ชาย5 แล้วจะช่วยทำหน้าที่ตากล้องเหมือนเดิมนะค๊าบบ :lol: :lol: :lol:
เสือเอ พิดโลก

โพสต์ โดย เสือเทพ » 23 พ.ย. 2012, 13:35

ภาพกลางคืนไม่ดี เสียหลายภาพ สงสัยกล้องจะมีปัญหาซะแล่วววละครับ :P :P :P

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

โพสต์ โดย จ่าเยิ้ม » 23 พ.ย. 2012, 15:12

ต่อไปต้องเรียก" เอ องค์ชาย 5 " :lol: :lol: :lol:

รูปภาพ
Cyclemania Phitsanulok

โพสต์ โดย เสือเทพ » 23 พ.ย. 2012, 16:03

Akaluck เขียน:ขอบคุณพี่เสือเทพสำหรับภาพหล่อๆครับ ช่วงนี้น้องใหม่หัดหมอบ ยังไม่สามารถถ่ายภาพได้นะครับ เดี๋ยวชินกับองค์ชาย5 แล้วจะช่วยทำหน้าที่ตากล้องเหมือนเดิมนะค๊าบบ :lol: :lol: :lol:

สงสัยยังไม่คุ้นเคยกับองค์ชาย5นี่เอง ไม่รู้เมื่อวานไปหลงอยู่ก๊กไหน :lol: :lol: :lol:
แนบไฟล์

โพสต์ โดย เสือหางยาว 2 x » 23 พ.ย. 2012, 20:51

ขอบคุณน้าเทพ..ที่นำภาพ รวมแข้ง..ขาหมอบ เมืองพิโลก มาให้ชม 555

โพสต์ โดย เสือหางยาว 2 x » 23 พ.ย. 2012, 20:57

วันอังคาร กับพฤหัส เชิญนำหมอบมาทดสอบความแรงกันที่บ้านคลองนะครับ ไม่จำกัดรุ่นอายุ ปล่อยตัวพร้อมกันทุกรุ่น
ปั่นไปสักพักก็จะรู้เองว่าใครอยู่รุ่นไหน 555

โพสต์ โดย Akaluck » 23 พ.ย. 2012, 23:33

เสือหางยาว 2 x เขียน:วันอังคาร กับพฤหัส เชิญนำหมอบมาทดสอบความแรงกันที่บ้านคลองนะครับ ไม่จำกัดรุ่นอายุ ปล่อยตัวพร้อมกันทุกรุ่น
ปั่นไปสักพักก็จะรู้เองว่าใครอยู่รุ่นไหน 555

ในที่สุดเมื่อวันพฤโหดที่ผ่านมา ผมสามารถชิงตำแหน่งพันท้ายแทนพี่เสือพิทักษ์ไปอย่างสวยงาม หมดแรงอ่ะครับ แฮ่กๆๆๆ 555+ :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย Akaluck » 23 พ.ย. 2012, 23:35

เสือเทพ เขียน:
Akaluck เขียน:ขอบคุณพี่เสือเทพสำหรับภาพหล่อๆครับ ช่วงนี้น้องใหม่หัดหมอบ ยังไม่สามารถถ่ายภาพได้นะครับ เดี๋ยวชินกับองค์ชาย5 แล้วจะช่วยทำหน้าที่ตากล้องเหมือนเดิมนะค๊าบบ :lol: :lol: :lol:

สงสัยยังไม่คุ้นเคยกับองค์ชาย5นี่เอง ไม่รู้เมื่อวานไปหลงอยู่ก๊กไหน :lol: :lol: :lol:

เมื่อวานเป็นอยู่ก๊กกระเหรี่ยงครับ แอบซุ่มวกกลับใต้สะพานหว่อง แล้วซุ่มโจมตีใหม่ตรงตีนสะพานขากลับ อิอิ หมดครับ หมด แฮ่กๆๆๆ :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย thu » 24 พ.ย. 2012, 04:09

ทุกๆพฤหัสต่อไปคงจะคึกคักอย่างนี้ไปเรื่อยๆ อาทิตย์หน้ากลับถึงพิดโลกพฤหัสเย็นเลยเดี๋ยวลองเช็คเที่ยวบินขากลับใหม่ดีกว่าเผื่อจะกลับไปทัน :lol: :lol: