ขอบคุณทีมงาน Bike Joy สำหรับทริปวัดท่าไม้ครับ

Moderator: ป้าตุ๊BJ, ป้อม วีระชัย ว.

ขอบคุณทีมงาน Bike Joy สำหรับทริปวัดท่าไม้ครับ

โพสต์ โดย tabongza » 17 ส.ค. 2014, 23:37

ทริปปั่นสนุกมากเลยครับ ขอบคุณพี่ๆทุกท่านที่ต้อนรับเป็นอย่างดีนะครับ วันนี้มีคลิปมาฝาก 1 เพลงครับ ทำแค่ประมาณนึงนะครับไม่ค่อยมีเวลาครับ ขอบคุณอีกครั้งครับ แล้วโอกาศหน้าจะไปแจมอีกนะครับ :D

ก่อนเปิดดูอย่าลืมเลือกคุณภาพของวีดีโอเป็น 1080 ก่อนนะครับ
บางครั้งความเร็ว ก็ทำให้คุณพลาดมิตรภาพดีๆจากเพื่อนร่วมทางและความสวยงามระหว่างทริปก็เป็นได้

Re: ขอบคุณทีมงาน Bike Joy สำหรับทริปวัดท่าไม้ครับ

โพสต์ โดย epsdesign » 18 ส.ค. 2014, 11:51

[album] รูปภาพ[/album]
ฝนตกอดเลย ไว้แก้ตัวทริปบ้านหินสี-ดอนทราย