อบรมกรรมการผู้ตัดสินกีฬาจักรยานจังหวัดระยอง

Moderator: DESHA

อบรมกรรมการผู้ตัดสินกีฬาจักรยานจังหวัดระยอง

โพสต์ โดย samartsup » 08 เม.ย. 2013, 20:03

เรียนชาวจักรยานจังหวัดระยองทุกท่าน ชมรมจักรยานจังหวัดระยองขอแจ้งข่าว ผู้ที่ต้องการและสนใจรูปแบบของการตัดสินกีฬาจักรยาน ขณะนี้ทางสมาคมกีฬาจังหวัดร่วมกับชมรมจักรยานจังหวัดระยองได้จัดอบรมกรรมการผู้ตัดสินกีฬาจักรยานภายในจังหวัดระยองขึัน โดยไม่เสียค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสื้นซึ่งมีรายละเอียดและคุณสมบัติของผู้เข้ารับการอบรมดังนี้

รูปภาพ

หรือแจ้งชื่อพร้อมที่อยู่ เบอร์ติดต่อกลับที่หน้าเว็ปนี้เลยครับ.......ชมรมจักรยานจังหวัดระยอง

Re: อบรมกรรมการผู้ตัดสินกีฬาจักรยานจังหวัดระยอง

โพสต์ โดย DESHA » 08 เม.ย. 2013, 20:32

รับทราบครับ..
พร้อมกระจ่ายข่าว..ดังข้อความข้างต้นครับ

รูปภาพ
โอนเงิน ธ.ไทยพานิช SCB ออมทรัพย์ สาขาโลตัสระยอง 4019226621 Desha

Re: อบรมกรรมการผู้ตัดสินกีฬาจักรยานจังหวัดระยอง

โพสต์ โดย samartsup » 08 เม.ย. 2013, 21:22

ขอบคุณครับ พี่เบ็น....น้องๆคิดถึงครับ

โพสต์ โดย winit sangprot » 20 เม.ย. 2013, 22:40

samartsup เขียน:ขอบคุณครับ พี่เบ็น....น้องๆคิดถึงครับ

ติดกิจกรรม CSR ของโรงงาน 3 วันเรย.. :D :D
คิดก่อนทำ.....แต่อย่าทำให้คนอื่นเดือดร้อน.....

โพสต์ โดย samartsup » 22 เม.ย. 2013, 17:46

winit sangprot เขียน:
samartsup เขียน:ขอบคุณครับ พี่เบ็น....น้องๆคิดถึงครับ

ติดกิจกรรม CSR ของโรงงาน 3 วันเรย.. :D :D

รับทราบครับ.....เสียดายจัง