++++ ประเดิมกลุ่มแรกแล้วครับ และ ชี้แจง หลักเกณท์การอนุมัติเปิดบอร์ด ++++

สำหรับกลุ่ม/ชมรมที่สนใจเปิดบอร์ดย่อย ขอให้ "หัวหน้ากลุ่ม" เป็นผู้ยื่นเรื่องตั้งกระทู้ขอเปิดบอร์ดย่อยที่นี่ครับ
กฏการใช้บอร์ด
สำหรับกลุ่ม/ชมรมที่สนใจเปิดบอร์ดย่อย ขอให้ "หัวหน้ากลุ่ม" เป็นผู้ยื่นเรื่องตั้งกระทู้ขอเปิดบอร์ดย่อยที่นี่ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
sookchat
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-9831559
team: ฅนชานเมือง
Bike: Merinda MATT5 / L.K.L.M. Touring
ติดต่อ:

Re: ++++ ประเดิมกลุ่มแรกแล้วครับ และ ชี้แจง หลักเกณท์การอนุมัติเปิดบอร์ด ++++

โพสต์ โดย sookchat »

nbt เขียน:ขออภัยที่ช่วงหลังไม่ได้เปิดบอร์ดเพิ่มเลย เพราะกำลังปรับรูปแบบบอร์ดชมรมให้เหมาะสมครับ ปัจจุบันคนไปใช้งานใน facebook กันมากขึ้นเพราะสะดวกในการคุยมากกว่า และมีกลุ่มย่อยๆต่างๆมากมาย จึงกำลังปรับรูปแบบบอร์ดชมรมกลุ่มต่างๆใหม่ จะเป็นในรูปแบบสารบัญกลุ่มต่างๆและเป็นรูปแบบ blog ที่จะโพสได้สะดวกกว่าครับ

ไว้คอยพบกับกลุ่มชมรมในรูปแบบใหม่นะครับ
ขอบคุณครับป๋าโน ยังคอยอยู่นะครับ
https://www.facebook.com/sookchat
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=70&t=39747
บังมัด ฅนชานเมือง(มีนบุรี) 130,000 ก.ม.
PraphaPhan
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: ++++ ประเดิมกลุ่มแรกแล้วครับ และ ชี้แจง หลักเกณท์การอนุมัติเปิดบอร์ด ++++

โพสต์ โดย PraphaPhan »

nbt เขียน:ขออภัยที่ช่วงหลังไม่ได้เปิดบอร์ดเพิ่มเลย เพราะกำลังปรับรูปแบบบอร์ดชมรมให้เหมาะสมครับ ปัจจุบันคนไปใช้งานใน facebook กันมากขึ้นเพราะสะดวกในการคุยมากกว่า และมีกลุ่มย่อยๆต่างๆมากมาย จึงกำลังปรับรูปแบบบอร์ดชมรมกลุ่มต่างๆใหม่ จะเป็นในรูปแบบสารบัญกลุ่มต่างๆและเป็นรูปแบบ blog ที่จะโพสได้สะดวกกว่าครับ

ไว้คอยพบกับกลุ่มชมรมในรูปแบบใหม่นะครับ
:D :D ยินดีค่ะ :D :D
[color=#0000FF]ทีมเพื่อนมนุษย์ราชบุรี[/color]
PraphaPhan
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย PraphaPhan »

1419989263497.jpg (88.05 KiB) เข้าดูแล้ว 2590 ครั้ง
[color=#0000FF]ทีมเพื่อนมนุษย์ราชบุรี[/color]
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ยื่นเรื่องขอเปิดบอร์ทชมรม/กลุ่มย่อย”