***แจ้งข่าวการแข่งขันเก็บคะแนน สนามที่ 3 สนามเขาหงอนนาค หนองทะเล***

ผู้ดูแล: ศิลป์เสรีฯ 59

กฏการใช้บอร์ด
มีทุกกิจกรรมของเสือกระบี่ครับ ทุกกลุ่มจักรยาน เสือภูเขา เสือหมอบ ทัวร์ริ่ง เพื่อแข่งขัน เพื่อสุขภาพ เพื่อท่องเที่ยว ปั่นเอามันส์ ฯลฯ แล้วแต่เป้าหมาย และจุดมุ่งหมายของแต่ละคน ที่ต่างกัน

ผู้ดูแลบอร์ด
นายสุภัค อริยมรรค โทรศัพท์ 081-5393561
รูปประจำตัวสมาชิก
k_sc
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0810770005
Bike: scott

***แจ้งข่าวการแข่งขันเก็บคะแนน สนามที่ 3 สนามเขาหงอนนาค หนองทะเล***

โพสต์ โดย k_sc »

แจ้งข่าวการแข่งขันภายในเก็บคะแนน สนามที่3
ในวันที่ 26-02-2555
สถานที่สนามแข่งหนองทะเล

รายละเอียด เดียวจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง ขอบคุณครับ
panom_cat
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: ***แจ้งข่าวการแข่งขันภายในครับ***

โพสต์ โดย panom_cat »

ได้หรอย 2 ยก เลย :mrgreen: :mrgreen: อยากอิรู้นิว่าเขาให้หรอยยกแรกกี่รอบ :) :)
ศิลป์เสรีฯ 59
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: กระบี่
ติดต่อ:

Re: ***แจ้งข่าวการแข่งขันเก็บคะแนน สนามที่ 3 สนามเขาหงอนนาค หนองทะเล***

โพสต์ โดย ศิลป์เสรีฯ 59 »

8-) 8-) 8-) สวัสดีครับ :P :P :P
เริ่มหอบแล้วครับ...งานแข่งขันจักรยานเสือภูเขาเก็บคะแนน ครั้งที่ 2 สนามที่ 3 ประจำปี 2554-2555
KRABI MOUNTAIN BIKE 2011-2012

อาทิตย์ที่ 26 กุมภาพันธ์ 2555 สนามที่ 3 สนามเขาหงอนนาค หนองทะเล
เริ่มต้นการแข่งขันเวลา 9.00 น. เป็นต้นไป
ประเภทชาย
 รุ่นอายุไม่เกิน 12 ปีชาย (1 รอบ ไม่ขึ้นควน)
 รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปีชาย (2 รอบ)
 รุ่นอายุ 19-29 ปีชาย (2 รอบ)
 รุ่นอายุ 30-34 ปีชาย (2 รอบ)
 รุ่นอายุ 35-39 ปีชาย (2 รอบ)
 รุ่นอายุ 40-44 ปีชาย (2 รอบ)
 รุ่นอายุ 45-49 ปีชาย (2 รอบ)
 รุ่นอายุ 50-55 ปีชาย (2 รอบ)
 รุ่นอายุ 56 ปี ขึ้นไปชาย (1 รอบ)

ประเภทหญิง
 ทั่วไปหญิง Open (1 รอบ)

ประเภททั่วไป V.I.P
 รุ่น V.I.P (1 รอบ)

8-) 8-) 8-) ได้โอกาส ซ้อมสนามจริงในตัว มีสนามให้ฝึกทักษะ มีควนให้ดัน อิอิ :P :P :P

8-) 8-) 8-) หมายเหตุ...สนามสุดท้ายคะแนน คูณสองครับ ;) ;) ;)
จากอากาศ จับเป็นฝุ่น ก่อเป็นดิน กว่าจะมาเป็น... "ศิลป์เสรีฯ" ไม่ใช่ได้มาเพราะ"โชค"ช่วย หรือว่า"ฟ้า"ลิขิต
ถ้าลองเราไปเป็นเขา...แล้วเราจะรู้ว่า...เขาคิดกับเรายังไง
  • http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=405&sid=
เสือsakkaset
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0869548822
team: เหนือคลองเภสัช กระบี่
Bike: GARY FISHER (Marrin) GIANT TCR Composite 1 GIANT XCT Composite

Re: ***แจ้งข่าวการแข่งขันเก็บคะแนน สนามที่ 3 สนามเขาหงอนนาค หนองทะเล***

โพสต์ โดย เสือsakkaset »

:lol: :lol: :P :arrow: :roll:
เพื่อสุขภาพ เพื่อมิตรภาพ เพื่อสิ่งแวดล้อม และเพื่อการแข่งขันบางโอกาส
rattriton
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0822834201
team: ชมรมจักรยานเสือหอบเกาะยาว
Bike: missile pro9
ตำแหน่ง: หนองทะเล อ.เมือง กระบี่

โพสต์ โดย rattriton »

ทีมงานทำสนามจะได้ทดลองและฝึกซ้อมงานวันที่ 4 มีนา ไปเลยในตัว
หวังว่านักแข่งที่มาแข่งวันที่ 26 คงไม่หลาบนะค้าบบบบบบบ
ยิกกันให้เต็มรูปแบบ
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

สองทีมโปรกระบี่ อันดามันไซเคิลส์ และ ทีมมหาราช ได้ฤกษ์..ทดสอบสนามหางนาค ตอนย่ำรุ่งไม่ได้ซุ่มซ้อมแต่เวลาตอนเย็นไม่อำนวยต้องทำมาหากิน อิอิ และเกิดปรากฏการใหม่ เสือประเสริฐผ่านเนินได้สบายๆ แต่โปรหรั่งยังต้องเข็นเสียดายไปเก็บภาพไม่ทัน (ที่เข็นเพราะพาไปสองจานลืมจานหนึ่งไว้ที่บ้าน เสียงว่าต่อเช้าเอาใหม่จะพาให้ครบทั้งสามจานเลย อิอิ)

รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
จากอากาศ จับเป็นฝุ่น ก่อเป็นดิน กว่าจะมาเป็น... "ศิลป์เสรีฯ" ไม่ใช่ได้มาเพราะ"โชค"ช่วย หรือว่า"ฟ้า"ลิขิต
ถ้าลองเราไปเป็นเขา...แล้วเราจะรู้ว่า...เขาคิดกับเรายังไง
  • http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=405&sid=
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

8-) 8-) 8-) เดินมาครึ่งทางแล้ว ต้องเดินให้จบ มีมาแข่งรุ่นสักสองคน ก็ต้องจัด อิอิ ขอบคุณทุกท่านที่เป็นห่วง กิจกรรมเสือกระบี่ต้องดำเนินต่อแม้จะไปแบบคลานไปบ้าง อิอิ รูปแบบถ้วยรางวัลจบจากสนามนี้ลงรูปให้ดูและกี่รางวัลต่อรุ่น จะแจ้งให้ทราบทันทีครับ ขอบคุณทีมงานจัดการแข่งขันทีมหงอนนาค ปลัดแอนและบังรัส หนองทะเล ที่ให้การสนับสนุนกิจกรรมเสือกระบี่ ได้คลานต่อไปครับ :P :P :P

คะแนนรวม 2 สนาม ทั่วไปหญิง (Open)
1. น.ส.วราภรณ์ วีรพัฒนาสุวรรรณ..............ทีมอ่าวลึก.....................40 คะแนน
2. น.ส.ปวีณา ชูใหม่.............................ทีมAndamancycle..............34 คะแนน
3. น.ส.อาทิตยา ร่วมชมรัตน์....................ทีมครูหน่า......................26 คะแนน
4. นางจิตนา ไชยบุญ...........................ทีมบางผึ้ง.......................15 คะแนน
5. นางพรทิพย์ มิ่งผล...........................ทีมบางผึ้ง.......................13 คะแนน

คะแนนรวม 2 สนาม รุ่นอายุไม่เกิน 12 ปีชาย
1. ด.ช. สมศักดิ์ วงค์อินทร์.......................ทีมมหาราช....................34 คะแนน
2. ด.ช. ดาวุธ ขยันการ...........................ทีมหนองทะเล.................33 คะแนน
3. ด.ช. ภูมิภัทร ภูมิภมร..........................ทีมบางผึ้ง.....................20 คะแนน
4. ด.ช. นพดล ลักลำ.............................ทีมหนองทะเล................15 คะแนน
5. ด.ช. สหัสวรรษ อนงค์.........................ทีมครูหน่า.....................11 คะแนน
6. ด.ช. อดิเทพ ร่วมชมรัตน์......................ทีมครูหน่า.....................10 คะแนน

คะแนนรวม 2 สนาม รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปีชาย
1. ด.ช. วัชรพงษ์ ศรีทนนท์.......................ทีมตลาดเก่า...................40 คะแนน
2. ด.ช. พงษ์พัฒน์ ขยันการ......................ทีมหนองทะเล.................32 คะแนน
3. ด.ช. ธนาภูมิ ภูมิภมร...........................ทีมบางผึ้ง......................17 คะแนน
4. ด.ช. อันดามัน ร่วมชมรัตน์.....................ทีมครูหน่า.....................13 คะแนน

คะแนนรวม 2 สนาม รุ่นทั่วไปชาย (Open)
1. นายนพดล สิงห์สโรทัย..........................ทีมคลองท่อม..................35 คะแนน
2. นายประพัฒน์ พลเพชร..........................ทีมตลาดเก่า....................20 คะแนน
3. นายอาหมัด ติเอียดย่อ...........................ทีมตลาดเก่า...................17 คะแนน
4. นายประเสริฐ แก้วสมทอง........................ทีมมหาราช....................13 คะแนน

คะแนนรวม 2 สนาม รุ่นอายุ 30-34 ปีชาย
1. นายวานิชย์ อ่ำตระกูล............................ทีมตลาดเก่า....................40คะแนน
2. นายสามทอง สมิทธิ์เยาวกุล......................ทีมมหาราช.....................34 คะแนน
3. นายอรรถพร อ่าวสินธุ์ศิริ..........................ทีมตลาดเก่า...................28 คะแนน
4. นายวงศ์วรวิทย์ โชคพิบูลชัย......................ทีมมหาราช.................... 28 คะแนน
5. Mr.Micnael Longlen..............................ทีมSneraton....................11 คะแนน

คะแนนรวม 2 สนาม รุ่นอายุ 35-39 ปีชาย
1. นายวุฒิไกร เสนกุล................................ทีมKrabi Eco Cycle..........30 คะแนน
2. นายธีรศักดิ์ ประทีป ณ ถลาง......................ทีมเหนือคลอง.................30 คะแนน
3. นายอรรณนพ หอมกมล...........................ทีมอ่าวลึก.......................21 คะแนน
4. นายอนุรักษ์ คลองกลาง...........................ทีมอ่าวลึก.......................20 คะแนน
5. นายโชติ์ ตุลารักษ์.................................ทีมตลาดเก่า.....................20 คะแนน
6. นายวรวุธ ปานจันทร์...............................ทีมตลาดเก่า.....................19 คะแนน
7. นายสายัณห์ ชื่นบุตร..............................ทีมอ่าวลึก........................17 คะแนน
8. นายมานะ อ่าวสินธุ์ศิริ..............................ทีมตลาดเก่า.....................11 คะแนน
9. นายธนะรัชต์ ชนะทรัพย์ทอง.......................ทีมเกษตรกระบี่....................8 คะแนน

คะแนนรวม 2 สนาม รุ่นอายุ 40-44 ปีชาย
1. นายธานินทร์ อ่าวสินธุศิริ..........................ทีมตลาดเก่า......................37 คะแนน
2. นายเชวงศักดิ์ ไสไทย.............................ทีมตลาดเก่า......................30 คะแนน
3. นายสุริยะ นวลวิจิตร...............................ทีมตลาดเก่า......................28 คะแนน
4. นายสมัย กลิ่นรักษ์.................................ทีมAndamancycle...............20 คะแนน
5. นายอุทัย วังเมือง..................................ทีมอ่าวลึก..........................13 คะแนน
6. นายชัยศักดิ์ แซ่ภู่..................................ทีมกฟผ.กระบี่......................13 คะแนน

คะแนนรวม 2 สนาม รุ่นอายุ 45-49 ปีชาย
1. นายทรงพล บู่ทอง..................................ทีมพังงา...........................37 คะแนน
2. นายสมบูรณ์ วงศ์อินทร์.............................ทีมมหาราช........................31 คะแนน
3. นายกิตติ ลิ่มเถาว์...................................ทีมตลาดเก่า.......................28 คะแนน
4. นายอุดร วีรพัฒนาสุวรรณ...........................ทีมอ่าวลึก.........................25 คะแนน
5. นายควง ศรีทนนท์.................................ทีมตลาดเก่า........................20 คะแนน
6. นายโสภณ คุปตศิลา................................ทีมอ่าวลึก..........................13 คะแนน

คะแนนรวม 2 สนาม รุ่นอายุ 50-55 ปีชาย
1. นายชาติชาย อ่อนเรือง.............................ทีมอ่าวลึก...........................35 คะแนน
2. นายพนม รัตนสุภา..................................ทีมตลาดเก่า........................34 คะแนน
3. นายไพบูลย์ ตันติสุข.................................ทีมAndamancycle.................23 คะแนน
4. นายวิชัย ลักษณะวิมล...............................ทีมพังงา...........................20 คะแนน
5. นายสมนึก จากที...................................ทีมมหาราช..........................15 คะแนน
6. นายนฤทธิ์ ฤทธาพรหม..............................ทีมพังงา............................13 คะแนน
7. นายพินัย เอี่ยนเล่ง..................................ทีมบางผึ้ง...........................11 คะแนน

คะแนนรวม 2 สนาม รุ่นอายุ 56 ปีขึ้นไปชาย
1. นายสิทธิศักดิ์ ศรีสุขสมวงศ์...........................ทีมคลองท่อม......................40 คะแนน
2. นายไสว กังแฮ........................................ทีมกฟผ. กระบี่....................32 คะแนน
3. นายเลี้ยง ลีลาทิวานนท์...............................ทีมมหาราช.........................26 คะแนน
4. นายสายัณห์ สุวรรณสาม..............................ทีมตลาดเก่า........................17 คะแนน
5. นายเธียรชัย วิสุทธ์สิริ.................................ทีมกฟผ.กระบี่......................11 คะแนน

คะแนนรวม 2 สนาม รุ่น VIP
1. นายวีระยุทธ สิงห์โต...................................ทีมตลาดเก่า
2. นายเกริกฤทธิ์ ถิระผลิกะ...............................ทีมตลาดเก่า
3. นายสวาท บุญนาคแก้ว.................................ทีมอ่าวลึก
4. นายสมนึก ช้างพิงงา....................................ทีมวิทยาลัยเกษตร
5. นายไพบูลย์ ตันติสุข.....................................ทีมAndamancycle
6. นายประเสริฐ แก้วสมทอง..............................ทีมมหาราช

8-) 8-) 8-) หมายเหตุ...ผู้มีสิทธิ์รับถ้วยรางวัลต้องร่วมกิจกรรมอย่างน้อย 2 สนามขึ้นไป ขอบคุณครับ :P :P :P
magomod0001
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-4745219
team: กระบี่
Bike: venge

โพสต์ โดย magomod0001 »

ไม่ เห็น จะ มี ควน เหมือน สนาม ป่าตองเลยอะคับ คิๆ
@@>>เสืออ๊วบอวบ<<@@
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Taladkao Krabi Team
Bike: Giant

โพสต์ โดย @@>>เสืออ๊วบอวบ<<@@ »

magomod0001 เขียน:ไม่ เห็น จะ มี ควน เหมือน สนาม ป่าตองเลยอะคับ คิๆ
:ugeek: ต้องมาลองเองนะเสือมด..อิอิ ถึงจะไม่เหมือนป่าตองแต่ก็มีป่ายางกับป่าปาล์มให้ซิกแซกกันหนุกหนาน :mrgreen: :mrgreen:
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

magomod0001 เขียน:ไม่ เห็น จะ มี ควน เหมือน สนาม ป่าตองเลยอะคับ คิๆ
8-) 8-) 8-) เอาควนมาฝาก... ท่าน magomod0001 สดจากสนามหงอนนาค ประมาณสี่ระดับชั้น อิอิ (โปรวุฒิยังคราง) :P :P :P

ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

8-) 8-) 8-) จับตาดูโปรวุฒิให้ดี ว่าควนหงอนนาคแวะกี่ที อิอิ :lol: :lol: :lol:

ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือกระบี่”