ป้าตุ๊BJ เปิดทู้คุยกัน ประจำ 3 เดือนสุดท้ายของปี 2556 แล้วค่ะ....ตค.- พย.-ธค.!!!!!

Moderator: ป้อม วีระชัย ว., ป้าตุ๊BJ

Re: ป้าตุ๊BJ เปิดทู้คุยกัน ประจำ 3 เดือนสุดท้ายของปี 2556 แล้วค่ะ....ตค.- พย.-ธค.!!!!!

โพสต์ โดย ป้าตุ๊BJ » 26 ธ.ค. 2013, 09:20

โชคตลิ่งชัน เขียน:Merry X มากครับ

สวัสดีครับโชค...ขอให้มีความสุขเช่นเดียวกันนะ :)

Re: ป้าตุ๊BJ เปิดทู้คุยกัน ประจำ 3 เดือนสุดท้ายของปี 2556 แล้วค่ะ....ตค.- พย.-ธค.!!!!!

โพสต์ โดย ป้าตุ๊BJ » 26 ธ.ค. 2013, 09:22

Rungsayam เขียน:ปูเสื่อรอดู รูปและป้าเมื่อไหร่จะลงสู่จอครับ :mrgreen: :mrgreen:

ป้ารอให้นิกส์มากู้ชีพให้....ถ้าเสร็จเมื่อไหร่จะรีบลงให้ดูครับ :mrgreen:

โพสต์ โดย ป้าตุ๊BJ » 26 ธ.ค. 2013, 09:23

ToEy เขียน:ขอสวัสดีปีใหม่ล่วงหน้าขอให้ BJ ทุกคนแข็งแรง ทั้งสุขภาพทางกาย จิตใจ และ การเงินตลอดปี 2557 ใครที่ปั่นแข่งขอให้ได้ถ้วยทุกนัด คนที่ปั่นเที่ยวขอให้ตะคริวอย่ามาทุกทริป สุขสมหวังดังตั้งใจ เฮงๆ รวยๆ คร้าบบบ ;)

ขอบคุณนะคะ....ขอให้คุณผู้ชายสุขภาพแข็งแรงเช่นเดียวกัน :)

โพสต์ โดย โชคตลิ่งชัน » 26 ธ.ค. 2013, 12:14

ป้าตุ๊BJ เขียน:
โชคตลิ่งชัน เขียน:Merry X มากครับ

สวัสดีครับโชค...ขอให้มีความสุขเช่นเดียวกันนะ :)

:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

ภาพประจำตัวสมาชิก
epsdesign
081-3987975

โพสต์ โดย epsdesign » 27 ธ.ค. 2013, 12:07

สรุปทริปคลองโคนจร้า 22-12-13

สวัสดีปีใหม่สมาชิกทุกท่าน ป้าลุงและที่จะไปพักที่ไทรโยคเตรียมชุดกันหนาวไปให้พร้อมนะครับ
เจอกันปีหน้าครับ ปีใหม่นี้ผมจะไปอุโมงค์ต้นไม้

HobbitCMC
0899446014

โพสต์ โดย HobbitCMC » 27 ธ.ค. 2013, 13:04

น่าเสียดายจริงๆที่ทริปสุดท้ายไม่ได้ไป ปีหน้าจะตามเกาะไปด้วยเช่นเคยครับ :mrgreen: :mrgreen:

โพสต์ โดย ป้าตุ๊BJ » 27 ธ.ค. 2013, 21:08

epsdesign เขียน:สรุปทริปคลองโคนจร้า 22-12-13

สวัสดีปีใหม่สมาชิกทุกท่าน ป้าลุงและที่จะไปพักที่ไทรโยคเตรียมชุดกันหนาวไปให้พร้อมนะครับ
เจอกันปีหน้าครับ ปีใหม่นี้ผมจะไปอุโมงค์ต้นไม้

ขอบใจที่มีรูปจากคลองโคนมาให้ดู.....ป้ายังกู้ชีพไม่ได้เลย.....กลับมาจากกาญฯ สงสัยต้องพึ่งหมอโมซะแล้ว :mrgreen:

ขอให้ครอบครัวของขวัญมีความสุข เดินทางปลอดภัยนะครับ :)

โพสต์ โดย ป้าตุ๊BJ » 27 ธ.ค. 2013, 21:10

HobbitCMC เขียน:น่าเสียดายจริงๆที่ทริปสุดท้ายไม่ได้ไป ปีหน้าจะตามเกาะไปด้วยเช่นเคยครับ :mrgreen: :mrgreen:

ไม่ได้เจอกันนานเลยนะนิว :)

โพสต์ โดย ป้าตุ๊BJ » 27 ธ.ค. 2013, 21:12

พรุ่งนี้ป้าออกเดินทางไปกาญฯ...เดี๋ยวจะเที่ยวเผื่อ :D

โพสต์ โดย โชคตลิ่งชัน » 28 ธ.ค. 2013, 20:59

ถ้าผมอยู่กทมไปช่วยป้าแระ ป้าอย่าเพิ่งไปถ่ายรูปทับการ์ดล่ะ

HobbitCMC
0899446014

โพสต์ โดย HobbitCMC » 29 ธ.ค. 2013, 11:54

HobbitCMC เขียน:น่าเสียดายจริงๆที่ทริปสุดท้ายไม่ได้ไป ปีหน้าจะตามเกาะไปด้วยเช่นเคยครับ :mrgreen: :mrgreen:

ผมก็ไม่ค่อยได้ปั่นเลยครับป้า ช่วงนี้เดินทางบ่อยเลยครับแฮๆ :cry:

โพสต์ โดย เป้ » 29 ธ.ค. 2013, 12:25

สรุปทริปแบบนี้เจ๋งและเยี่ยมมากเลยครับป้าขอบคุณที่สุดครับ :D ผมโจ๊กครับ
ปั่นซะ____ชีวิตจะได้ช้าลง

โพสต์ โดย ป้าตุ๊BJ » 30 ธ.ค. 2013, 17:30

โชคตลิ่งชัน เขียน:ถ้าผมอยู่กทมไปช่วยป้าแระ ป้าอย่าเพิ่งไปถ่ายรูปทับการ์ดล่ะ

ช้าไปแล้วโชค...เอาการ์ดไปถ่ายรูปแล้วเมื่อส.-อา.ที่ผ่านมา ....ตอนนี้ไม่มีอะไรเลย :(

โพสต์ โดย ป้าตุ๊BJ » 30 ธ.ค. 2013, 17:33

HobbitCMC เขียน:

ผมก็ไม่ค่อยได้ปั่นเลยครับป้า ช่วงนี้เดินทางบ่อยเลยครับแฮๆ :cry:

เมื่อส.-อา 28-29 ธค. ไปห้วยแม่ขมิ้น ป้าเองก็เกือบเอาตัวไม่รอด ไม่ได้ออกปั่นหลังจากทริปคลองโคน พอไปปั่นที่ห้วยฯ ทางเขาทั้งนั้น เหนื่อยชิบ :oops:

โพสต์ โดย โชคตลิ่งชัน » 30 ธ.ค. 2013, 22:04

โชคตลิ่งชัน เขียน:ถ้าผมอยู่กทมไปช่วยป้าแระ ป้าอย่าเพิ่งไปถ่ายรูปทับการ์ดล่ะ

ช้าไปแล้วโชค...เอาการ์ดไปถ่ายรูปแล้วเมื่อส.-อา.ที่ผ่านมา ....ตอนนี้ไม่มีอะไรเลย :(

แบบนี้ก็กู้ไม่ได้แล้วแหล่ะครับ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: