สอบถามพร้อมฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับผม

Moderator: DESHA, DESHA

สอบถามพร้อมฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับผม

โพสต์ โดย kingmoso » 17 มิ.ย. 2014, 08:10

ฝากเนื้อฝากตัวล่วงหน้าครับ ผมกำลังจะย้ายไปทำงานแถวปลวกแดงครับ ไม่ทราบว่ามีสถานที่สำหรับปั่นเสือภูเขาหรือกลุ่มที่ปั่นมั้ยครับ และสอบถามถึงร้านจักรยานในโซนนั้นด้วยครับ ผม "คิงส์" ครับผม

Re: สอบถามพร้อมฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับผม

โพสต์ โดย keangza3 » 26 มิ.ย. 2014, 22:33

ปลวกแดงไม่แน่นใจครับ
แต่ระยอง กับ บ้านฉาง เยอะครับ
สิ่งที่สอนคนเราไม่ได้ ก็คือ " สามัญสำนึก "

Re: สอบถามพร้อมฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับผม

โพสต์ โดย Jibi » 07 ก.ค. 2014, 18:09

kingmoso เขียน:ฝากเนื้อฝากตัวล่วงหน้าครับ ผมกำลังจะย้ายไปทำงานแถวปลวกแดงครับ ไม่ทราบว่ามีสถานที่สำหรับปั่นเสือภูเขาหรือกลุ่มที่ปั่นมั้ยครับ และสอบถามถึงร้านจักรยานในโซนนั้นด้วยครับ ผม "คิงส์" ครับผม

ร้านจักรยานที่ระยอง ประทับใจ Rayong City Bike ค่ะ ลองค้นหาชื่อร้านจากใน google ก็จะมีบอกที่ตั้ง ไม่ได้โฆษณาให้นะคะ อยู่กทม.ค่ะ พอดีเคยเอาไปเปลี่ยนชุดเกียร์ ร้านในกทม.เขางานเยอะมากๆค่ะ ไปเที่ยวระยองเลยเอาใส่รถมาเปลี่ยนเลย
(✿◠‿◠)ความสำเร็จที่วัดจาก การพัฒนาของตัวเอง(✿◠‿◠)

โพสต์ โดย GOBBS » 08 ก.ค. 2014, 12:17

เราน่าจะเคยเจอกันแล้วนะพี่ ใช่คนที่ขี่ Trek 8500 ล้อ SLR รึ้ปล่าครับ
Facebook "นพดล ฤกษ์โรจี"
089-0288749 เบอร์เดียวครับ