เกร็ดสุขภาพสั้น ๆ ง่าย ๆ กับ Paravatee ค่ะ

ผู้ดูแล: mr.t

กฏการใช้บอร์ด
นายธวัชชัย เอกธุระประคัลภ์ (ผู้ดูแลบอร์ด)
โทร 081-8430155

-ออกทริปทุกวันอาทิตย์ ไปตามสถานที่ท่องเที่ยวในจังหวัดนครปฐมและใกล้เคียง
-จัดทริปชวนปั่น การกุศล และไปร่วมกิจกรรมกับชมรมอื่นๆ เป็นประจำ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
paravatee
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: OTU OFT PSKR
team: cool70

เกร็ดสุขภาพสั้น ๆ ง่าย ๆ กับ Paravatee ค่ะ

โพสต์ โดย paravatee »

สวัสดีค่ะเฮีย ...และพี่ ๆ ทุกท่านในชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพนครปฐม ตามที่เฮียให้หนูนำกระทู้ "เกร็ดสุขภาพสั้น ๆ ง่าย ๆ กับ Paravatee ค่ะ" ของหนูมาฝากไว้ที่ชมรม พอดีหนูติดต่อ พี่วียังไม่ได้ ว่าจะให้ copy มาให้ งั้นหนูขออนุญาต copy ลิงค์มาให้พี่ ๆ เข้าไปอ่านดูก่อนนะคะ หนูอาจจะย้ายกระทู้ไปอีกที่นึง แล้วหนูจะแจังให้ทราบอีกทีนะคะ :) :) :)

ช่วงนี้อยู่ในช่วงเตรียมเอกสาร และเนื้อหาเพิ่มเติมให้อ่านง่าย สนุก และสาระที่ไม่ยาวมาก เน้น ๆ เนื้อหาให้มากที่สุดอยู่ค่ะ จะรีบดำเนินการให้เร็วที่สุดเพื่อประโยชน์กับทุกท่านค่ะ .........ขอให้ทุกท่านสุขภาพแข็งตลอดไปค่ะ :P :P :P

ลิงค์ค่ะ
:arrow:http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 0&t=469167
mr.t
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-8430155
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพนครปฐม/ ทีมไก่ขัน
Bike: #1 giant atx 840 aluminum #2giant rock 4800 # 3 specailized hard rock
ติดต่อ:

Re: เกร็ดสุขภาพสั้น ๆ ง่าย ๆ กับ Paravatee ค่ะ

โพสต์ โดย mr.t »

paravatee เขียน:สวัสดีค่ะเฮีย ...และพี่ ๆ ทุกท่านในชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพนครปฐม ตามที่เฮียให้หนูนำกระทู้ "เกร็ดสุขภาพสั้น ๆ ง่าย ๆ กับ Paravatee ค่ะ" ของหนูมาฝากไว้ที่ชมรม พอดีหนูติดต่อ พี่วียังไม่ได้ ว่าจะให้ copy มาให้ งั้นหนูขออนุญาต copy ลิงค์มาให้พี่ ๆ เข้าไปอ่านดูก่อนนะคะ หนูอาจจะย้ายกระทู้ไปอีกที่นึง แล้วหนูจะแจังให้ทราบอีกทีนะคะ :) :) :)

ช่วงนี้อยู่ในช่วงเตรียมเอกสาร และเนื้อหาเพิ่มเติมให้อ่านง่าย สนุก และสาระที่ไม่ยาวมาก เน้น ๆ เนื้อหาให้มากที่สุดอยู่ค่ะ จะรีบดำเนินการให้เร็วที่สุดเพื่อประโยชน์กับทุกท่านค่ะ .........ขอให้ทุกท่านสุขภาพแข็งตลอดไปค่ะ :P :P :P

ลิงค์ค่ะ
:arrow:http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 0&t=469167
ขอบใจมากน้องอร
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพนครปฐม”