ภาพบรรยากาศ...วิ่ง ว่าย พาย ปั่น กีฬาผจญภัย“ แอดเวนเจอร์เรช เชอราตัน กระบี่ โทรฟี่ 2012

ผู้ดูแล: ศิลป์เสรีฯ 59

กฏการใช้บอร์ด
มีทุกกิจกรรมของเสือกระบี่ครับ ทุกกลุ่มจักรยาน เสือภูเขา เสือหมอบ ทัวร์ริ่ง เพื่อแข่งขัน เพื่อสุขภาพ เพื่อท่องเที่ยว ปั่นเอามันส์ ฯลฯ แล้วแต่เป้าหมาย และจุดมุ่งหมายของแต่ละคน ที่ต่างกัน

ผู้ดูแลบอร์ด
นายสุภัค อริยมรรค โทรศัพท์ 081-5393561
รูปประจำตัวสมาชิก
@@>>เสืออ๊วบอวบ<<@@
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Taladkao Krabi Team
Bike: Giant

Re: ภาพบรรยากาศ...วิ่ง ว่าย พาย ปั่น กีฬาผจญภัย“ แอดเวนเจอร์เรช เชอราตัน กระบี่ โทรฟี่ 2012

โพสต์ โดย @@>>เสืออ๊วบอวบ<<@@ »

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

ภาพหมดเท่านี้ครับ ขอบคุณครับ อิอิ :mrgreen: :mrgreen:
ศิลป์เสรีฯ 59
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: กระบี่
ติดต่อ:

Re: ภาพบรรยากาศ...วิ่ง ว่าย พาย ปั่น กีฬาผจญภัย“ แอดเวนเจอร์เรช เชอราตัน กระบี่ โทรฟี่ 2012

โพสต์ โดย ศิลป์เสรีฯ 59 »

น้าวี เขียน:
ศิลป์เสรีฯ 59 เขียน:
8-) 8-) 8-) พบกันใหม่สนามหน้า ทางเรียบ 64 โล หรือ 70 โล แต่ที่แน่ๆ หอบแน่หนึ่งสนาม สวัสดีครับ... :P :P :P
ไม่กล้าไปแข่งยังอึดไม่พอ วิ่งไม่รอดหนักพุง :lol: :lol: :lol: บังคับยาง 1.90 ขึ้นไปนะครับ จะได้ไม่มีใครได้เปรียบเสียเปรียบกัน ;)
8-) 8-) 8-) ทีมผม ลงแข่งไม่มีวิ่งครับใช้เดินมีคลานบางช่วง เขรถถีบพอได้หิดอยู่กลุ่มหน้า พอวิ่งกับพายเรือ เพื่อนแซงหมด ที่คู่กับผมไม่ขอเอ่ยนาม (แกชื่อสายัณห์แต่อย่าไปบอกใครต่อนะ เดียวแกด่าผมหล่าว อิอิ) แกบอกว่าถ้าแข่งไอ้นี้หล่าวไม่ต้องมาชวนกูอีกนะ อิอิ :lol: :lol: :lol:
จากอากาศ จับเป็นฝุ่น ก่อเป็นดิน กว่าจะมาเป็น... "ศิลป์เสรีฯ" ไม่ใช่ได้มาเพราะ"โชค"ช่วย หรือว่า"ฟ้า"ลิขิต
ถ้าลองเราไปเป็นเขา...แล้วเราจะรู้ว่า...เขาคิดกับเรายังไง
  • http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=405&sid=
เสือsakkaset
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0869548822
team: เหนือคลองเภสัช กระบี่
Bike: GARY FISHER (Marrin) GIANT TCR Composite 1 GIANT XCT Composite

โพสต์ โดย เสือsakkaset »

:P :P ขอขอบคุณภาพสวย ๆ จากช่างภาพทั้งสองท่าน และที่สำคัญที่สุด "เสือมิเนียม" คู่หูจอมอึด..."ขอโทษทีที่ผมวิ่งไม่รอด และชวนท่านเดิน..ว่ายน้ำช้า..พายเรือก็ไม่เร็ว..อิอิ" ผมรับรองถ้าผมอึดเหมือนท่าน คู่เราติดอันดับหนึ่งในสามแน่นอน อิอิ ไม่พรือเสือมิเนียมเหอ ค่อยปีหน้าถ้าเขาจัดอีก ผมหลาบแล้ว ท่านคู่กับคนอื่นต้องได้รางวัลแน่นอน...ขอบคุณจากใจ..เสือsakkaset จริงๆ
เพื่อสุขภาพ เพื่อมิตรภาพ เพื่อสิ่งแวดล้อม และเพื่อการแข่งขันบางโอกาส
Wuthichai
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0819790965
team: หาดคลองม่วง กระบี่
Bike: Reacto 4000 , BMC

โพสต์ โดย Wuthichai »

น้าวี เขียน:
8-) 8-) 8-) พบกันใหม่สนามหน้า ทางเรียบ 64 โล หรือ 70 โล แต่ที่แน่ๆ หอบแน่หนึ่งสนาม สวัสดีครับ... :P :P :P
ไม่กล้าไปแข่งยังอึดไม่พอ วิ่งไม่รอดหนักพุง :lol: :lol: :lol: บังคับยาง 1.90 ขึ้นไปนะครับ จะได้ไม่มีใครได้เปรียบเสียเปรียบกัน ;)
8-) 8-) 8-) ทีมผม ลงแข่งไม่มีวิ่งครับใช้เดินมีคลานบางช่วง เขรถถีบพอได้หิดอยู่กลุ่มหน้า พอวิ่งกับพายเรือ เพื่อนแซงหมด ที่คู่กับผมไม่ขอเอ่ยนาม (แกชื่อสายัณห์แต่อย่าไปบอกใครต่อนะ เดียวแกด่าผมหล่าว อิอิ) แกบอกว่าถ้าแข่งไอ้นี้หล่าวไม่ต้องมาชวนกูอีกนะ อิอิ :lol: :lol: :lol:
เท่าที่ได้มาก็สุดยอดอย่างแรงแล้วครับ..
นี่ครั้งแรก ไม่ได้ซ้อมยังเข้าที่ 2 เลย..
ปีหน้าไม่พลาดแน่ ผมว่า..
Arnon
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Wuthichai เขียน: เท่าที่ได้มาก็สุดยอดอย่างแรงแล้วครับ..
นี่ครั้งแรก ไม่ได้ซ้อมยังเข้าที่ 2 เลย..
ปีหน้าไม่พลาดแน่ ผมว่า..
8-) 8-) 8-) ให้กำลังใจจังน้องเรา จะให้พี่ไปคลานในป่าหอนนาคหล่าว ว่างๆหาเส้นทางเพิ่มเติมไว้กันนะจะยกทีมหลาดเก่าไปเที่ยวย้อนรอยสนาม แอดเวนเจอร์ที อิอิ :P :P :P
จากอากาศ จับเป็นฝุ่น ก่อเป็นดิน กว่าจะมาเป็น... "ศิลป์เสรีฯ" ไม่ใช่ได้มาเพราะ"โชค"ช่วย หรือว่า"ฟ้า"ลิขิต
ถ้าลองเราไปเป็นเขา...แล้วเราจะรู้ว่า...เขาคิดกับเรายังไง
  • http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=405&sid=
Wuthichai
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0819790965
team: หาดคลองม่วง กระบี่
Bike: Reacto 4000 , BMC

โพสต์ โดย Wuthichai »

ครับผม..ยินดีครับจะมาบอกก่อน จะได้เตรียมน้ำ..ท่าไว้ต้อนรับครับ..
ออ...เห็นว่า มีนา'56 เขาอิจัดแข่งที่เมืองกาญครับ 5555
Arnon
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Wuthichai เขียน:ครับผม..ยินดีครับจะมาบอกก่อน จะได้เตรียมน้ำ..ท่าไว้ต้อนรับครับ..
ออ...เห็นว่า มีนา'56 เขาอิจัดแข่งที่เมืองกาญครับ 5555
8-) 8-) 8-) ดีเลยครับ ทีมหลาดเก่า จะส่ง อาจารย์สายัณห์ เสือศักดิ์เกษตร เสือตง เสือนึง ลงแก้มืออีกครั้ง เห็นว่ายังข้องใจไม่หายที :P :P :P
เสือรักษ์ อิสระ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0841870149
team: ชมรมจักรยานถลาง ภูเก็ต
Bike: specialized M4

โพสต์ โดย เสือรักษ์ อิสระ »

สวัสดีครับพี่ศิลป์เสรี เสือรักษ์ไม่เห็นพี่ศิลป์เสรีเลยนิ๊ อยู่ข้างหน้าเสือรักษ์หรือเปล่าครับ
ขอบคุณมากๆสำหรับภาพสวยๆให้ชมกันครับ
การนินทาว่าร้ายเป็นเรื่องของเขา...การให้อภัยเป็นเรื่องของเสือรักษ์อิสระ...คติ...ความกลัว...จะทำให้เสื่อม
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

เสือรักษ์ อิสระ เขียน:สวัสดีครับพี่ศิลป์เสรี เสือรักษ์ไม่เห็นพี่ศิลป์เสรีเลยนิ๊ อยู่ข้างหน้าเสือรักษ์หรือเปล่าครับ
ขอบคุณมากๆสำหรับภาพสวยๆให้ชมกันครับ
8-) 8-) 8-) สุดยอด...จริงๆเสือถลาง จะเห็นได้พรือทีมผมแวะพักบ่อย อิอิ :P :P :P
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือกระบี่”