ภาพบรรยากาศ "ปั่นจักรยานเสือภูเขา ชมป่า แลหมอก" ครั้งที่ 1 อำเภอพะโต๊ะ จังหวัดชุมพร โดย...ทีมงานศิลป์เสรีฯ ตลาดเก่ากระบี่

Moderator: ศิลป์เสรีฯ 59

Re: ภาพบรรยากาศ "ปั่นจักรยานเสือภูเขา ชมป่า แลหมอก" ครั้งที่ 1 อำเภอพะโต๊ะ จังหวัดชุมพร โดย...ทีมงานศิลป์เสรีฯกระบี่

โพสต์ โดย นักปั่นชมวิว » 04 ก.พ. 2013, 14:49

ขอบคุณภาพสวยๆครับ
แรงมี เวลามี ผมจะขี่จักรยานไป

Re: ภาพบรรยากาศ "ปั่นจักรยานเสือภูเขา ชมป่า แลหมอก" ครั้งที่ 1 อำเภอพะโต๊ะ จังหวัดชุมพร โดย...ทีมงานศิลป์เสรีฯกระบี่

โพสต์ โดย pussorn » 04 ก.พ. 2013, 16:37

ขอบคุณรูปภาพงาม ๆ จากพี่สุภัคและน้องสาวคนสวย สนามนครเจอกันอีกแน่นอน :D :lol: :lol:

โพสต์ โดย club78bang » 04 ก.พ. 2013, 19:12

ขอบคุณรุูปสวย ขอบคุณชาวพะโตะและผู้จัดงาน งายสนุกมากชอบมากเลยครับ(ขนาดผมเอาล้อเดียวไปปั่น)ประทับใจงานพะโต๊ะมากมีโอการจะไปเข้าร่ามอีกแน่ๆครับ :D
ขอบคุณมากๆครับ
บริการปรึกษาระบบประตูคีการ์ด/ซ่อม/ติดตั้ง โทร0812053448
คุยกันเรื่อง จักรยานล้อเดียว และทักษะต่างๆเกียวกับจักรยานล้อเดียว ใด้ที่
http://www.facebook.com/UnicycleThailand

โพสต์ โดย jim jazz » 04 ก.พ. 2013, 20:21

surin13 เขียน:เห็นตัวเองจูงข้ามน้ำ เพราะโซ่ขาดยังเสียดาย แค้นใจไม่หาย ....

งั้นสนามนครฯอาทิตย์นี้ ต้องไปถอนแค้นนะครับ :mrgreen:

โพสต์ โดย น้าอ๊อด » 05 ก.พ. 2013, 10:08

ขอสอบถามพี่ๆท่านใดพอจะรู้จักร้านค้าที่มาขายแว่นตาในงานแข่งที่พะโต๊ะมั่งครับ ผมขอเบอร์โทรติดต่อร้านเค้าหน่อยครับ
ขอบคุณครับ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

โพสต์ โดย Phaisan Sribuajab » 05 ก.พ. 2013, 16:42

ต้องขอขอบคุณพี่เสรีมากครับ ที่ให้โอกาศแก่ทีมงานผู้จัดฯ ทางทีมงานผู้จัดฯ ก็หวังว่าปีหน้าพี่เสรีจะมาเที่ยวที่พะโต๊ะอีก ขอคุณครับ

โพสต์ โดย ศิลป์เสรีฯ 59 » 06 ก.พ. 2013, 10:29

8-) 8-) 8-) ด้วยความยินดี ขอบคุณทุกกำลังใจครับ เฮง เฮง เฮง ร่ำรวย มั่งมี ทั้งแรง ทั้งเงิน ครับ :P :P :P
จากอากาศ จับเป็นฝุ่น ก่อเป็นดิน กว่าจะมาเป็น... "ศิลป์เสรีฯ" ไม่ใช่ได้มาเพราะ"โชค"ช่วย หรือว่า"ฟ้า"ลิขิต
ถ้าลองเราไปเป็นเขา...แล้วเราจะรู้ว่า...เขาคิดกับเรายังไง
    http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=405&sid=

โพสต์ โดย jim jazz » 06 ก.พ. 2013, 11:05

น้าอ๊อด เขียน:ขอสอบถามพี่ๆท่านใดพอจะรู้จักร้านค้าที่มาขายแว่นตาในงานแข่งที่พะโต๊ะมั่งครับ ผมขอเบอร์โทรติดต่อร้านเค้าหน่อยครับ
ขอบคุณครับ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

ร้านนี้อยู่แถวโคกกลอย จ.พังงาครับน้าอ็อด
เดี๋ยวจะลองถามเพื่อนๆให้ครับ :D