" Bannchang Rayong Road Bike "

Moderator: DESHA

Re: " Bannchang Rayong Road Bike "

โพสต์ โดย Kovit » 29 ม.ค. 2013, 20:54

มองจากมุมนี้ไปวิวก็สวยไม่เบาเลย ;)ไม่รู้ว่าขาแรงมีโอกาสได้เห็นหรือป่าว :lol: :mrgreen:

รูปภาพ

รูปภาพ

มาลุยซิงเกิลแทรคกันต่อ

รูปภาพ

รูปภาพ

Re: " Bannchang Rayong Road Bike "

โพสต์ โดย Kovit » 29 ม.ค. 2013, 21:07

แดดเริ่มออกแล้ว....ใส่แว่นก่อนนะครับ :mrgreen:

รูปภาพ

เส้นทางปั่นผ่านสวนมะม่วงด้วยร่มรื่นมาก :roll:

รูปภาพ

มีเนินซึมๆให้เหนื่อยอีกแล้ว :oops:

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

เสือณัฐแน่นอนมากปั่นเกือบแซงพวกลุงๆบนยอดเนิน :roll:

รูปภาพ

วิวมุมนี้ก็สวยเหมือนกัน

รูปภาพ

โพสต์ โดย Kovit » 29 ม.ค. 2013, 21:15

เสือณัฐยังไม่ยอม...จะขอแซงให้ได้ :lol:

รูปภาพ

รูปภาพ

:o :shock: :!: :?: :roll:

รูปภาพ

มียิงหนีผมหน้าตาเฉยเลย :lol:

รูปภาพ

พ่อลูกก่อนเข้าเส้นชัย :D

รูปภาพ

โพสต์ โดย Kovit » 29 ม.ค. 2013, 21:30

รับถ้วยรางวัลใจเกินร้อยก่อนกลับบ้าน ;)

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

ก่อนกลับเจอน้าทัศดักรอ....รอถ่ายรูป :lol: :mrgreen:

รูปภาพ

งั้นก็ถ่ายเป็นคู่ดูโอเลยแหล่ะกัน :mrgreen:

รูปภาพ

กลับมาสรุปทริปอีกทีก็ตอนลงมาจากดอยฯน่ะครับ ;) :ugeek:
รูปภาพ

โพสต์ โดย พิเชษฐ์ » 30 ม.ค. 2013, 12:29

รูปภาพ
รถน้องณัฐเหมือนว่าจะเล็กไปแล้วนะพ่อโต้ส :D :D
อีกปี-สองปี รับรองทิ้งคุณลุงๆทั้งหลาย ไม่เห็นฝุ่นแน่ๆ มีรูปมาฝากอีกหน่อย จิ๊กเค้ามาตามเคย :lol: :lol:
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
หมอบก็มา สุดยอด จุดนี้เกือบเข้าสนามกอล์ฟแสดงว่าผ่านแทรคมาหลายจุดแล้วครับ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
พ่อ-ลูกคู่นี้ น่ารักมาก ไม่ว่าสนามไหน ดูทีไรคิดถึงลูกสาวทุกที
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
วิวแถวๆบ้านฉางสวยไม่เบาเลยนะครับ รูปสุดท้ายมาได้ไงก็ไม่รู้ คุ้นๆ :lol: :lol:
รูปภาพรูปภาพ
ลูกหลานจากชมรมน้ำคอก หน้าตาจิ้มลิ้ม :mrgreen: :mrgreen:

โพสต์ โดย Kovit » 30 ม.ค. 2013, 14:11

พิเชษฐ์ เขียน:รูปภาพ
รถน้องณัฐเหมือนว่าจะเล็กไปแล้วนะพ่อโต้ส :D :D
อีกปี-สองปี รับรองทิ้งคุณลุงๆทั้งหลาย ไม่เห็นฝุ่นแน่ๆ มีรูปมาฝากอีกหน่อย จิ๊กเค้ามาตามเคย :lol: :lol:

ก็กำลังเล็งเฟรมใหม่ให้อยู่ครับ...แต่ไซด์ 14"ที่สวยถูกใจน้องณัฐยังหาไม่เจอ
ขอบคุณครับพี่พิเชษฐ์

โพสต์ โดย Kovit » 31 ม.ค. 2013, 07:31

พรุ่งนี้เช้าออกเดินทางสู่จอมทองกันแล้ว :roll:

โพสต์ โดย นักปั่นน่องเล็ก » 31 ม.ค. 2013, 13:39

Kovit เขียน:พรุ่งนี้เช้าออกเดินทางสู่จอมทองกันแล้ว :roll:

ถ้าเกาะไหว จะขอเกาะขาแรงขึ้นดอยอินท์ไปด้วยนะคร๊าบ พี่ๆทั้งหลาย บ้านใกล้เรือนเคียงครับ
ส่วนผมกับก๊วนเพื่อนสัตหีบจะเดินทางกันคืนนี้แล้วครับ ค่อยๆไป :P
สุขภาพดีไม่มีขาย อยากได้ต้องไปปั่นเอาเอง

โพสต์ โดย เต่าอาร์ก้อน » 31 ม.ค. 2013, 21:00

นักปั่นน่องเล็ก เขียน:
Kovit เขียน:พรุ่งนี้เช้าออกเดินทางสู่จอมทองกันแล้ว :roll:

ถ้าเกาะไหว จะขอเกาะขาแรงขึ้นดอยอินท์ไปด้วยนะคร๊าบ พี่ๆทั้งหลาย บ้านใกล้เรือนเคียงครับ
ส่วนผมกับก๊วนเพื่อนสัตหีบจะเดินทางกันคืนนี้แล้วครับ ค่อยๆไป :P

รูปภาพ
นักปั่นน่องเล็กเอารูปมาโชว์ด้วย..ซิคร๊าาาาป..ขอขอบคุณพี่โกวิทเรื่องใบสมัครอีกครั้งนะครับ
ทำที่จับจักรยานแสตนเลสและดาวน์ฮิลล์(ราคาถูกเพราะทำเอง)
รับติดตั้งแร๊คจักรยานแสตนเลสติดรถกระบะทุกรุ่น4ประตูก็ได้ครับ
เต่าไม่ช้าเสมอไป
viewtopic.php?f=3&t=310840

โพสต์ โดย Kovit » 04 ก.พ. 2013, 21:14

ลงมาจากดอยถึงระยองโดยสวัสดิภาพกันทุกคนแล้ว :D

โพสต์ โดย DeepRayong@tui » 04 ก.พ. 2013, 21:47

Kovit เขียน:ลงมาจากดอยถึงระยองโดยสวัสดิภาพกันทุกคนแล้ว :D

สวัสดีครับ เสือโต้ส และสมาชิกทุกท่านครับ
ทริปดอยอิน นี่สนุกมากๆครับ เดี๋ยวคอสชมภาพสวยๆจากเสือโต้สครับ

โพสต์ โดย DESHA » 05 ก.พ. 2013, 06:24

กลุ่มบ้านฉางสุดยอดทุกคนครับ..เดินทางถึงบ้านปลอดภัยครับ..
รูปสวยๆ..มาดูบ้างครับ..เสือโต้ด..
โอนเงิน ธ.ไทยพานิช SCB ออมทรัพย์ สาขาโลตัสระยอง 4019226621 Desha

โพสต์ โดย Kovit » 05 ก.พ. 2013, 12:32

รูปสรุปทริปอดใจรอนิ๊สสสนึง.....ว่างเว้นภาระกิจแล้วจะทะยอยมาลงให้ชมคร๊าบ :lol:

โพสต์ โดย Kovit » 05 ก.พ. 2013, 12:40

DeepRayong@tui เขียน:
Kovit เขียน:ลงมาจากดอยถึงระยองโดยสวัสดิภาพกันทุกคนแล้ว :D

สวัสดีครับ เสือโต้ส และสมาชิกทุกท่านครับ
ทริปดอยอิน นี่สนุกมากๆครับ เดี๋ยวคอสชมภาพสวยๆจากเสือโต้สครับ

ปล่อยตัวปั๊บ....มองหากลุ่มRayong Road Bikeไม่เจอซ๊ากคน>>>แรงเจร่งๆๆ :o :shock:

โพสต์ โดย mud » 05 ก.พ. 2013, 13:18

:D :D :D กลับมาแล้วก็พักผ่อนเยอะๆ อาทิตย์นี้วังน้ำเขียวต่อ :D :D :D
รอชมภาพด้วยคน :D :D :D