กลุ่มเสือกลิ้งแนะนำตัวครับ

Moderator: DESHA

กลุ่มเสือกลิ้งแนะนำตัวครับ

โพสต์ โดย ฤชา ขวัญตา » 08 เม.ย. 2012, 22:24

สวัสดีครับพี่เดชา ผมหนึ่ง..เสือกลิ้ง นะครับ ปั่นอยู่ทีมเสือกลิ้ง โตโยต้าสุวินทวงศ์ ส่วนมากก็ปั่นตอนเย็นๆ หลังเลิกงาน 5 โมงเย็น ถึง 1 ทุ่มโดยประมาณ 40 กม. เสาร์-อาทิตย์ นานครั้งจะมีทริป เพราะอยู่ไกลกันมาก และมีภาระครอบครัว ต้องเห็นใจครับ วันหยุดผมอยู่แปดริ้วก็เลยต้องไปปั่นกับกลุ่มพี่แจ้ ซ้อมทริป 80 โล ครับ วันใหนว่างๆโอกาสเหมาะ อาจจะได้แวะบ้านฉางนะครับ
รูปภาพ

พี่แจ้ ทีมกรีนไบท์ ครับ
รูปภาพ

ทริปวันหยุด
รูปภาพ
รูปภาพ

Re: กลุ่มเสือกลิ้งแนะนำตัวครับ

โพสต์ โดย DESHA » 09 เม.ย. 2012, 14:17

ขอบคุณครับ...คุณหนึ่ง
ระยองชวนปั่นยินดีครับ..
แวะมาพูดคุยกันคับ..มีรัยดีๆๆมาแชร์กันบ้างครับ
ผมอยู่เขตเมืองระยอง..ไปทางบ้านเพเขตติดต่อมีโอกาสแวะมาเที่ยวครับ..
ส่วน อ.บ้านฉาง..มีหลายท่านครับ..กลุ่มระยองชวนปั่นเดียวกัน..
เรียนเชิญทักทายในกระทู้บ้านฉางโดยตรงครับ....
viewtopic.php?f=416&t=165880
โอนเงิน ธ.ไทยพานิช SCB ออมทรัพย์ สาขาโลตัสระยอง 4019226621 Desha