น้องใหม่ ฝากเนื้อฝากตัว ด้วยนะคร้าบบบ

Moderator: DESHA

น้องใหม่ ฝากเนื้อฝากตัว ด้วยนะคร้าบบบ

โพสต์ โดย Nuttaphonang » 19 พ.ย. 2013, 09:37

พอดีเพิ่งหันมาสนใจปั่นจักรยาน ยังไงฝากเนื้อฝากตัวพี่ๆทุกคน

ว่าแต่ตอนนี้ไม่รู้ว่าจะไปปั่นเส้นทางไหนดี ช่วยแนะนำหน่อยครับ สำหรับเริ่มต้น

Re: น้องใหม่ ฝากเนื้อฝากตัว ด้วยนะคร้าบบบ

โพสต์ โดย how4159 » 21 พ.ย. 2013, 22:30

Nuttaphonang เขียน:พอดีเพิ่งหันมาสนใจปั่นจักรยาน ยังไงฝากเนื้อฝากตัวพี่ๆทุกคน

ว่าแต่ตอนนี้ไม่รู้ว่าจะไปปั่นเส้นทางไหนดี ช่วยแนะนำหน่อยครับ สำหรับเริ่มต้น

พักอยู่แถวไหนครับ ขี่จักรยานหมอบ หรือภูเขา จะได้แนะนำเส้นทางได้ถูก (ระยอง มีเพื่อนๆปั่นกันเยอะครับ)
เสือ..ห้าว...

Re: น้องใหม่ ฝากเนื้อฝากตัว ด้วยนะคร้าบบบ

โพสต์ โดย DESHA » 26 พ.ย. 2013, 05:35

ยินดีต้อนรับครับ..ออกกำลังกายวันละนิดจิตรแจ่มใส
โอนเงิน ธ.ไทยพานิช SCB ออมทรัพย์ สาขาโลตัสระยอง 4019226621 Desha

โพสต์ โดย Nuttaphonang » 30 พ.ย. 2013, 13:59

how4159 เขียน:
Nuttaphonang เขียน:พอดีเพิ่งหันมาสนใจปั่นจักรยาน ยังไงฝากเนื้อฝากตัวพี่ๆทุกคน

พักอยู่แถวไหนครับ ขี่จักรยานหมอบ หรือภูเขา จะได้แนะนำเส้นทางได้ถูก (ระยอง มีเพื่อนๆปั่นกันเยอะครับ)

บ้านผมอยู่ถนนจันทอุดมครับ ปากทางเข้าโรงพยาบาลรวมแพทย์ครับ

โพสต์ โดย Nuttaphonang » 30 พ.ย. 2013, 14:00

DESHA เขียน:ยินดีต้อนรับครับ..ออกกำลังกายวันละนิดจิตรแจ่มใส

ขอบคุณครับ สักวันอยากจะไปปั่นเป็นกลุ่มๆบ้างจัง น่าสนุกดีครับ