ป้าตุ๊BJ ชวนหลานคุยแบบไร้สาระเดือนมค.-กพ.-มีค.ตรงนี้ค่ะ

Moderator: ป้อม วีระชัย ว., ป้าตุ๊BJ, ป้อม วีระชัย ว., ป้าตุ๊BJ, ป้อม วีระชัย ว., ป้าตุ๊BJ

Re: ป้าตุ๊BJ ชวนหลานคุยแบบไร้สาระเดือนมค.-กพ.-มีค.ตรงนี้ค่ะ

โพสต์ โดย newcomer » 11 ม.ค. 2011, 15:45

ส่งข่าวด้วยน่ะพี่เข้ ว่ายังไงผมต้องติดต่ออะไรไปอีกไหม หรือว่าทำตัวนิ่งได้ก็ พอแล้ว 555
คนโสดก็เหมือนโลกตอนกลางวัน มองไม่เห็นพระจันทร์แต่ไม่ใช่ ไม่มี

Re: ป้าตุ๊BJ ชวนหลานคุยแบบไร้สาระเดือนมค.-กพ.-มีค.ตรงนี้ค่ะ

โพสต์ โดย ชาลาวัน » 11 ม.ค. 2011, 15:47

newcomer เขียน:ส่งข่าวด้วยน่ะพี่เข้ ว่ายังไงผมต้องติดต่ออะไรไปอีกไหม หรือว่าทำตัวนิ่งได้ก็ พอแล้ว 555

อย่านิ่งนะขี้เกรียจพาไปวัด :lol:

ไม่เกินสิบโมงเงินเข้าบัญชี :mrgreen:

แจ้งได้เลย ;)
มี ดี รักป้าตุ๊ครับ

คบมาตั้งนานพึ้งรู้สันดานเมื่อวานนี้เอง

โพสต์ โดย newcomer » 11 ม.ค. 2011, 15:55

ชาลาวัน เขียน:
newcomer เขียน:ส่งข่าวด้วยน่ะพี่เข้ ว่ายังไงผมต้องติดต่ออะไรไปอีกไหม หรือว่าทำตัวนิ่งได้ก็ พอแล้ว 555

อย่านิ่งนะขี้เกรียจพาไปวัด :lol:

ไม่เกินสิบโมงเงินเข้าบัญชี :mrgreen:

แจ้งได้เลย ;)

10 โมงพรุ่งนี้ใช่ม่ะพี่ ยังไงโอนแล้วติดต่อมาทีน่ะครับ เอาชัวย์อ่ะครับ

ขอบคุณครับ ;)

ถ้าพาไปยังไง ขอ วัดสวยๆ หมวยๆ ขาวๆ น่ะพี่ หึหึ :mrgreen:
คนโสดก็เหมือนโลกตอนกลางวัน มองไม่เห็นพระจันทร์แต่ไม่ใช่ ไม่มี

โพสต์ โดย MOOCHAIYA » 11 ม.ค. 2011, 19:37

nuengfd เขียน:
newcomer เขียน:เลือดผมเป็นที่ต้องการน่ะครับเพ่

ที่ผมไปบริจาคนี้ก็ไม่ใช้เลือด แต่เป้นส่วนประกอบเลือดครับผม(เป้นเกล็ดเลือดหรือน้ำเหลืองนั้นแหละ)

แล้วก็ไปบริจาคทิ้งไว้ไม่ได้ด้วย ต้องให้ทางศูนย์โทรตาม เวลามีคนต้องการจริงๆ

ไงล่ะแบบนี้พี่ว่าเขาต้องการไหม 555 อวดซะเลย คิคิ

เคยถามที่เดอะมอลล์ เค้าบอกว่ามันไปพร้อมกันกับบริจาคเลือดปกติไม่ใช่เหรอ :?: เคยถามจะบริจาคแล้วเค้าว่างั้น
ป.ล. พยาบานนนน สวยโคตร :mrgreen:

หนึ่งโกหก พี่ไปบริจาคมาแล้ว มีแต่แก่ๆ ทั้งนั้นเลย :evil:

โพสต์ โดย nuengfd » 11 ม.ค. 2011, 20:34

MOOCHAIYA เขียน:
nuengfd เขียน:
newcomer เขียน:เลือดผมเป็นที่ต้องการน่ะครับเพ่

ที่ผมไปบริจาคนี้ก็ไม่ใช้เลือด แต่เป้นส่วนประกอบเลือดครับผม(เป้นเกล็ดเลือดหรือน้ำเหลืองนั้นแหละ)

แล้วก็ไปบริจาคทิ้งไว้ไม่ได้ด้วย ต้องให้ทางศูนย์โทรตาม เวลามีคนต้องการจริงๆ

ไงล่ะแบบนี้พี่ว่าเขาต้องการไหม 555 อวดซะเลย คิคิ

เคยถามที่เดอะมอลล์ เค้าบอกว่ามันไปพร้อมกันกับบริจาคเลือดปกติไม่ใช่เหรอ :?: เคยถามจะบริจาคแล้วเค้าว่างั้น
ป.ล. พยาบานนนน สวยโคตร :mrgreen:

หนึ่งโกหก พี่ไปบริจาคมาแล้ว มีแต่แก่ๆ ทั้งนั้นเลย :evil:

มันอยู่ที่บุพเพพี่ :mrgreen:
ศิย์ป้ตุ๊

โพสต์ โดย newcomer » 11 ม.ค. 2011, 23:44

พี่เจี๊ยบเห้นว่าไม่สบาย พรุ่งนี้ขอให้หายครับ :mrgreen:

ส่วนเรื่องสติ๊กเกอร์เรียบร้อยแล้ว รอจัดทำและส่งมอบ(ส่งไปบ้านป้าน่ะ)

จบพิธี ;)

โพสต์ โดย เพ้งครับ » 12 ม.ค. 2011, 00:53

ตกลงว่า ป้า คอมพ์เสีย หรือว่ารอ ADSL จำได้ว่าตอนขอ ADSL เขาให้โมเด็มกลับบ้านมาเลยไม่ใช่เหรอ

ภาพประจำตัวสมาชิก
WJ

โพสต์ โดย WJ » 12 ม.ค. 2011, 01:04

เพ้งครับ เขียน:ตกลงว่า ป้า คอมพ์เสีย หรือว่ารอ ADSL จำได้ว่าตอนขอ ADSL เขาให้โมเด็มกลับบ้านมาเลยไม่ใช่เหรอ

ได้มาแต่โมเด็ม เบอร์ใหม่ของทีโอทียังไม่มาติดตั้ง :oops:

ภาพประจำตัวสมาชิก
WJ

โพสต์ โดย WJ » 12 ม.ค. 2011, 01:19

ท่าน Ferrari

เรื่องสกรูที่จะนำไปกลึง ถ้ามันยังใช้ได้ก็อาจจะไม่จำเป็นต้องทำ เพียงแต่อย่าขันให้แน่นเกินไป และใช้ประแจให้ถูกขนาดและชนิด :idea:

โพสต์ โดย อาร์ » 12 ม.ค. 2011, 08:54

ฝากให้ป้า......สมัยป้าสาว ๆ คงฟังเพลงนี้แน่
ไม่มีความลำบากใดที่ทำไม่ได้ นอกจากหัวใจไม่เข้มแข็ง....

โพสต์ โดย ferrari » 12 ม.ค. 2011, 09:40

WJ เขียน:ท่าน Ferrari

เรื่องสกรูที่จะนำไปกลึง ถ้ามันยังใช้ได้ก็อาจจะไม่จำเป็นต้องทำ เพียงแต่อย่าขันให้แน่นเกินไป และใช้ประแจให้ถูกขนาดและชนิด :idea:

รับทราบตามนี้ ขอบคุณมากนะครับท่านพี่ :mrgreen: :D ;)
มะระณัง เม นิยะตัง ความตายของเราเป็นของเที่ยง

โพสต์ โดย ชาลาวัน » 12 ม.ค. 2011, 12:30

newcomer เขียน:พี่เจี๊ยบเห้นว่าไม่สบาย พรุ่งนี้ขอให้หายครับ :mrgreen:

ส่วนเรื่องสติ๊กเกอร์เรียบร้อยแล้ว รอจัดทำและส่งมอบ(ส่งไปบ้านป้าน่ะ)

จบพิธี ;)

เผาได้
:lol:

คบมาตั้งนานพึ้งรู้สันดานเมื่อวานนี้เอง

โพสต์ โดย newcomer » 12 ม.ค. 2011, 14:07

ไม่วนรอบโบสถ์ก่อนหรอ :lol:

โพสต์ โดย ชาลาวัน » 12 ม.ค. 2011, 16:11

newcomer เขียน:ไม่วนรอบโบสถ์ก่อนหรอ :lol:

เท้ง ทึง :lol:

โพสต์ โดย ป้าตุ๊BJ » 12 ม.ค. 2011, 18:00

1. ลุงหน่อย
2. ป้าตุ๊
3. ม๊อด
4. ยุ้ย
5. ณุ
6. โย
7. ไอซ์
8. คุณต๊ะ
9. พี่เอิบ
10. นิว
11. ik
12. บุญมี
13. หนึ่ง
14. เอกBBT
15. ท่านเพ้ง
16. ม่อนเอกชัย
17. สิทธิ์
18. คุณวิชล
19. คุณเต้ย
20. รัน
21. พี่ตี้

เมื่อวานเช็คที่บ้านมันครบ 22 ฅน...หายใครไปหว่า?