ป้าตุ๊BJ ลงรูปได้ดูทานตะวัน ปั่นลงอุโมงค์ต้นไม้ แต่ไม่ได้ไปอีเหลอ!!

Moderator: ป้อม วีระชัย ว., ป้าตุ๊BJ

ภาพประจำตัวสมาชิก
WJ
08-6603-6604

Re: ป้าตุ๊BJ ลงรูปได้ดูทานตะวัน ปั่นลงอุโมงค์ต้นไม้ แต่ไม่ได้ไปอีเหลอ!!

โพสต์ โดย WJ » 11 ธ.ค. 2012, 01:00

:mrgreen:

Re: ป้าตุ๊BJ ลงรูปได้ดูทานตะวัน ปั่นลงอุโมงค์ต้นไม้ แต่ไม่ได้ไปอีเหลอ!!

โพสต์ โดย monotone » 11 ธ.ค. 2012, 12:47

ทิวทัศน์สวยมากครับน่าไป :mrgreen:
เอาไว้ฝากรูปมาโพสกันนะ >>>> http://image.ohozaa.com/

โพสต์ โดย ป้าตุ๊BJ » 11 ธ.ค. 2012, 13:01

wan@noble bike เขียน:เสียดายไม่ได้ไปร่วมด้วยครับ...เนื่องจากตื่น7.30 และบอกว่ารวมตัวกัน 8.00 ผมต้องออกจากฟาร์มโชคชัยและต้องปั่นไปมวกเหล็กกลัวทำให้เสียเวลาเลยเปลี่ยนเส้นทางไปขึ้นเขาใหญ่แทนครับ...
น่าสนุกมากๆครับ....

ไม่เป็นไรค่ะ โอกาสหน้าคงได้เที่ยวด้วยกัน ;)

โพสต์ โดย ป้าตุ๊BJ » 11 ธ.ค. 2012, 13:02

Ritchie เขียน:มันและสนุกมากครับ ขอขอบคุณชาวคณะ BJ ด้วยครับ

ไปอีกครับ

ถ้้ามีรถตามเก็บ :lol: :lol: :lol:

ได้จ้ะ :)

ภาพประจำตัวสมาชิก
tar

โพสต์ โดย tar » 11 ธ.ค. 2012, 13:07

สนุกดี...ขอบใจน้องบอลและหมวกเหล็กทีมครับ :)
ไปตายดาบหน้า...