ป้าตุ๊BJ ชวนหลานปั่นไปไหว้พระ ที่สมุทรสงคราม(ไม่ไกลเกินไปนะ!)....อา. 22 กค. 2555

ผู้ดูแล: ป้าตุ๊BJ, ป้อม วีระชัย ว.

กฏการใช้บอร์ด
ชื่อชมรม BikeJoy 14/31ม.4 ซอยวัดมะพร้าวเตี้ย ถ.สายบางแวก แขวงคลองขวาง เขตภาษีเจริญ กทม. 10160
ผู้ดูแลบอร์ด
ป้อม วีรชัย ว. 08-1933-3074
wj 086-603-6604
รูปประจำตัวสมาชิก
อาโอเลี้ยง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: B่ikeJoy AmpiAmp
Bike: MERISY 4000 รูตุ๊ดตุ๊ด.....@^__^@ / spe"E5 ลืมเธอไม่ลงสาวขอนแก่น..

Re: ป้าตุ๊BJ ชวนหลานปั่นไปไหว้พระ ที่สมุทรสงคราม(ไม่ไกลเกินไปนะ!)....อา. 22 กค. 2555

โพสต์ โดย อาโอเลี้ยง »

ชาลาวัน เขียน:
เพ้งครับ เขียน:ถึงบ้านกี่โมงโอ...งานนี้พลาดไปหน่อย ลืมเผื่อเวลารถไฟ late แล้วพาพี่ม่อนกลับไปด้วยกันหรือทิ้งกระจาย :oops:
ถ้าไม่มีรถไฟโอก็ต้องรีบเหมารถครับพี่เพ้ง :lol:
ทีหลังผมบิดมอไซด์ตามดีกว่าครับ...ไม่ไหวเหนื๊อยเหนื่อย...

ปล.พี่ม่อน ไม่ได้ทิ้งครับ...ปั่นมาด้วยกัน...จนถึงช่วงบ้านหนึ่งแล้วผมค่อยยิง...ส่งไม้สองให้ตองเค..กดดันต่อไปครับ :mrgreen:
แรกพบเจอคล้ายดั่งคนแปลกหน้า
แต่ต่อมาก้อกลายเป็นเพื่อนฉัน
จะอยู่แห่งหนใดไม่สำคัญ
เราจะ ปั่น ด้วยกันตลอดไป...
รูปประจำตัวสมาชิก
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Bike Joy

Re: ป้าตุ๊BJ ชวนหลานปั่นไปไหว้พระ ที่สมุทรสงคราม(ไม่ไกลเกินไปนะ!)....อา. 22 กค. 2555

โพสต์ โดย ป้าตุ๊BJ »

มีรูปหลงจากทริปท่านเพ้งเลี้ยงไก่.....ณุถ่ายรูปไว้บ้าง เมื่อวานณุเข้ามา บอกว่าลงรูปที่เคื่องของเค้าไม่ได้ ก็เลยเอามาให้ป้าลงให้....เดี๋ยวไปแปะที่สรุปทริปอานัดเลี้ยงไปแล้วกันนะคะ :D
ล็อคกระทู้

กลับไปยัง “BikeJoy”