สนามทึ่ 4 อาทิตย์ที่ 18 มี.ค. 2555 ปิดตำนานเก็บคะแนน หรอย มันส์ เหนื่อย 2011/2012 จากดินสู่ดาว น้ำตกห้วยโต้สู่ยอดเขาพฤกษาสวรรค์

ผู้ดูแล: ศิลป์เสรีฯ 59

กฏการใช้บอร์ด
มีทุกกิจกรรมของเสือกระบี่ครับ ทุกกลุ่มจักรยาน เสือภูเขา เสือหมอบ ทัวร์ริ่ง เพื่อแข่งขัน เพื่อสุขภาพ เพื่อท่องเที่ยว ปั่นเอามันส์ ฯลฯ แล้วแต่เป้าหมาย และจุดมุ่งหมายของแต่ละคน ที่ต่างกัน

ผู้ดูแลบอร์ด
นายสุภัค อริยมรรค โทรศัพท์ 081-5393561
รูปประจำตัวสมาชิก
ศิลป์เสรีฯ 59
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: กระบี่
ติดต่อ:

สนามทึ่ 4 อาทิตย์ที่ 18 มี.ค. 2555 ปิดตำนานเก็บคะแนน หรอย มันส์ เหนื่อย 2011/2012 จากดินสู่ดาว น้ำตกห้วยโต้สู่ยอดเขาพฤกษาสวรรค์

โพสต์ โดย ศิลป์เสรีฯ 59 »

8-) 8-) 8-) รายละเอียด...สนามที่ 4 จากดินสู่ดาว น้ำตกห้วยโต้สู่ยอดเขาพฤกษาสวรรค์
ชัดเจนแล้วจ้า...วันอาทิตย์ที่ 18 มี.ค. 2555 สนามที่ 4 ปิดตำนานเก็บคะแนน หรอย มันส์ เหนื่อย 2011/2012
8-) :D :) ;) :( :o :shock: :? :x :P :mrgreen: :| :roll: :twisted: :evil: :oops: :cry: :geek: :ugeek: :lol:

8-) 8-) 8-) ระยะทางโดยรวมประมาณ 25 กม. :P :P :P

8-) 8-) 8-) รูปแบบถ้วยรางวัลกิตติมศักดิ์ และ รางวัลรุ่นทั่วไปทุกรุ่นอายุ :P :P :P

รูปภาพ
รูปภาพ

8-) 8-) 8-) รางวัลตามความเหมาะสม ของจำนวนนักกีฬาในแต่ละรุ่น มีอะไรผิดพลาดแนะนำ ติติง ตักเตือน ได้นะครับ อย่าให้เสร็จแล้ววิจารณ์ ไอ้นั่นไซรไม่ทำพันนั้น ไซรไอ้นี้ไม่ทำพันนี้ ไอ้นู้นไม่มี ไอ้นี้ไม่ยัง จัดไปพรือแบบนี้ อิอิฯลฯ พอถาม...ไม่พรือผมได้เพ ได้แล้วแหละ ชิวๆ ผมจะไม่ไปหมุนโลกกลับมาแก้ให้แล้วนะครับ อิอิ :lol: :lol: :lol:

ทั่วไปหญิง (Open).................. 3 รางวัล
รุ่นอายุไม่เกิน 12 ปีชาย............ 3 รางวัล
รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปีชาย............ 3 รางวัล
รุ่นทั่วไปชาย (Open)................ 7 รางวัล
รุ่นอายุ 30-34 ปีชาย................ 6 รางวัล
รุ่นอายุ 35-39 ปีชาย................ 9 รางวัล
รุ่นอายุ 40-44 ปีชาย................ 6 รางวัล
รุ่นอายุ 45-49 ปีชาย................ 4 รางวัล
รุ่นอายุ 50-55 ปีชาย................ 5 รางวัล
รุ่นอายุ 56 ปีขึ้นไปชาย.............. 4 รางวัล
รุ่น VIP................................. 8 รางวัล

8-) 8-) 8-) มีอะไรเพิ่มเติม จะน้อมนำมาแจ้ง แจกแจง ให้ผู้มีเกียรติทุกท่าน รับทราบเป็นระยะๆนะครับ สวัสดีครับ :P :P :P

8-) 8-) 8-) :arrow: :arrow: :arrow: หมายเหตุ...สนามที่ 4 ปิดตำนานคะแนนคูณ 2 นะครับ และ ผู้ที่จะได้รับถ้วยรางวัล จะต้องร่วมกิจกรรมอย่างน้อยสองสนามนะครับ ยกเว้น VIP จะร่วมกี่สนามก็ได้ ขอบคุณครับ
:P :P :P

8-) 8-) 8-) วันที่รอชัดเจนวันพรุ่งนี้อีกทีครับว่าร้านจะทำถ้วยรางวัลเสร็จทันม้าย ในวันที่ 18 มีนาคม 2555 ถ้าทันก็ต้องขออนุญาติทริปใหญ่คีรีวงค์ ของท่านKrabi Eco Cycle ขอคุณมากๆครับท่านKrabi Eco Cycle ผู้เสพงานส่วนรวมทุกๆกิจกรรม ของการถีบ อิอิ :lol: :lol: :lol:

8-) 8-) 8-) คะแนนรวม 3 สนาม เอาไว้ลุ้น เอาไว้วางแผน ว่าถีบพรือให้ติดมือหลบบ้านสักหนวยวะ อิอิ :P :P :P

คะแนนรวม 3 สนาม ทั่วไปหญิง (Open)
1. น.ส.วราภรณ์ วีรพัฒนาสุวรรรณ..............ทีมอ่าวลึก.....................60 คะแนน
2. น.ส.ปวีณา ชูใหม่............................ทีมAndamancycle...............34 คะแนน
3. น.ส.อาทิตยา ร่วมชมรัตน์....................ทีมครูหน่า......................26 คะแนน
4. นางจิตนา ไชยบุญ...........................ทีมบางผึ้ง.......................15 คะแนน
5. นางพรทิพย์ มิ่งผล...........................ทีมบางผึ้ง.......................13 คะแนน

คะแนนรวม 3 สนาม รุ่นอายุไม่เกิน 12 ปีชาย
1. ด.ช. ดาวุธ ขยันการ...........................ทีมหนองทะเล.................50 คะแนน
2. ด.ช. สมศักดิ์ วงค์อินทร์.......................ทีมมหาราช....................34 คะแนน
3. ด.ช.ภูพิรัฐ มิตรเมือง...........................ทีมหนองทะเล..................20 คะแนน
4. ด.ช. ภูมิภัทร ภูมิภมร..........................ทีมบางผึ้ง.....................20 คะแนน
5. ด.ช. นพดล ลักลำ.............................ทีมหนองทะเล................15 คะแนน
6. ด.ช. สหัสวรรษ อนงค์.........................ทีมครูหน่า.....................11 คะแนน
7. ด.ช. อดิเทพ ร่วมชมรัตน์......................ทีมครูหน่า.....................10 คะแนน

คะแนนรวม 3 สนาม รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปีชาย
1. ด.ช. วัชรพงษ์ ศรีทนนท์.......................ทีมตลาดเก่า...................60 คะแนน
2. ด.ช. พงษ์พัฒน์ ขยันการ......................ทีมหนองทะเล.................49 คะแนน
3. ด.ช.ธนาภูมิ ภูมิภมร...........................ทีมบางผึ้ง......................17 คะแนน
4. ด.ช. ภูธเนศ เอี่ยมบุตร..........................ทีมหนองทะเล.................15 คะแนน
5. ด.ช. อันดามัน ร่วมชมรัตน์.....................ทีมครูหน่า.....................13 คะแนน

คะแนนรวม 3 สนาม รุ่นทั่วไปชาย (Open)
1. นายนพดล สิงห์สโรทัย..........................ทีมคลองท่อม..................48 คะแนน
2. นายประพัฒน์ พลเพชร..........................ทีมตลาดเก่า....................29 คะแนน
3. นายประเสริฐ แก้วสมทอง........................ทีมมหาราช....................28 คะแนน
4. นายอาหมัด ติเอียดย่อ...........................ทีมตลาดเก่า...................27 คะแนน
5. นายอานัส หม้อน้ำร้อน...........................ทีมเกาะยาว...................20 คะแนน
6. นายไตรรงค์ ตู้กังร่าเหม..........................ทีมคลองม่วง...................17 คะแนน
7. นายธนะวัฒน์ จงรักษ์.............................ทีมมหาราช....................11 คะแนน
8. นายวิริยะ สังขรัตน์...............................ทีมอ่าวลึก.....................8 คะแนน

คะแนนรวม 3 สนาม รุ่นอายุ 30-34 ปีชาย
1. นายวานิชย์ อ่ำตระกูล............................ทีมตลาดเก่า....................57คะแนน
2. นายสามทอง สมิทธิ์เยาวกุล......................ทีมมหาราช.....................54 คะแนน
3. นายวงศ์วรวิทย์ โชคพิบูลชัย......................ทีมมหาราช.................... 45 คะแนน
4. นายอรรถพร อ่าวสินธุ์ศิริ..........................ทีมตลาดเก่า...................26 คะแนน
5. นายวุฒิชัย บุญหวาน..............................ทีมคลองม่วง...................13 คะแนน
6. นายอานนต์ คงพันธ์...............................ทีมคลองม่วง...................11 คะแนน
7. Mr.Micnael Longlen..............................ทีมSneraton....................11 คะแนน
8. นายมนต์ชัย แตงร่ม...............................ทีมคลองม่วง...................10 คะแนน

คะแนนรวม 3 สนาม รุ่นอายุ 35-39 ปีชาย
1. นายวุฒิไกร เสนกุล................................ทีมKrabi Eco Cycle..........50 คะแนน
2. นายธีรศักดิ์ ประทีป ณ ถลาง......................ทีมเหนือคลอง.................45 คะแนน
3. นายสายัณห์ ชื่นบุตร..............................ทีมอ่าวลึก........................39 คะแนน
4. นายอนุรักษ์ คลองกลาง...........................ทีมอ่าวลึก.......................37 คะแนน
5. นายนพดล บุญสงค์................................ทีมพังงา.........................23 คะแนน
6. นายอรรณนพ หอมกมล...........................ทีมอ่าวลึก.......................21 คะแนน
7. นายโชติ์ ตุลารักษ์.................................ทีมตลาดเก่า.....................20 คะแนน
8. นายวรวุธ ปานจันทร์...............................ทีมตลาดเก่า.....................19 คะแนน
9. นายชัยยันต์ อนุกูล................................ทีมคลองม่วง....................11 คะแนน
10. นายมานะ อ่าวสินธุ์ศิริ..............................ทีมตลาดเก่า.....................11 คะแนน
11. นายธนะรัชต์ ชนะทรัพย์ทอง......................ทีมเกษตรกระบี่...................8 คะแนน

คะแนนรวม 3 สนาม รุ่นอายุ 40-44 ปีชาย
1. นายธานินทร์ อ่าวสินธุศิริ..........................ทีมตลาดเก่า......................54 คะแนน
2. นายสุริยะ นวลวิจิตร...............................ทีมอ่าวลึก......................43 คะแนน
3. นายเชวงศักดิ์ ไสไทย.............................ทีมตลาดเก่า......................41 คะแนน
4. นายสมัย กลิ่นรักษ์.................................ทีมAndamancycle...............40 คะแนน
5. นายกรรรณฤทธิ์ ใหมอ่อน..........................ทีมอ่าวลึก..........................13 คะแนน
6. นายอุทัย วังเมือง..................................ทีมอ่าวลึก..........................13 คะแนน
7. นายชัยศักดิ์ แซ่ภู่..................................ทีมกฟผ.กระบี่......................13 คะแนน
8. นายพลเทพ เพชรฤทธิ์.............................ทีมอ่าวลึก...........................10 คะแนน

คะแนนรวม 3 สนาม รุ่นอายุ 45-49 ปีชาย
1. นายทรงพล บู่ทอง..................................ทีมพังงา...........................54 คะแนน
2. นายกิตติ ลิ่มเถาว์...................................ทีมตลาดเก่า.......................43 คะแนน
3. นายอุดร วีรพัฒนาสุวรรณ...........................ทีมอ่าวลึก.........................42 คะแนน
4. นายสมบูรณ์ วงศ์อินทร์.............................ทีมมหาราช........................31 คะแนน
5. นายควง ศรีทนนท์.................................ทีมตลาดเก่า........................20 คะแนน
6. นายโสภณ คุปตศิลา................................ทีมอ่าวลึก..........................13 คะแนน

คะแนนรวม 3 สนาม รุ่นอายุ 50-55 ปีชาย
1. นายพนม รัตนสุภา..................................ทีมตลาดเก่า........................51 คะแนน
2. นายชาติชาย อ่อนเรือง.............................ทีมอ่าวลึก...........................50 คะแนน
3. นายไพบูลย์ ตันติสุข.................................ทีมAndamancycle.................34 คะแนน
4. นายวิชัย ลักษณะวิมล...............................ทีมพังงา...........................33 คะแนน
5. นายถนอม เริงกิจ...................................ทีมเกาะยาว.........................20 คะแนน
6. นายสมนึก จากที...................................ทีมมหาราช..........................15 คะแนน
7. นายนฤทธิ์ ฤทธาพรหม..............................ทีมพังงา............................13 คะแนน
8. นายพินัย เอี่ยนเล่ง..................................ทีมบางผึ้ง...........................11 คะแนน

คะแนนรวม 3 สนาม รุ่นอายุ 56 ปีขึ้นไปชาย
1. นายสิทธิศักดิ์ ศรีสุขสมวงศ์...........................ทีมคลองท่อม......................57 คะแนน
2. นายไสว กังแฮ........................................ทีมกฟผ. กระบี่....................47 คะแนน
3. นายสายัณห์ สุวรรณสาม..............................ทีมตลาดเก่า........................37 คะแนน
4. นายเลี้ยง ลีลาทิวานนท์...............................ทีมมหาราช.........................28 คะแนน
5. นายเธียรชัย วิสุทธ์สิริ.................................ทีมกฟผ.กระบี่......................11 คะแนน

รวม 3 สนาม รุ่น VIP
1. นายสวาท บุญนาคแก้ว.................................ทีมอ่าวลึก
2. นายเกริกฤทธิ์ ถิระผลิกะ...............................ทีมตลาดเก่า
3. นายประเสริฐ แก้วสมทอง..............................ทีมมหาราช
4. นายสมนึก ช้างพิงงา....................................ทีมวิทยาลัยเกษตร
5. นายไพบูลย์ ตันติสุข.....................................ทีมAndamancycle
6. นายวีระยุทธ สิงห์โต.....................................ทีมตลาดเก่า
7. นายอรุณ เดชประสิทธิ์......................................ทีมอ่าวลึก
8. นายทิวากร ศักดิ์แก้ว........................................ทีมอ่าวลึก
9. นายเฉลิม วีรพัฒนาสุวรรณ...................................ทีมอ่าวลึก
10 นาย.สาโรจน์ วงค์สวัสดิ์.....................................ทีมอ่าวลึก
จากอากาศ จับเป็นฝุ่น ก่อเป็นดิน กว่าจะมาเป็น... "ศิลป์เสรีฯ" ไม่ใช่ได้มาเพราะ"โชค"ช่วย หรือว่า"ฟ้า"ลิขิต
ถ้าลองเราไปเป็นเขา...แล้วเราจะรู้ว่า...เขาคิดกับเรายังไง
  • http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=405&sid=
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: ติดตามรายละเอียด สนามที่ 4 จากดินสู่ดาว น้ำตกห้วยโต้สู่ยอดเขาพฤกษาสวรรค์ ปิดตำนานเก็บคะแนน หรอย มันส์ เหนื่อย 2011/2012

8-) 8-) 8-) แจ้งเปลี่ยนแปลงรางวัลรุ่น 35-39 ปีชายเป็น 9 รางวัลตามจำนวนผู้ร่วมกิจกรรมนะครับ :P :P :P
จากอากาศ จับเป็นฝุ่น ก่อเป็นดิน กว่าจะมาเป็น... "ศิลป์เสรีฯ" ไม่ใช่ได้มาเพราะ"โชค"ช่วย หรือว่า"ฟ้า"ลิขิต
ถ้าลองเราไปเป็นเขา...แล้วเราจะรู้ว่า...เขาคิดกับเรายังไง
  • http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=405&sid=
@@>>เสืออ๊วบอวบ<<@@
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Taladkao Krabi Team
Bike: Giant

Re: ติดตามรายละเอียด สนามที่ 4 จากดินสู่ดาว น้ำตกห้วยโต้สู่ยอดเขาพฤกษาสวรรค์ ปิดตำนานเก็บคะแนน หรอย มันส์ เหนื่อย 2011/2012

โพสต์ โดย @@>>เสืออ๊วบอวบ<<@@ »

ศิลป์เสรีฯ 59 เขียน: 8-) 8-) 8-) แจ้งเปลี่ยนแปลงรางวัลรุ่น 35-39 ปีชายเป็น 9 รางวัลตามจำนวนผู้ร่วมกิจกรรมนะครับ :P :P :P
:mrgreen: :mrgreen: รับแซบ..เอ้ย!!! รับทราบบคร๊าบบบบ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
obodjama
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0866068081 (อ.ตูน)
team: Kaset Krabi NS-T 97
Bike: Fuji Wheeler และยืมของเพื่อน(ยิ่งรถเทพๆยิ่งชอบยืม)อิอิ

โพสต์ โดย obodjama »

ขอบคุณภาพสวยๆ จากท่านศิลป์เสรีฯ 59 มากๆ ครับ ดูเพลินเลยครับ เห็นแล้วเสียดายที่ไม่ได้ไปร่วมงานครับ :cry:
สนามสุดท้าย งานใหญ่ที่วิทยาลัยผ่านไปแล้ว ปิดเทอมแล้วด้วย ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดทีมเกษตรกระบี่น่าจะได้ไปร่วม หรอย มันส์ เหนื่อย ด้วยนะครับ :mrgreen:
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

obodjama เขียน:ขอบคุณภาพสวยๆ จากท่านศิลป์เสรีฯ 59 มากๆ ครับ ดูเพลินเลยครับ เห็นแล้วเสียดายที่ไม่ได้ไปร่วมงานครับ :cry:
สนามสุดท้าย งานใหญ่ที่วิทยาลัยผ่านไปแล้ว ปิดเทอมแล้วด้วย ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดทีมเกษตรกระบี่น่าจะได้ไปร่วม หรอย มันส์ เหนื่อย ด้วยนะครับ :mrgreen:
8-) 8-) 8-) ด้วยความยินดีครับอาจารย์ :P :P :P
Wuthichai
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0819790965
team: หาดคลองม่วง กระบี่
Bike: Reacto 4000 , BMC

Re: สนามทึ่ 4 อาทิตย์ที่ 18 มี.ค. 2555 ปิดตำนานเก็บคะแนน หรอย มันส์ เหนื่อย 2011/2012 จากดินสู่ดาว น้ำตกห้วยโต้สู่ยอดเขาพฤกษาสวรรค

โพสต์ โดย Wuthichai »

พี่ศิลป์เสรีครับ..
กำหนดเวลาเริ่มกี่โมงครับพี่ แล้วถ้ามีคนที่ยังไม่เคยไป 3 สนามแรกอยากไปหนุกกันจะได้หม้ายครับ
Arnon
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: สนามทึ่ 4 อาทิตย์ที่ 18 มี.ค. 2555 ปิดตำนานเก็บคะแนน หรอย มันส์ เหนื่อย 2011/2012 จากดินสู่ดาว น้ำตกห้วยโต้สู่ยอดเขาพฤกษาสวรรค

Wuthichai เขียน:พี่ศิลป์เสรีครับ..
กำหนดเวลาเริ่มกี่โมงครับพี่ แล้วถ้ามีคนที่ยังไม่เคยไป 3 สนามแรกอยากไปหนุกกันจะได้หม้ายครับ
8-) 8-) 8-) กำหนดเวลาลงทะเบียน 8.00 น. 10.30 ปล่อยตัวพร้อมกันทุกรุ่น เพราะต้องไปบวกคะแนนทั้ง 4 สนามด้วยครับ มาร่วมสนุกได้ทุกท่านครับ ไว้เก็บอันดับรวมจากที่ 1 จนถึงสุดท้ายประจำปี 2555 ไว้เป็นที่ระลึกว่าเราก็เคยได้พิชิตเขาพฤกษาสวรรค์มาแล้วนะ ถึงจะเป็นคนสุดท้ายก็เถอะ อิอิ :P :P :P
8-) 8-) 8-) แล้วเจอกันครับ ปิดตำนานพิชิตเขาพฤกษาสวรรค์ ยินดีต้อนรับทุกๆเสือครับ ร่วมสนุกได้ทุกท่านครับ ไม่ว่าจะมาปั่น มาเที่ยว มาหารูปสวยๆไว้เป็นที่ระลึกจากทีมงานเสือกระบี่ เรียนเชิญนะครับ :P :P :P
Wuthichai
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0819790965
team: หาดคลองม่วง กระบี่
Bike: Reacto 4000 , BMC

โพสต์ โดย Wuthichai »

กำหนดเวลาลงทะเบียน 8.00 น. 10.30 ปล่อยตัวพร้อมกันทุกรุ่น เพราะต้องไปบวกคะแนนทั้ง 4 สนามด้วยครับ มาร่วมสนุกได้ทุกท่านครับ ไว้เก็บอันดับรวมจากที่ 1 จนถึงสุดท้ายประจำปี 2555 ไว้เป็นที่ระลึกว่าเราก็เคยได้พิชิตเขาพฤกษาสวรรค์มาแล้วนะ ถึงจะเป็นคนสุดท้ายก็เถอะ อิอิ
แล้วเจอกันครับ ปิดตำนานพิชิตเขาพฤกษาสวรรค์

รับทราบครับพี่...ไปแน่นอน จากคลองม่วง เห็นเขาแล้วเจ็บหัวเข่าไว้แล้วแล้วเลย
Arnon
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

8-) 8-) 8-) มาถึงแล้ว...สดๆร้อนๆวันนี้ สิ่งที่เป็นห่วงที่สุดว่าจะมาทันม้าย และแล้วก็ทันไม่นั้นเสือวุฒิเอาตาย อุตส่าห์ยืมวันคีรีวงค์ เหมาะสม สมควร คู่ควร กับการทนหอบของ เสือกระบี่ยิ่งนัก อยากได้สักหนวยกันเด้ อิอิ :P :P :P

รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพรูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ

8-) 8-) 8-) คะแนนสนามสุดท้ายคูณสอง บวก ลบ คูณ หาร กันแลเอาเองนะ แต่แว่วมาแล้วผู้หญิงหมายเลขหนึ่งของอ่าวลึกติดภาระกิจเสียแล้ว :P :P :P
rattriton
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0822834201
team: ชมรมจักรยานเสือหอบเกาะยาว
Bike: missile pro9
ตำแหน่ง: หนองทะเล อ.เมือง กระบี่

โพสต์ โดย rattriton »

ทีมเกาะยาวไปแน่นอน....อย่างได้ถ้วยกระบี่มาสะสม อิอิ ไม่เคยไปนานแล้วห้วยโต้....ไม่รู้ไปถูกเหลยม้าย
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

rattriton เขียน:ทีมเกาะยาวไปแน่นอน....อย่างได้ถ้วยกระบี่มาสะสม อิอิ ไม่เคยไปนานแล้วห้วยโต้....ไม่รู้ไปถูกเหลยม้าย
8-) 8-) 8-) ด้วยความยินดีครับน้องรัส ว่าจะโทรหาพอดีครับ :P :P :P
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

8-) 8-) 8-) กติกาการแข่งขัน... "จักรยานเสือภูเขาเก็บคะแนนสนามที่ 4"รายการ “จากดินสู่ดาว น้ำตกห้วยโต้สู่ยอดเขาพฤกษาสวรรค์”
1. ใช้จักรยานเสือภูเขา วงล้อไม่เกิน 26 นิ้ว ยางขนาด 1.85 นิ้ว ขึ้นไป
2 .ห้ามใช้ตะเกียบหน้า นอกจากนั้นอนุญาตแต่ง มาได้เต็มสูตร
3. ผู้เข้าแข่งขันจะต้องสวมหมวกกันกะแทกศีรษะและสายรัดคางตลอดการแข่งขัน
4. ติดป้ายหลังเสื้อและหมายเลขหน้ารถ ห้าม ดัด งอ เพื่อง่ายแก่การตรวจเช็คของกรรมการ
:P :P :P

8-) 8-) 8-) ก็ใช้เหมือนๆทุกสนามที่ผ่านมา จะให้ถูกใจคนใดคนหนึ่งคงไม่ได้ กติกาคือกติกานะจ๊ะ :P :P :P

8-) 8-) 8-) ยกเว้นรุ่น VIP ใช้จักรยานอะไรก็ได้และแต่งได้เต็มรูปแบบครับ :P :P :P
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

8-) 8-) 8-) เมื่อวันวาน...ยังคงจำกันได้...เขาไอ้ไหรสูงพันนั้น :lol: :lol: :lol:
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

8-) 8-) 8-) รายชื่อรวมทุกกลุ่มอายุของปี 2010 :P :P :P
8-) 8-) 8-) รายชื่อนักกีฬารวม ทุกกลุ่มอายุ สนามที่ 4 เสือกระบี่นัดรวมพล หรอย มันส์ เหนื่อย 2010 น้ำตกห้วยโต้สู่ยอดเขาพฤกษาสวรรค์ วันอาทิตย์ที่ 12 ธันวาคม 2553 ทุกอันดับ ตั้งแต่ปั่นมา..เข็นมา รุนมา + ทุกมา(รถโห๊ะ)
อันดับที่ / ชื่อ-สกุล / อายุ / ชมรม-ทีม / หมายเลขรถ :P :P :P

1.นายวิริยะ (ตั้ม) สังขรัตน์ 22 .........................อ่าวลึก 104
2.ด.ช.ศุภกร (ตี้) จันทร์กวีกูล 14 ......................ตลาดเก่า 205
3.นายสุภัค อริยมรรค 45 ...............................ตลาดเก่า 101
4.คุณภาคภูมิ ขุนอินทร์ 26 .............................อ่าวลึก 103
5.คุณทรงพล บู่ทอง 48 .................................พังงา 502
6.ด.ช.วัชรพงษ์ (บอล) ศรีทนนท์ 14....................ตลาดเก่า 202
7.คุณวุฒิไกร เสนกุล 34 .................................Krabi Eco Cycle 105
8.คุณควง (เหมีย) ศรีทนนท์ 44 .........................ตลาดเก่า 401
9.อ.สายัณห์ (พี่เปี๊ยก) สุวรรณสาม 58 ..................ตลาดเก่า 601(เสือเฒ่ากระบี่)
10.คุณอรรถพร (อุ๊) อ่าวสินธุ์ศิริ 30 .....................ตลาดเก่า 107
11.คุณอนุรักษ์ คลองกลาง 35 ...........................อ่าวลึก 302
12.มานะ (น้อย) อ่าวสินธุ์ศิริ 35 ..........................ตลาดเก่า 308
13.คุณธานินทร์ (มิเนียม) อ่าวสินธุ์ศิริ 41 .................ตลาดเก่า 409
14.คุณสายัณห์ (เก๋) ชื่นบุตร 38 ..........................อ่าวลึก 303
15.คุณไสว (โกวี,โกไหว) กังแฮ 57 .......................กฟผ.กระบี่ 614
16.คุณสามทอง (ฝิ่น) สมิทธิ์เยาวกุล 31 ...................มหาราช 106
17.คุณกิตติ (อ๊อด) ลิ่มเถาว์ 47 ............................ตลาดเก่า 507
18.คุณอดิศักดิ์ นพคุณ 42 ..................................อ่าวลึก 405
19.คุณนพดล บุญสงค์ 35 ...................................พังงา 304
20.คุณโชติ (เจ) ตุลารักษ์ 34 ...............................ตลาดเก่า 102
21.คุณพนม (โกยาว) รัตนสุภา 49 ..........................ตลาดเก่า 511
22.คุณอุดร วีรพัฒนาสุวรรณ 45 .............................อ่าวลึก 501
23.คุณธีรศักดิ์ ประทีป ณ ถลาง 38 ..........................เหนือคลอง 305
24.คุณอุทัย วังเมือง 41 ......................................อ่าวลึก 406
25.คุณวานิชย์ (อ้วน) อ่ำตระกูล 29 ..........................ตลาดเก่า 301
26.คุณสวาท (นันท์) บุณนาคแก้ว 44 ........................อ่าวลึก 403
27.คุณวรวุธ (ก้องแสนแปด) ปานจันทร์ 36 ..................ตลาดเก่า 307
28.คุณสมบูรณ์ (แมว) วงศ์อินทร์ 47 .........................มหาราช 508
29.ด.ช.พัสกร นวลวิจิตร 14 ..................................อ่าวลึก 203
30.คุณครรชิต อึ่งทอง 44 .....................................กพฝ.กระบี่ 402
31.คุณวิชัย ลักษณะวิมล 50 ..................................พังงา 602
32.คุณสมพร เกิดกอบ 48 ....................................พังงา 503
33.คุณสิทธิศักดิ์ (โกเซ่ง) ศรีสุขสมวงศ์ 56 ..................กฟผ.กระบี่ 603
34.คุณปองเดช คุ้มภัย 48 ....................................พังงา 506
35.คุณชัยศักดิ์ (โกจิ้น) แซ่ภู่ 48 .............................ตลาดเก่า 510
36.คุณสุริยะ นวลวิจิตร 44 ....................................อ่าวลึก 404
37.คุณพลเทพ เพชรฤทธิ์ 43 ..................................อ่าวลึก 407
38.คุณวีรยุทธ สิงห์โต 38 .....................................ตลาดเก่า 306
39.คุณภัคพงษ์ ศรวิจิตร 48 ...................................มหาราช 504
40.คุณพงษ์พัฒน์ ขยันการ 12 ................................หนองทะเล 201
41.คุณทิวากร ศักดิ์แก้ว 56 ...................................อ่าวลึก 605
42.คุณสุพจน์ เจนจิตร์ 49 .....................................ตลาดเก่า 509
43.คุณประภัย เอ่งฉ้วน 46 ....................................บางผึ้ง 505
44.คุณไพบูลย์ ตันติสุข 53 ...................................อันดามัน 604
45.คุณเลี้ยง ลีลาทิวานนท์ 55 ................................มหาราช 609
46.คุณพิทัย เอียนเล่ง 53 .....................................บางผึ้ง 611
47.คุณวราภรณ์ วีรพัฒนาสุวรรณ 39 ..........................อ่าวลึก 703
48.คุณอรุณ เดชประสิทธิ์ 56 ..................................อ่าวลึก 606
49.คุณธัญญา สีโห้มี 36 .......................................อ่าวลึก 706
50.คุณวินัย งามขำ 51 .........................................อ่าวลึก 615
51.คุณสุชาติ ทองสุข 55 .......................................เหนือคลอง 608
52.คุณอุดมศักดิ์ จิตร์พรหม 16 .................................บางผึ้ง 204
53.คุณพรนภัส เจริญรูป 29 .....................................ทุ่งสง 704
54.คุณละเอียด เข็มทอง 55 ....................................เพื่อสุขภาพพังงา 702
55.คุณเต็งฮั่น กังวานเกียรติกุล 65 ..............................บางผึ้ง 613
56.คุณสำเริง สืบวิเศษ 53 .......................................บางผึ้ง 607
57.คุณอาทิตยา ร่วมชมรัตน์ 42 .................................อิสระ 701
58.คุณกาญจนา ศรวิจิตร 48 ....................................มหาราช 705
59.คุณชวน ศรีงาม 73 ..........................................บางผึ้ง 610
60.คุณกระจ่าง ใจเกลี้ยง 73 ....................................บางผึ้ง 612
+1.คุณเชวงศักดิ์ (ม้ง) ไสไทย 41 ..............................ตลาดเก่า 408 (รถโห๊ะไว้แก้ตัวใหม่นะ)

8-) 8-) 8-) ถึงช้าถึงเร็วก็ถึง ได้ชื่อว่าพิชิตเขาพฤกษาสรรค์เหมือนกัน...อิอิ
:lol: :lol: :lol:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือกระบี่”