ป้าตุ๊BJ ลงรูปชวนหลานปั่นไปหัวหิน....อา. 20 มค.2555

ผู้ดูแล: ป้าตุ๊BJ, ป้อม วีระชัย ว.

กฏการใช้บอร์ด
ชื่อชมรม BikeJoy 14/31ม.4 ซอยวัดมะพร้าวเตี้ย ถ.สายบางแวก แขวงคลองขวาง เขตภาษีเจริญ กทม. 10160
ผู้ดูแลบอร์ด
ป้อม วีรชัย ว. 08-1933-3074
wj 086-603-6604
รูปประจำตัวสมาชิก
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Bike Joy

Re: ป้าตุ๊BJ ลงรูปชวนหลานปั่นไปหัวหิน....อา. 20 มค.2555

โพสต์ โดย ป้าตุ๊BJ »

pumin เขียน:
ป้าตุ๊BJ เขียน:
pumin เขียน:..ถ้ามีโอกาสขอไปแจมด้วยแน่นอนครับ (ป้าคับ..ตั้งแต่กลับมาจากTripกทม.-หัวหินสุขภาพไม่ค่อยดีเลยเป็นโน่นเป็นนี่ตลอด เดี๋ยวต้องไปเช็คร่างกาย หรือไม่ก็ไปขอคมาที่วัดเกตุม เพราะผมไปปัสสาวะที่ริมกำแพงวัด ไม่รู้ว่าป้าจะเชื่อเรื่องพวกนี้รึเปล่า) :D
ป้าขอโทษ ตอบโหน่งช้า :( ....เรื่องปัสสาวะ ลุงเค้าจะเชื่อเรื่องนี้มาก ถ้าไปฉี่ตรงไหน เค้าจะยกมือไหว้ขอคมาเจ้าที่ตรงนั้นทุกครั้ง....แต่โหน่งไปหากมอมาหลังจากที่ผิดปกติ ดีแล้วหละที่เจอโรคซะก่อน จะได้รักษาทัน ไม่เป็นมากไปกว่านี้.....ขอให้หายเร็วๆ ดูแลร่างกายให้ดีๆ จะได้แข็งแรง :)
...ขอบคุณครับป้า..
:)
ตอบกลับ

กลับไปยัง “BikeJoy”