(กดปุ่ม X ที่มุมขวาเพื่อไม่แสดงคำประกาศนี้อีก) -->

ปรับโฉมใหม่!! หน้า
ชวนปั่น/ประชาสัมพันธ์งานปั่น จะเปลี่ยนรูปแบบการแสดงเป็น เรียงตามวันที่จัดกิจกรรมการปั่น‬ น่าจะทำให้ค้นหาวางแผนไปปั่นกันได้ง่ายๆ ต่อไปจะไม่มีการปักหมุดกันยาวเหยียดแล้วนะครับ ‪, ‪ สำหรับกระทู้ใหม่ๆจะได้รับการโปรโมตเป็นพิเศษโดยอัตโนมัติอยู่ด้านบนนาน3วัน‬ , สำหรับผู้จัดทริปเวลาตั้งประกาศอย่าลืมป้อนวันกิจกรรมด้วยนะครับ

คลิกไปชมเลย --> viewforum.php?f=1

Crazy Dogs Mtb ทริป Surly Surly ปั่น จาก6เหลือ4มาเหลือ1ปั่นตามใจฉัน เริ่มหน้า1250

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

Moderator: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

Re: Crazy Dogs Mtb (ทริป หาดใหญ่-ปีนัง ปั่นไปกลับ กับเสือต้า )เริ่มหน้า1138

โพสต์ โดย Tdy » 14 มิ.ย. 2013, 18:19

แจ้งข่าวหน่อย พรุ่งนี้กาแฟบนเขาของด เพราะติดธุระในช่วงเช้าครับ ขอโทษ

Re: Crazy Dogs Mtb (ทริป หาดใหญ่-ปีนัง ปั่นไปกลับ กับเสือต้า )เริ่มหน้า1138

โพสต์ โดย Black dog » 14 มิ.ย. 2013, 19:54

รูปภาพ

รูปภาพ

จากที่นี้อีก10ก ม ถึงAlostar ยังต้องหลบร้อน

โพสต์ โดย Black dog » 14 มิ.ย. 2013, 20:03

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

เวลาที่ถึงที่พัก หลังจาก เวียนเที่ยว เวียนหา โรงแรม ที่ถูกใจ ถูกเงินด้วย เล่นเสียเวลาไปชั่วโมงกว่าๆ

โพสต์ โดย Black dog » 14 มิ.ย. 2013, 20:17

รูปภาพ

ของผม น้ำผึ้งมะนาวโซดาไอติม

รูปภาพ

ของเจ้ามือ

รูปภาพ

ของผม

รูปภาพ

เจ้า อิอิ

โพสต์ โดย Black dog » 14 มิ.ย. 2013, 20:24

รูปภาพ

รูปภาพ

จะขึ้นไปเที่ยวหอคอย เสียต้าว่าไว้ตอนปั่นกลับมาดีกว่า มืดแล้วมองวิวคงเห็นแสงไฟเท่านั้น

โพสต์ โดย Black dog » 14 มิ.ย. 2013, 20:28

รูปภาพ

วันตื่นสายมากๆๆ ผมรีบต้มน้ำชงกาแฟทาน สายๆ