ขอแสดงความเสียใจกับคุณลุงอ้อย พงษ์เสริฐ์

Moderator: อ.ตั้ม

Re: ขอแสดงความเสียใจกับคุณลุงอ้อย พงษ์เสริฐ์

โพสต์ โดย tropic.thailand » 29 ก.ย. 2011, 20:26

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

Re: ขอแสดงความเสียใจกับคุณลุงอ้อย พงษ์เสริฐ์

โพสต์ โดย lungpun » 29 ก.ย. 2011, 20:33

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวคุณลุงด้วยนะครับ
การชนะที่ยิ่งใหญ่คือการชนะใจตนเอง การแพ้ที่ไม่น่าให้อภัยคือการแพ้ใจตนเอง

โพสต์ โดย oodd » 29 ก.ย. 2011, 20:35

โพสต์ โดย เสือสามารถ » 29 ก.ย. 2011, 20:40

ขอแสดงความเสียใจ กับครอบครัวคุณลุงอ้อย ผู้จากไป

โพสต์ โดย boonlue » 29 ก.ย. 2011, 20:49

ขอแสดงความเสียใจกับการจากไปของลุงอ้อยด้วยนะคร้บ ขอให้ลุงอ้อยหลับให้สบาย พบสุขสงบนิรันดร์
เสือดำ

โพสต์ โดย เสือเกตุ » 29 ก.ย. 2011, 20:51

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวลุงอ้อยด้วยครับ
เมื่อเช้าหนีกลับก่อนเลยยูเทินบ้านกร่าง รู้ตัวว่าไม่ไหวเพราะกลางคืนปวดท้องมากไม่อยากฝืนสังขาร
ท่านที่สุขภาพไม่ค่อยดีก็เพลาๆหน่อยขอให้ดูแลและประเมินตัวเองด้วย

โพสต์ โดย เสือวัดโพธิ์ » 29 ก.ย. 2011, 21:55

ขอแสดงความเสียใจ กับครอบครัวของคุณลุงด้วยครับ

โพสต์ โดย เสือแมว » 29 ก.ย. 2011, 21:58

ไปร่วมฟังพระสวดพระอภิธรรมศพมาแล้วครับ คนของชมรมจักรยานไปหลายชมรม คนเยอะมาก พบเสือแสนไปวางหรีดของชุมเสือบ้านคลองด้วย พรุ่งนี้ กฟผ. เป็นเจ้าภาพสวด

โพสต์ โดย เสือทะเล » 29 ก.ย. 2011, 22:09

ชาวเสือส้มฟ้าขอแสดงความเสียใจในการจากไปของคุณลุงน้อยด้วยครับ

โพสต์ โดย เสือแสนย์ » 29 ก.ย. 2011, 22:26

เสือแมว เขียน:ไปร่วมฟังพระสวดมพระอภิธรรศพมาแล้วครับ คนของชมรมจักรยานไปหลายชมรม คนเยอะมาก พบเสือแสนย์ไปวางหรีดของชุมเสือบ้านคลองด้วย พรุ่งนี้ กฟผ. เป็นเจ้าภาพสวด

ชุมเสือบ้านคลองเป็นเจ้าภาพวันไหนดีครับ..
..ชุมเสือบ้านคลองพิษณุโลก...

http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=43

โพสต์ โดย ArmCm » 29 ก.ย. 2011, 23:21

ขอให้ดวงวิญญาณของลุงไปสู่สุขติครับ
ออกแบบตกแต่งภายใน สั่งทำเฟอร์นิเจอร์ และให้คำปรึกษาเรื่องบ้านๆครับ
Facebook : Armchair Decor
e-mail : armchairdecor@gmail.com

โพสต์ โดย VIT-YA » 29 ก.ย. 2011, 23:54