ประเดิมบอร์ด "ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพนครปฐม" เชิญผู้สนใจและสมาชิกแนะนำตัวที่นี่ครับ

Moderator: mr.t

Re: ประเดิมบอร์ด "ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพนครปฐม" เชิญผู้สนใจและสมาชิกแนะนำตัวที่นี่ครับ

โพสต์ โดย Thepop22 » 19 มี.ค. 2012, 13:01

งานนี้คุณแมนไปไหม ถ้าไม่ติดอะไรผมคงได้ไปร่วมด้วย
เพื่อสุขภาพ และ มิตรภาพ

Re: ประเดิมบอร์ด "ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพนครปฐม" เชิญผู้สนใจและสมาชิกแนะนำตัวที่นี่ครับ

โพสต์ โดย แมน901 » 20 มี.ค. 2012, 12:10

งานนี้ไปแน่นอนครับเชษฐ อืมตอนเช้าเชษฐออกปั่นกี่โมงครับจะได้ไปด้วยกันวันนี้พอดีออกเช้าเลยสวนกันครับ ยังไงนัดดเวลามานะครับเวลาประจำผมก้อ ตี5 ครึ่ง-6โมงเช้าอย่างสายครับ
Thepop22 เขียน:งานนี้คุณแมนไปไหม ถ้าไม่ติดอะไรผมคงได้ไปร่วมด้วย

โพสต์ โดย Thepop22 » 20 มี.ค. 2012, 14:59

ผมออกสายอ่ะครับ ลูกไปโรงเรียนก็ 6.40 กว่าผมเตรียมตัวออกจากบ้านก็ 6.50 แล้วอ่ะครับ

โพสต์ โดย แมน901 » 20 มี.ค. 2012, 20:38

โอเค งั้นพรุ่งนี้เจอกัน 7.00 ที่หน้า ซีเจ ทางรถไฟนะครับ :mrgreen:
Thepop22 เขียน:ผมออกสายอ่ะครับ ลูกไปโรงเรียนก็ 6.40 กว่าผมเตรียมตัวออกจากบ้านก็ 6.50 แล้วอ่ะครับ

โพสต์ โดย แมน901 » 20 มี.ค. 2012, 20:42

เชษฐ มีเฟสบุ๊คไหมครับ ของผม https://www.facebook.com/fak.b00k ชื่อ โลกล่วนตัว ออนไลน์ ครับ
แมน901 เขียน:โอเค งั้นพรุ่งนี้เจอกัน 7.00 ที่หน้า ซีเจ ทางรถไฟนะครับ :mrgreen:
Thepop22 เขียน:ผมออกสายอ่ะครับ ลูกไปโรงเรียนก็ 6.40 กว่าผมเตรียมตัวออกจากบ้านก็ 6.50 แล้วอ่ะครับ

โพสต์ โดย Thepop22 » 21 มี.ค. 2012, 10:24

อ่าว ผมเพิ่งมาอ่านเมื่อกี้เอง เลยไม่ได้ไปด้วยกันเลย เมื่อเช้าผมไปทุ่งน้อย เจอกับสมาชิกในชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพนครปฐม ขี่มาพอดีเลย เลยนั่งกินกาแฟด้วยกัน

โพสต์ โดย ตารี » 13 เม.ย. 2012, 18:19

:D :D สวัสดีปีใหม่13เมษายน2555ขอไห้ชาวจักรยานทุกท่านมีความสูขสูขภาพแข็งแรงครับ :D :D
รูปภาพ
...สี่สายน้ำชวนคุย....viewtopic.php?f=2&t=89502
...วันวาน ของ "หวานเย็น" viewtopic.php?f=56&t=442494

โพสต์ โดย ไทจักรยาน » 27 เม.ย. 2012, 12:34

มาร่วมเชียร์ ห้องใหม่ครับ
จากชาบกลาง...ปั่นมั่ว
ร้านค้าออนไลต์รถหลากหลายสไตล์คับ....viewforum.php?f=494
.......................
มีข้อสงสัยหรือต้องการรายระเอียดรบกวนโทรสอบถามเลยคับเพราะบางครั้งตอบทางข้อความอาจมีตกหล่นคับ.......086-3115458...ไท
รับบริการเซอร์วิสจักยานทุกชนิดคับ...ขออภัยสำหรับลูกค้าที่จะนำรถเข้ามาเซอร์วิสอาจจะช้าไปบ้างนะคับเพราะช่วงนี้ทางร้านสามารถประกอบได้เพียงวันละ2-3คันเท่านั้นคับ
..............

facebook...........http://www.facebook.com/t.bycicle?fref=ts

โพสต์ โดย ไทจักรยาน » 27 เม.ย. 2012, 12:40

ทีแรกกลุ่มผมกำลังรวบรวมหมวกให้แม่เสือ ตามที่ประธานฯ แจ้งมาหลายกลุ่มผ่านผม มาเปิดกระทู้เห็นมีคนบริจาคมาเยอะ ก็เลยแจ้งเพื่อนๆในกลุ่มว่า ไว้นำไปแจกเด็กตามโรงเรียนที่พวกเราเคยไปแจกจักรยาน ดีกว่าครับ มั้งถุงมือกับหมวดกันกระแทก ขออภัยเฮียที่ไม่ได้นำไปมอบให้นะครับ เพราะเห็นเฮียฮ้อกับรองประธานวันที่ไปเขาชนไก่ก็มอบให้เด็กไปหลายใบ อนุโมทนาด้วยครับ แด่ผู้ปิดทองหลังพระ สาธุ
ชายกลาง..ปั่นมั่ว รักน้ำใจท่านครับ
ร้านค้าออนไลต์รถหลากหลายสไตล์คับ....viewforum.php?f=494
มีข้อสงสัยหรือต้องการรายระเอียดรบกวนโทรสอบถามเลยคับเพราะบางครั้งตอบทางข้อความอาจมีตกหล่นคับ.......086-3115458...ไท
รับบริการเซอร์วิสจักยานทุกชนิดคับ...ขออภัยสำหรับลูกค้าที่จะนำรถเข้ามาเซอร์วิสอาจจะช้าไปบ้างนะคับเพราะช่วงนี้ทางร้านสามารถประกอบได้เพียงวันละ2-3คันเท่านั้นคับ
..............

facebook...........http://www.facebook.com/t.bycicle?fref=ts

โพสต์ โดย tanasomsuk » 28 เม.ย. 2012, 19:43

เพิ่งสังเกตุว่ามีห้องของชมรมแล้ว
น้องนัด ศาลเจ้าพ่อเสือขอรายงานตัวครับ
แต่ตอนนี้ยังอยู่ญี่ปุ่นอยู่

โพสต์ โดย ppk8888 » 01 พ.ค. 2012, 15:30

สอบถามนิดๆ ครับ. พอดีมาอบรมที่ รร.นรต. 2 เดือนกว่าๆ. ปั่นหมอบช่วงเย็นมีรวมตัวที่ไหนไหมครับ
Trek madone 7 spartacus

โพสต์ โดย x-นครปฐม » 01 พ.ค. 2012, 15:45

ร้านปฐมนนท์ (ก่อนถึงแยก กั้งบ๋วย 034-259609 ) 17.15-17.30 น.ครับ
ขี่อย่างมีความสุข จักรยานอะไรก็สนุกได้ทุกวัน
น้ำมันมะพร้าวช่วยให้สุขภาพดีอย่างไร เชิญชมเว็บไซด์ นี้ค่ะ
http://virginoil.siam2web.com

^^--^-^คุยขำๆอำกันเล่นๆกับ-^-^-NAKHONPATHOM BIKE CLUB.
http://www.facebook.com/jumpoottonsiengsom

โพสต์ โดย peterklein » 01 พ.ค. 2012, 16:03

ยินดีต้อนรับสู่เมืองนครปฐมครับ
ชีวิตที่เหลือ จะช่วยเหลือผู้อื่นและให้อภัย เพื่อเจ้ากรรมนายเวร

โพสต์ โดย rural road » 04 ก.ย. 2012, 11:48

:D หวัดดีครับเฮียฮ้อและสมาชิกทุกท่าน
วันนี้ขอส่งเทียบเรียนเชิญจิบน้ำชาที่โรงเตี๊ยม
ของชาวยุทธจักรยานกันขอรับ

:P เชิญเปิดประตูเลยครับ
คบคนพาล มีน้ำใจ นั่นไม่ผิด
คบบัณฑิต ไม่จริงใจ ก็ไร้ผล

กดเยี่ยม
โรงเตี๊ยม ของชาวยุทธจักรยาน
ตำนานเสือยุทธหัตถี