คุยกันปั่นสนุกกับNook-naan เดือนพฤษภาคม2555

ผู้ดูแล: P-41

รูปประจำตัวสมาชิก
เสือหน้าวัด
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เสือหน้าวัด,NooK-NaaN
Bike: เสือภูเขา#Giant เสือหมอบ #Bianchi

Re: คุยกันปั่นสนุกกับNook-naan เดือนพฤษภาคม2555

โพสต์ โดย เสือหน้าวัด »

สวัดดีครับ...วันอาทิตย์ที่..3.มิ.ย.55ผมจะไปเขาใหญ่กับ..โกเหลียง..พี่ต้อยปูน..และเพื่อนโกเหลียงอีกคน..พี่ๆท่านไดสนใจเชิญครับ..ล้อหมุน6.00นครับ
แก้ไขล่าสุดโดย เสือหน้าวัด เมื่อ 30 พ.ค. 2012, 08:05, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
แวะไปเยี่ยมชมบ้านของเราได้ที่--> http://we-mtb.bloggang.com
YOU KNOW WHO
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: คุยกันปั่นสนุกกับNook-naan เดือนพฤษภาคม2555

โพสต์ โดย YOU KNOW WHO »

นึกขึ้นมาได้ (เดี๋ยวจะลืม) :)
ขอบคุณพี่พิเชษฐที่ทำให้มีกลุ่มหนุกหนาน มีกระทู้หนุกหนาน
ขอบคุณน้องต้องด้วยที่เปิดห้องถ่ายภาพ
เข้าไปห้องถ่ายภาพทีไรก็นึกเรื่องนี้ทุกที
ผมเองไม่ค่อยได้ร่วมกิจกรรมอย่างอื่น
รู้สึกทำตัวไม่ค่อยมีประโยชน์กับกลุ่มซักเท่าไหร่
ยิ่งกลุ่มหนุกหนานมีชื่อเสียง
ปั่นไปไหนใครถาม ผมบอกอยู่กลุ่มหนุกหนาน
เค้าตอบทันที " หนุกหนาน รู้จักซิ "
ถือโอกาส " ขอบคุณครับ " เดี๋ยวจะลืม :) :) :)

ขออภัยครับ ถ้ามาไม่ถูกจังหวะ ;)
เสือหน้าวัด
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: เสือภูเขา#Giant เสือหมอบ #Bianchi

พี่เนียงไปด้วยกันไหม....เอาน้าชูไปด้วยนะ..
แวะไปเยี่ยมชมบ้านของเราได้ที่--> http://we-mtb.bloggang.com
ขาประจำ
ขาประจำ

เสือหน้าวัด เขียน:สวัดดีครับ...วันอาทิตย์ที่..3.มิ.ย.55ผมจะไปเขาใหญ่กับ..โกเหลียง..พี่ต้อยปูน..และเพื่อนโกเหลียงอีกคน..พี่ๆท่านไดสนใจเชิญครับ..ล้อหมุน6.00นครับ
อาจารย์ใหญ่เคยกล่าวกับผมว่า " ตอนนี้พี่ช้างกำลังอินกับความแรง " :)

เดินทางปลอดภัย และขอให้มีความสุขครับ :)

เบื่อความแรงเมื่อไหร่แล้วเจอกันครับ พี่ช้าง :mrgreen:
ขาประจำ
ขาประจำ

เสือหน้าวัด เขียน:พี่เนียงไปด้วยกันไหม....เอาน้าชูไปด้วยนะ..
ไป ตจว. ครับ :)
ทัชชกร วรนิวัฒน์
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เสือหน้าวัด & NooK-N@@N
Bike: Bianchi @ KLEIN

โพสต์ โดย ทัชชกร วรนิวัฒน์ »

YOU KNOW WHO เขียน:
เสือหน้าวัด เขียน:พี่เนียงไปด้วยกันไหม....เอาน้าชูไปด้วยนะ..
ไปตจว. กับน้าเนียงครับ ไม่งั้นจะขอไปชมด้วย :mrgreen: น่าเสียดายจับบอกช้าไปหน่อย :lol:
คืนชีวิต @ คิดห่วงใยผืนโลก
P-41
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0815664556
team: Nook-Naan
Bike: BIANCHI.KLEIN.MONGOOSE.SURLY
ติดต่อ:

โพสต์ โดย P-41 »

เสือหน้าวัด เขียน:สวัดดีครับ...วันอาทิตย์ที่..3.มิ.ย.55ผมจะไปเขาใหญ่กับ..โกเหลียง..พี่ต้อยปูน..และเพื่อนโกเหลียงอีกคน..พี่ๆท่านไดสนใจเชิญครับ..ล้อหมุน6.00นครับ
คงต้องแยกทริปไปกันละช้าง :lol: วันที่4บริการสายทัวร์ริ่งสักหน่อย :lol: เอาใว้โอกาศหน้านะๆๆๆ :P
HONG41
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย HONG41 »

mem ไว้ น้าช้าง ถ้าว่างไปล่วย
เสือหน้าวัด
ขาประจำ
ขาประจำ

รับทราบ..ทุกสายของ..ของการทำกิจกรรมครับ...
ขาประจำ
ขาประจำ

ทัชชกร วรนิวัฒน์ เขียน:
YOU KNOW WHO เขียน:
ไปตจว. กับน้าเนียงครับ ไม่งั้นจะขอไปชมด้วย :mrgreen: น่าเสียดายจับบอกช้าไปหน่อย :lol:
เป็นความคิดที่ดี ผมจะเก็บเอาไว้ใช้ :mrgreen:
P-41
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0815664556
team: Nook-Naan
Bike: BIANCHI.KLEIN.MONGOOSE.SURLY
ติดต่อ:

โพสต์ โดย P-41 »

YOU KNOW WHO เขียน:นึกขึ้นมาได้ (เดี๋ยวจะลืม) :)
ขอบคุณพี่พิเชษฐที่ทำให้มีกลุ่มหนุกหนาน มีกระทู้หนุกหนาน
ขอบคุณน้องต้องด้วยที่เปิดห้องถ่ายภาพ
เข้าไปห้องถ่ายภาพทีไรก็นึกเรื่องนี้ทุกที
ผมเองไม่ค่อยได้ร่วมกิจกรรมอย่างอื่น
รู้สึกทำตัวไม่ค่อยมีประโยชน์กับกลุ่มซักเท่าไหร่
ยิ่งกลุ่มหนุกหนานมีชื่อเสียง
ปั่นไปไหนใครถาม ผมบอกอยู่กลุ่มหนุกหนาน
เค้าตอบทันที " หนุกหนาน รู้จักซิ "
ถือโอกาส " ขอบคุณครับ " เดี๋ยวจะลืม :) :) :)

ขออภัยครับ ถ้ามาไม่ถูกจังหวะ ;)
การเกิดของกลุ่มNook-Naanพี่จำได้เสมอไม่ใช่เพราะพี่คนเดียว หลายคนไปคุยกันที่บ้านYKWนั่นคือจุดที่เกิด และมาเป็นอย่างทุกวันนี้มีเพื่อนมากมาย สังคมจักรยานรู้จัก ก็เพราะชาวNNทุกคนครับ พี่เองก็เพียงคนชอบกิจกรรมแค่นั้น ชอบสนุก เห็นเพื่อนพี่น้องชอบในสิ่งที่ทำนั่นคือความสุข แต่บางทีที่ทำความตั้งใจอาจมากเกินไป ก็มีหลุดมีเครียดไปบ้างต้องขออภัยด้วย
ส่วนกระทู้NNก็ยังจำได้ หลังจากป๋าโนเปิดให้โหวตเพื่อตั้งกระทู้ พี่เองยังไม่แน่ใจจะและไม่มั่นใจเอาดีหรือไม่เสียงโหวตจะได้แค่ใหน เช้าวันนั้นเจอป๋าโส่ยที่ปั้มปตท.เลียบด่วนป๋าโส่ยบอกเอาสิพี่ ช่วยกันโหวตได้อยู่แล้ว กลับมาเปิดขอกระทู้เลย ต้องขอบคุณป๋าโส่ยด้วยช่วยคิดช่วยดันคนเดียวบางทีก็ปอดๆ :lol: ผลที่ได้ออกมาที่ขอเปิดกระทู้มันจบได้เร็วมากกว่าที่คิด เพื่อนพี่น้องต่างกลุ่มต่างชมรมมาช่วยกันทัวประเทศ ดีใจที่สุดเลย เราจะสนุกกันต่อไปครับ :P :P :P :P :P
sammork
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0879134053
team: หนุกหนาน/รามอินทรา
Bike: peugeot cadet ,polygon,Bianchi Impulso

โพสต์ โดย sammork »

ผมชักติดใจการปั่นขึ้นเขาเหมือนกันครับโปรช้าง
b.boy
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: KLEIN,GIANT,S work

โพสต์ โดย b.boy »

suwitth เขียน:รูปภาพ
เอาใจคอทัวร์ริ่งและไม่ริ่งอยากได้แขนยาว จัดให้ครับ สั้น220.ยาว300.
ขนาดทางร้านได้ขยายใหญ่ขึ้น ท่านใดเคยใส่ขนาดใหนให้ลดลง1ไซค์ครับ ผมเคยใส่M ตอนนี้ต้องS

ขาวยาว
ต้น 1 XL
เต้ 1 L
เอ้ 1 M
เปปซี่ 1XXL
พี่จ่า 1 S
โค๊ชป๊อก 1 XL
หนูนิด 1 S
พี่ยุทธ 1 L

ขาวสั้น
ลุงยักษ์ 1 L เพื่อนลุงโอ่ง
ลุงแว่น 1 XL เพื่อนลุงโอ่ง
บอย b.boy แขนสั้นสีขาว 1 L
เต้ 1 L

ฟ้ายาว
ต้น 1 XL
เต้ 1 L
เอ้ 1 M
โภชน์ 1 L
โค๊ชป๊อก 1 XL
พี่ยุทธ 1 L
พี่หนึ่ง 1 XL
บังโจ้ 1 S

ฟ้าสั้น
ลุงยักษ์ 1 L เพื่อนลุงโอ่ง
ยศ 2 ตัว size L
บอย b.boy แขนสั้นสีฟ้า 1 L
ขอบคุณยศ ช่วยจัดหมวดให้จะได้ไม่งง P-41
เอาตามนี้ครับ.....
ขาประจำ
ขาประจำ

sammork เขียน:

ผมชักติดใจการปั่นขึ้นเขาเหมือนกันครับโปรช้าง
ก็น้าพิชิตอินทนนท์มาแล้วนิ :) ดอยอื่น ๆ ก็เตี้ยไปหมด :lol:
naung101
สมาชิก
สมาชิก
team: Nook- N@@N
Bike: Bianchi

โพสต์ โดย naung101 »

สวัดดีครับ...วันอาทิตย์ที่..3.มิ.ย.55ผมจะไปเขาใหญ่กับ..โกเหลียง..พี่ต้อยปูน..และเพื่อนโกเหลียงอีกคน..พี่ๆท่านไดสนใจเชิญครับ..ล้อหมุน6.00นครับ

อยากไปกับพี่ช้างจังแต่ผมจะปั่นถึงที่หมายช้ามากๆๆๆๆพี่ช้างรอผมได้มั๊ยครับ :D คิดถึงน้าชูตอนผมปั่นขึ้นเขาใหญ่ครั้งแรกน้าชูกับผมอยู่หลังสุดเราช่วยกันเข็นสนุกดีครับ :D หนึ่งครับพี่ช้าง :D
แก้ไขล่าสุดโดย naung101 เมื่อ 30 พ.ค. 2012, 11:30, แก้ไขแล้ว 2 ครั้ง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Nook-Naan”